Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 36

Mặc định Re: Chiến trường Tử Kim Quang - anh em Thiếu Lâm ta ở đâu ???

Quote Nguyên văn bởi Mr Trung Xem bài viết
    hâm mộ chú quá,thế thì cách chú đi ct ra sao có thể chia sẻ cho a e TL cùng học hỏi nào
    Mình mới 30 nhé, đừng gọi " chú " nghe già lắm

Cách á ? chả có gì ngoài ôm bom cảm tử lao vào đống bầy nhầy màu hồng trên bản đồ. Có điều cài auto bơm máu 0,5 s và 95%, trước khi lao vào ăn tầm 3 4 lọ rồi mới phi vào.Sau khi làm đc 3 4 chú rồi thì ko cố quá kẻo mất liên trảm, cố gắng khinh công té về phía đồng đội, chui vào góc mở rương lấy máu đợi hồi chiêu, rồi lại lặp lại điệp khúc trên thôi.

Quan trọng hơn nhau ở chỗ : chọn thời điểm để khinh công vào, chọn thời điểm để khinh công ra, cách tăng điểm như thế nào để gây dam mạnh nhất có thể . .. blahblah.. Cái này thì chỉ có trải nghiệm và tự rút ra mới thuần thục đc và cảm nhận đc hết cái sướng khi đi chiến trường cỡ lớn như thế ^^

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Mình mới 30 nhé, đừng gọi " chú " nghe già lắm

Cách á ? chả có gì ngoài ôm bom cảm tử lao vào đống bầy nhầy màu hồng trên bản đồ. Có điều cài auto bơm máu 0,5 s và 95%, trước khi lao vào ăn tầm 3 4 lọ rồi mới phi vào.Sau khi làm đc 3 4 chú rồi thì ko cố quá kẻo mất liên trảm, cố gắng khinh công té về phía đồng đội, chui vào góc mở rương lấy máu đợi hồi chiêu, rồi lại lặp lại điệp khúc trên thôi.

Quan trọng hơn nhau ở chỗ : chọn thời điểm để khinh công vào, chọn thời điểm để khinh công ra, cách tăng điểm như thế nào để gây dam mạnh nhất có thể . .. blahblah.. Cái này thì chỉ có trải nghiệm và tự rút ra mới thuần thục đc và cảm nhận đc hết cái sướng khi đi chiến trường cỡ lớn như thế ^^
    nói thật là tới bây h e vẫn chưa bik cách thế nào để chỉnh auto hết cả chỉ bik nhấn F là auto hoạt động thôi

Quote Nguyên văn bởi Holmese Cyclope Xem bài viết
    nói thật là tới bây h e vẫn chưa bik cách thế nào để chỉnh auto hết cả chỉ bik nhấn F là auto hoạt động thôi
    Thì góc phải bên dưới màn hình có 3 nút biểu tượng đó bạn, 1 nút hình cây kiếm, 1 nút hình con ngựa với 1 nút hình gì gì đó mình ko nhớ. Vô nút hình cây kiếm thì đó là bảng tùy chỉnh auto. Bạn sẽ chỉnh được những gì ? bao gồm thứ tự các chiêu thức trong bộ combo mà bạn muốn thực hiện, chế độ tự động phản kích khi bạn đang cắm auto train mà bị bọn xấu tính đi đồ sát, chế độ tự động dùng thức ăn khi hết tác dụng, chế độ tự sửa đồ khi có hư hỏng, bên dưới là chế độ bơm máu, sẽ có các mức để tùy chỉnh. max là 95% HP tự động dùng, và có lựa chọn delay bơm HP, min là 0,5s 1 lần bơm.

Thì góc phải bên dưới màn hình có 3 nút biểu tượng đó bạn, 1 nút hình cây kiếm, 1 nút hình con ngựa với 1 nút hình gì gì đó mình ko nhớ. Vô nút hình cây kiếm thì đó là bảng tùy chỉnh auto. Bạn sẽ chỉnh được những gì ? bao gồm thứ tự các chiêu thức trong bộ combo mà bạn muốn thực hiện, chế độ tự động phản kích khi bạn đang cắm auto train mà bị bọn xấu tính đi đồ sát, chế độ tự động dùng thức ăn khi hết tác dụng, chế độ tự sửa đồ khi có hư hỏng, bên dưới là chế độ bơm máu, sẽ có các mức để tùy chỉnh. max là 95% HP tự động dùng, và có lựa chọn delay bơm HP, min là 0,5s 1 lần bơm.
    Nhấn Ctrl + F là vào điều chình auto nhé

Hehe, tôi đồ siêu lởm, công lực có 117, nhưng mà đi ct thì chênh điểm với top 2 thường là kha khá. Biết cách chơi rồi lên top khá nhàn, trừ trận đầu ra, các trận về sau bao giờ cũng top 1, sẵn sàng đua kể cả võ đang hay ĐM hoặc ĐHĐ ^^
    Em gà nên được mỗi cái này
    Lần sửa cuối bởi Tuấn Ạnh; 08-08-2013 lúc 12:20 PM

Quote Nguyên văn bởi Tuấn Ạnh Xem bài viết
    Nhấn Ctrl + F là vào điều chình auto nhé

Em gà nên được mỗi cái này
    Anh em thiếu lâm mình chắc chưa rút đc nhiều kinh nghiệm chiến trường hoặc cách tăng điểm có phần thiên về tank nhiều nên ko đc đúng như kỳ vọng lắm nhỉ ?? Phải làm thế nào 10 anh Thiếu lâm đi chiến trường thì chia nhau 10 slot trong top 10, thế mới sướng các bác ạ ^^

Tl không tăng thân quá nhiều,chính xác cao cũng thế,chí mạng cao Tl solo cũng khó dứt điểm phái khác(ngoài hệ mộc)mình đã tăng 1k1 chinh xác.máu có thuốc lắc 8k.lực tay ko để ý nhưng khá yếu,nói chung đánh tạm ổn nhưng ko đạt yêu cầu của mình lắm,đã tẩy lại máu 10k(đã có lắc nhé)tận dụng tối đa phản dame và ma ha vô lượng,chính xác khoảng 700 mấy gì đó,còn nhiu mình dồn khí,đi CT đánh khá ổn.lv ngày cuối mới 75.
    Hống,Hống Nữa,Hống Mãi...(Sư Tử Hống)

tln cho mình xin cai yh or số dt để mình đàm đạo dc ko mình cũng nap kha khá vào tro này rui mà tl trả bik ngoc gì no ra ngoc gì nên ép loại ngoc nào nữa...thanks ban rất nhiều !!!!

Quote Nguyên văn bởi cuibapdaihiep Xem bài viết
    tln cho mình xin cai yh or số dt để mình đàm đạo dc ko mình cũng nap kha khá vào tro này rui mà tl trả bik ngoc gì no ra ngoc gì nên ép loại ngoc nào nữa...thanks ban rất nhiều !!!!
    Bạn có thể add FB mình, Chuotnhat_dish@yahoo.com. Mình ko ol YH mấy, bạn cứ lên FB nếu gặp mình thì nói chuyện cho vui ^^

Ông chỉ tui cách tăng điểm tiềm năng như ông cái, thấy ông đi ct ham vl

các bác ơi cho e hỏi thiếu lâm thì đánh sao cho lợi đám đông và solo vậy chỉ e với các bác

cho hỏi tăng điểm như nào mà khỏe vậy @@