Trang 2/7 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 64

Mặc định Re: Tân nhân vương nhanh nhất sever là Đường Môn <-- It's me :D

trận đấu môn phái thứ 2 bạn ấy đã mất tích
    Vô ngã vô tương không phù đồ, nhất diệp bồ đề nhất diệp khô.

Thiên bàn võ học giai thiện ý, niêm hoa nhất tiếu thành giang hồ.

Biết cách pk hay là tốt. Nhưng thế này NỔ to quá đi . Núi cao còn có núi cao hơn mà.

hôm nó vào tứ kết thua thằng kiếm gỗ đấy,thằng đc cái to mồm

ờh HạoThiên Tân Nhân Vương Tiêu Dao nè... bạn vào đánh mình 1 combo chứ 1 chục combo coi có chết nổi ko. Tùy đối thủ của bạn khảm + CH thế nào mà xác định bạn mạnh hơn người ta hay yếu hơn người ta chứ đừng nói về phái. theo mình thì phái nào cũng mạnh như nhau chủ yếu là đồ và cách pk thôi. với lại cái kiểu khoe này kiêu wá, bạn ko fải là mạnh nhất đâu... mà ngay cả khi bạn mạnh nhất thì cũng éo có ai nể bạn với cách thiếu khiêm tốn thế này.
    p/s: Close Beta mình sẽ chơi ĐM... hy vọng sẽ gặp chủ thớt xem 2s chủ thớt kết liễu mình sao =]]

mỗi phái đều có 1 thế mạnh riêng của mình, chủ yếu là cách pk tốt hay ko tốt mà thôi,dù đồ có khủng mà ko být cách pk thỳ cũng vứt

Trình PK là 1 phần. Riêng khoản có full set hiếm Khảm max Linh Thạch 4 thì nói thật trình độ PK cũng khó mà ăn 1 người biết sơ sơ về PK đấy bạn ạ đây chỉ là ý kiến chủ quan thôi nhé
    Tên : VERTU
    Phái : Nga my
    Lv : 75

Quote Nguyên văn bởi vertu Xem bài viết
    Trình PK là 1 phần. Riêng khoản có full set hiếm Khảm max Linh Thạch 4 thì nói thật trình độ PK cũng khó mà ăn 1 người biết sơ sơ về PK đấy bạn ạ đây chỉ là ý kiến chủ quan thôi nhé
    ) bạn nói làm mình thấy buồn cười quá, đây là nói về ngang đồ, trình pk chỉ so với ngang đồ bạn à, đối với mấy game chỉ phụ thuộc vào đồ đạc như thế này và skill nào cũng rập khuôn như nhau, chỉ khác 1 chút để chia ra cho các hệ phái thế này, mình hỏi bạn có chơi kiếm thế không? bạn thấy 1 thằng ff7 nó solo ngang đồ nó rất kinh khủng nhưng so với mấy ku ff10 nó có hay cỡ nào cũng thế cả, còn cái vụ vượt cấp chiến đấu chỉ xảy ra việc không chênh nhau quá cao bạn à, quá mức chênh lệch thì thuần túy là đồ sát chứ không phải solo, mình gặp mấy thằng mạnh hơn mà đòi solo chẳng bao giờ mình đồng ý thậm chí còn chửi vào mặt chúng nó là "mày có não không thế đồ cách xa cả khúc mà solo, solo cái beep nè, biến" solo chỉ tính khi đồ xấp xỉ nhau nhé bạn, lúc đó mới biết ai pk hay hơn ai, ai hiểu rõ môn phái của chính mình và phát huy nó ở mức cao hơn bạn à. Theo quan điểm của mình là không có phái nào yếu, chỉ có người chơi không biết cách nắm bắt môn phái đó thôi. Thân!!!

ờ sau này chơi đường môn pm ta nhé Hạo Thiên, sau này chắc ta không xài tên Tàn Kiếm nữa đâu, bữa sau open thì ta lại vào Thiên Địa chém gió tiếp vậy
    Lần sửa cuối bởi Tàn Kiếm; 07-08-2013 lúc 01:13 AM

Quote Nguyên văn bởi Hỏa Vô Song Xem bài viết
    vâng và bạn gặp tôi cũng sẻ 2 hit về làng thôi đánh với đường môn vs đường môn là nó thế bạn ạ .... chứ mấy phái khác solo với nhau nó khác nổ vừa cmn thôi
    Hiện tượng ảo tưởng sức mạnh đó. Phái nó khi test 1 tụi nó chỉ test tới 69 70. thấy ko mạnh lắm Nên test 2 ít ai chơi. Qua THiên Vương hay các phái khác đi rồi biết

bệnh vãi ^^ đường môn có khoẻ đấy nhưng gặp thằng cái bang chắc ngã vật ra mà chết
    khoe tân nhân vương làm j thế ko biết. mình acc Kún tnv Hoa Sơn đây 72 thắng 75 trận ck đây. phải tuỳ xem chơi ntn chứ. gặp mấy ông đang test toàn ấn F thì chả thắng

Quote Nguyên văn bởi November Xem bài viết
    bệnh vãi ^^ đường môn có khoẻ đấy nhưng gặp thằng cái bang chắc ngã vật ra mà chết
    khoe tân nhân vương làm j thế ko biết. mình acc Kún tnv Hoa Sơn đây 72 thắng 75 trận ck đây. phải tuỳ xem chơi ntn chứ. gặp mấy ông đang test toàn ấn F thì chả thắng
    trận thứ 2 thì mới chơi có vài ngày đang đua top cấp nên chưa tìm hiểu pk chứ qua thứ 7 hả, trừ kị hệ ra chưa biết ngán phái nào ngang đồ, solo cái bang chưa thua trận nào à có côn luân với hoa sơn thì đánh 50/50 1 thằng thì invi 1 thằng thì áp sát chém ghê quá nhảy kịp thì win, còn không nó áp sát 10s là die