Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 28

Mặc định Re: Liệu Game Có Được Gọi Là "Hút Máu".

mốt lên cao sẽ rõ , thiếu Ấn pk vẫn tốt đấy thôi .

ấn mua bằng vàng khóa bạn chiụ khó caỳ là mua dc mà có hút máu như kiếm thế dâu

mua = vàng khóa mà bạn.có mua = vàng đâu mà bạn lo quá zậy.vàng mình củng có thể train kiếm đc nói chi là vàng khóa.game zầy là đc rồi,có thấy hút máu tí nào đâu

nói chung có gì xài nấy.ko có ấn cao ta xài cái thấp.chứ bác ko nạp hay cày cuốc mà đòi top hay full đồ thì nghỉ cho khỏe.

game nay cung dau co goi la hut mau dau hut mau la nhung game cua vng kia chu yeu la kiemthe & volam2

- Anh khuyên chủ thớt bỏ game mà học đi , để tiền mà trả nợ các môn

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    Mắc cười (vì câu hút máu) ! Xin lỗi mình nói thẳng 1 câu có NPH nào dí súng vào đầu các bạn bắt các bạn phải nạp card ko? Họ ra event ko phải nhắm vào những đối tượng ko có tiền mà là nhắm vào nhưng người có tiền còn các bạn thì lại muốn đú theo những người đó nên tốn những khoản phí ngoài khả năng kinh tế thế thôi. Các bạn lúc nào cũng đòi chơi game FTP nhưng lại ko muốn thua kém những người nạp card thế thì xin hỏi NPH game ăn j để duy trì game cho các bạn chơi.
    Mình cũng có 1 time chơi game khá lâu ngoài những game quá nổi tiếng các bạn biết ra thì mình lấy ví dụ những game thời kỳ đầu thu phí và free cho các bạn check:
    1. game Shaiya do SGT phát hành tuy là FPT nhưng để lên dc Tối Thượng Cấp cũng mệt mỏi khi lên Tối Thượng cấp rồi muốn farm điểm chiến tích thì nhẹ nhàng mỗi ngày 50k ( năm 2006) để dc ăn phở SGT. ai đã chơi trò này thì sẽ hiểu phở SGT là j.
    2. game thu phí nước ngoài mà mình chơi khá nổi là WOW (2008) mình chỉ tốn mỗi tháng 37 USD để chơi ngoài ra ko còn tốn phí nào khác vì shop cũng chả ảnh hưởng đến game lắm chủ yếu là khả năng của bạn.
    Qua 2 ví dụ đơn giản trên thì các bạn thích thể loại nào hơn? Đã chơi game onl thì các bạn phải chấp nhận là nạp tiền thì mới chơi lâu dài dc còn ko thì nên cưỡi ngựa xem hoa thưởng thức và khám phá game như mình
    ban

bạn này nói chuẩn mem. Đã yếu thì đừng ra gió mà đã ra gió thì đừng có than. Ăn chơi không sợ mưa rơi. Mưa rơi to quá dân chơi đi về

theo GAME thi nhắm sức mình mà chơi tùy vào khả năng của mỗi người thoy...! có tiền bỏ tiền có sức bỏ sức===> hok có cả 2 thì lo học nhé ban

Nghe đâu giá VIP 130k/1 tháng cũng chua chát à nha . Ra CB mong NPH giảm xuống 50k 60k ỗn hơn , chứ 130k/1 tháng thì hơi chua chát

Không hút đâu bạn , nếu là dân cày thì cắm máy 1 đêm thu về các loại nl 3 , nl2 , tín vật..... thu về cho chúng ta tầm 1k vàng khóa bạn nhé