Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

Mặc định Re: [Topic] Phát hiện một số lỗi của Alpha test 2 và góp ý thêm những tính năng hay đưa vào Game

Xin cảm ơn sự tham gia của các bạn trong thời gian Alpha Test 2 vừa qua, cũng như những góp ý quý giá giúp cho BQT Ngạo Kiếm Vô Song có thêm điều kiện chỉnh sửa và bổ sung những thiếu sót trong game.
    Chúc các bạn nhiều sức khỏe
    Thân~!
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn

Hỗ trợ gamer về
    Ngạo Kiếm Vô Song
    Pm Yahoo: haduri.style

Mặc định Re: [Topic] Phát hiện một số lỗi của Alpha test 2 và góp ý thêm những tính năng hay đưa vào Game

Mình thấy Hoạt Lực (khóa) kiếm đc rất ít - trong khi đó đi Trả Lời Câu Hỏi đc Hoạt Lực thì cấp 7x lại ko tl đc nữa mong Adm xem xét cho thêm phần thg? Hoạt Lực vào các Hoạt Động và nhất là thêm vào lịch luyên để tăng số vòng lịch luyện luôn ^^

Quote Nguyên văn bởi catngheo Xem bài viết
    Có ai cấm bạn nói chuyện với bạn bè đâu, bạn hoàn toàn có thể nói kênh gia tộc, kênh hảo hữu kia mà? thế cho mình hỏi ngoài đời khi cậu nói cả nước nghe thấy ah??? Tóm lại việc giới hạn chat kênh thế giới là hợp lý, vì kênh thế giới toàn chửi nhau không @@, có việc gì vui lòng pm mật mà nói với nhau là quá đủ rồi.
    Văn bạn rất hay nhưng có lẽ hơi dốt phần lý luận thì phải
    Bạn bị soa thế, sống trong thế giới ảo lâu quá hả, đem chuyện đời to tát nhưu thế vào game, tưởng ta là Tổng thống chắc.

Kênh TG có chửi nhau thì cái TỐ Cáo để làm gì ? Nếu nói kênh TG toàn chửi nhau thì chắc chắn bạn nằm trong số đó. Tôi chưa bao giờ chửi hoặc xúc phạm ai đó trên kênh TG vì sao vì tôi chơi game chỉ mong được vui vẻ. Vì hồi ức VLTK đã sóng lại trong tôi. Bạn dám chắc kênh TG toàn chửi nhau là bạn quá chủ quan mà nói.

Mình góp ý kiến thêm nữa.là lúc đi tk nhin trên bản đồ nhỏ.toàn chung 1 màu.k bjk minh đang đứng đâu.sao k cho nv 1 mau khác voi những ng còn lại để fan biệt dc.nhiu khi nhin coi mình đang đứng vi trí nao ma như trong đám rừng y.

Quote Nguyên văn bởi Gameinlive Xem bài viết
    Bạn bị soa thế, sống trong thế giới ảo lâu quá hả, đem chuyện đời to tát nhưu thế vào game, tưởng ta là Tổng thống chắc.

Kênh TG có chửi nhau thì cái TỐ Cáo để làm gì ? Nếu nói kênh TG toàn chửi nhau thì chắc chắn bạn nằm trong số đó. Tôi chưa bao giờ chửi hoặc xúc phạm ai đó trên kênh TG vì sao vì tôi chơi game chỉ mong được vui vẻ. Vì hồi ức VLTK đã sóng lại trong tôi. Bạn dám chắc kênh TG toàn chửi nhau là bạn quá chủ quan mà nói.
    Cho hỏi bạn lập khoảng 3,4 acc clone, thì lúc đó nút tố cáo có tác dụng không? Tôi chưa bao giờ chơi game nào mà thấy nút tố cáo có tác dụng bạn nhé. Còn việc chat kênh thế giới, đa số các game hiện nay đều hạn chế hoặc bỏ một khoản phí để nói. Cậu đừng nói theo kiểu mỗi NKVS là hạn chế. Đâu có thiếu kênh để bạn nói chuyện? chính bản thân bạn mang chuyện ngoài đời vào trước kia mà? có câu tục ngữ nào dành cho game không??? Tại sao tôi nói đa số kênh TG toàn là chửi nhau, lý do đó là kênh công cộng, ngoài việc tìm team đi hoạt động thì chỉ có thấy các mem quay ra cà kịa nhau, mà 1 thằng vô văn hóa sẽ chửi cho cả sv nghe từ sáng đến tối được.
    Lần sửa cuối bởi catngheo; 06-08-2013 lúc 12:35 AM
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Quote Nguyên văn bởi HuyKul Xem bài viết
    Mình thấy Hoạt Lực (khóa) kiếm đc rất ít - trong khi đó đi Trả Lời Câu Hỏi đc Hoạt Lực thì cấp 7x lại ko tl đc nữa mong Adm xem xét cho thêm phần thg? Hoạt Lực vào các Hoạt Động và nhất là thêm vào lịch luyên để tăng số vòng lịch luyện luôn ^^
    Chài,cho bạn 1 vài kinh nghiệm,lúc chơi rãnh rỗi nên làm vài clone cấp 60 chế đồ vì acc clone chỉ dùng chế đồ thì dư hl khóa lắm rùi bán lại cho acc 9 = cách canh lúc it người hay khuya bán lên trungtamgiaodich rùi lấy acc 9 mua liền...thế là chỉ cần tốn chút đĩnh vàng khóa là đc full 1 bộ đồ tím 7x

Tag bài viết