Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 36

Mặc định Re: Chiến trường Tử Kim Quang - anh em Thiếu Lâm ta ở đâu ???

chơi tl là xác định liều ăn nhiều! người ta thấy địch đông bỏ chạy riêng Tl thì lại lao đầu vào đám đông để thể hiện. nều sống sót bấm F thì bạn đã có lời 1 mạng ta = 3 mang người.

Hôm nào đi CT hú Bush cái nha Thiên Lang Nha ....

mình nhảy vào giữa trc khi chết toàn làm đc 2-3 mạng

Chiến trường này tui thích nhất, lúc nào cũng trong top 10, khoái mỗi cái phù ra là đứng giữa rừng địch rồi không phải chạy xa

danh dam chan ghe nha
    cha hieu

Thì góc phải bên dưới màn hình có 3 nút biểu tượng đó bạn, 1 nút hình cây kiếm, 1 nút hình con ngựa với 1 nút hình gì gì đó mình ko nhớ. Vô nút hình cây kiếm thì đó là bảng tùy chỉnh auto. Bạn sẽ chỉnh được những gì ? bao gồm thứ tự các chiêu thức trong bộ combo mà bạn muốn thực hiện, chế độ tự động phản kích khi bạn đang cắm auto train mà bị bọn xấu tính đi đồ sát, chế độ tự động dùng thức ăn khi hết tác dụng, chế độ tự sửa đồ khi có hư hỏng, bên dưới là chế độ bơm máu, sẽ có các mức để tùy chỉnh. max là 95% HP tự động dùng, và có lựa chọn delay bơm HP, min là 0,5s 1 lần bơm.

Lên mấy x cũng thế Tl vẫn là Phái mạnh để vào CT lọt Top ! t TL 103 Trường Giang đi CT vẫn top 10 là tệ đấy còn top 5 thì thường xuyên vậy !

Đồ phải khỏe 1 tý, kháng phải cao 1 tý, nhất là kháng hỏa ko thì 1 hit là die ko kịp phản dame, chơi TL phải nhẫn, bạn bị giết nhiều khi giết đc 1 mạng sẽ cảm thấy cảm giác khoai khoái của giết ng, muốn có kỹ năng giết ng hay chơi tốt thì phải đi CT nhiều, bị giết nhiều bạn sẽ ngộ ra chân lý làm sao để chơi tốt hơn, cái đó ko chỉ đc bằng lời đâu ....

TL đi CT hơi bị phết đấy, mn cố gắng tìm hiểu cách pk của TL, khá hay. Ko phải như 1 con trâu của những game trước.

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Giờ khi đã quen với chiến trường như thế này, mình cảm thấy lên top 1 khá là nhàn hạ ...
    Diệp Phàm là 1 Thiếu lâm max đồ, ko hiểu tại sao kết quả lại hơi đuối.

cho em hỏi là vũ khí TL anh khảm gì vậy em cảm ơn