Trang 3/7 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 64

Mặc định Re: Tân nhân vương nhanh nhất sever là Đường Môn <-- It's me :D

cái này là ngày đầu tiên đấu phái đấy ? các bác có đc top 1 đấu phái lần đầu như bạn ấy k ? những lần sau thì mấy bác # đập đồ pro hơn thì ngon hơn ^^ chứ mấy bác tỏ ra nguy hiểm vs ném đá chi thế =] rẻ rách quá đi =]] k đọc topic ng ta à =] TNV ĐM đầu tiên,ng ta khoe thế thôi =]] đâu sao ? sự thật đúng là nó là TNV đầu tiên ĐM =]

Đường Môn là Tân Nhân Vương nhanh nhất Sever !
    Ngày xưa yêu nhau
    Bên gốc mai Phượng Tường
    Kề vai ngắm trăng Thanh Thành Sơn

http://diendan.duo.vn/image.php?type=sigpic&userid=1504412&dateline=1376  039064

Ông nghĩa CK này còn có cái kiểu đặt tên KS của người khác. Chả liên quan nhưng quả thật cách sống của ông hơi có vấn đề đấy!

Việc ông ông cứ làm, nhưng để ảnh hưởng đến ng khác và ông cố tình làm như vậy để thỏa mãn cái sở thích của ông thì cái suy nghĩ của ông nó có nhiều chỗ cần phải chữa trị đấy. Mà tôi nghĩ là có chữa chắc gì đã đc.

Quote Nguyên văn bởi Vương Tử Thiên Xem bài viết
    cái này là ngày đầu tiên đấu phái đấy ? các bác có đc top 1 đấu phái lần đầu như bạn ấy k ? những lần sau thì mấy bác # đập đồ pro hơn thì ngon hơn ^^ chứ mấy bác tỏ ra nguy hiểm vs ném đá chi thế =] rẻ rách quá đi =]] k đọc topic ng ta à =] TNV ĐM đầu tiên,ng ta khoe thế thôi =]] đâu sao ? sự thật đúng là nó là TNV đầu tiên ĐM =]
    xin lỗi bạn nếu ngày đầu tiên không bị tình trạng dis liên tục thì những người như sacklam hay tàn kiếm không dễ gì bị mất TNV đâu. và bạn phải xem từ đầu chủ topic ghi như thế nào. chỉ vì bị nói quá nên chủ topic đã sửa lại lời nói đó. Chưa biết gì đã kêu người khác là rẻ rách. xem lại cách ăn nói đi

=]] sacklam trong tộc của mình mà bạn ? Sack vs Tàn Kiếm khi đó có tham gia thi đấu nhưng thua đấy chứ =]] do k ép max skill hay gì đó =]] cái này thì bạn ấy khoe bạn ấy top 1 TNV nhanh nhất là 9 xác =]] chả có j phải vào đây nói vặn vẹo ng ta làm j còn sack vs tàn kiếm là về sau lên đồ thôi =]

Lại thêm 1 trẻ trâu khoe + chém gió. pk thì ko bằng ai cứ chém gió
    Lưu Nhược Nhi
    Thanh Niên Nghiêm Túc 2013

Quote Nguyên văn bởi Vương Tử Thiên Xem bài viết
    =]] sacklam trong tộc của mình mà bạn ? Sack vs Tàn Kiếm khi đó có tham gia thi đấu nhưng thua đấy chứ =]] do k ép max skill hay gì đó =]] cái này thì bạn ấy khoe bạn ấy top 1 TNV nhanh nhất là 9 xác =]] chả có j phải vào đây nói vặn vẹo ng ta làm j còn sack vs tàn kiếm là về sau lên đồ thôi =]
    vậy luôn hả, xin nói với bạn trong trận thứ 7 trong top 16 đường môn thì mình là người đồ cùi nhất đó, lúc đó mới có 106 lực công, coi như có thể nói là thuộc tầm trung sever thôi nha, hồi thứ 2 skill mình max hết rồi đó, xui vãi đạn

đây là chú ĐT gây náo động hack tên top hôm qua đó hả @@
    Lạc hoa hữu ý, Lưu thủy vô tình Vô Cực Tộc

bản lĩnh tân nhân vương đường môn chỉ vậy thôi hả, ks tên Vegeta Sama TNV Thiên Vương với Chung Tử Đơn TNV Võ Đang rồi bay sang sv Biện Kinh hả, có thể chú chơi giỏi nhưng cái tư cách để thành 1 TNV thì nói thật là không có, nếu còn chút bản lĩnh thì vào sv tương dương đặt lại tên là Đường Tam nhé, dám làm dám chịu đi nhé, đừng làm gì để sau này ng khác cười vào cái mặt hốc hác của chú trên FB...Thân

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết

Từ vòng 16 đến vòng chung kết tại hạ đã kết thúc tất cả đối thủ trong vòng 2s, trước sự chứng kiến của đồng đạo võ lâm, đối thủ của tại hạ ko kịp chạy, ko kịp tung dù chỉ 01 skill, auto bơm máu cũng không kịp phản ứng, tại hạ cũng không mất một bình máu nào và đặc biệt tại hạ không hề dùng lắc cũng như hac...k hay bug.
    thằng nào đây? có phải thằng Diệt cái gì gì đó không? hay là thằng Y gì gì đó? khai mau còn kịp.

mà sao bác bị chém ác thế
    Lần sửa cuối bởi Fake Love; 11-08-2013 lúc 02:49 PM