Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 24 của 24

Mặc định Re: Vấn đề bạc và tìm bạc + chat thế giới

Quote Nguyên văn bởi PiInvincible Xem bài viết
    Ơ thế lúc mớ giới hạn lv có cộng dồn à ? Mất dạy thế nhỉ .Con mình train gần chết 69 2 ngày full 100% . Lúc mở giới hạn 79 thì lượng kinh nghiệm mà mình treo mấy ngày cũng chỉ là 70 0.01% ==" Đùa với nhau à == Làm mình tưởng Alpha Test 2 không cho cộng dồn EXP .
    Bạn ko hiểu cộng dồn ở đây là gì à, cộng dồn ở đây khi gần max exp thì bạn ko nhận điểm exp từ ủy thác nữa, điểm này sẽ cộng dồn lại, sau khi mở giới hạn cấp chỉ cần nhận ngay là đc, chứ bạn có cắm train vài ngày mà chưa mở giới hạn cấp thì cũng thế, exp này đâu có đc cộng dồn mà nói mất dạy

tôi max 69 xem tổng exp mới có hơn 210 triệu exp cắm đêm rồi làm Q đến lúc tổng điểm lên đến 370 triệu điểm mà đến lúc mở 79 tôi ko lên nổi 71 thử hỏi cái đó là do cái gì các bạn giải thích đi hay các bạn lên max xong off mấy ngày chờ mở 79 vào cắn ủy thác 4

Quote Nguyên văn bởi Trung Xem bài viết
    tôi max 69 xem tổng exp mới có hơn 210 triệu exp cắm đêm rồi làm Q đến lúc tổng điểm lên đến 370 triệu điểm mà đến lúc mở 79 tôi ko lên nổi 71 thử hỏi cái đó là do cái gì các bạn giải thích đi hay các bạn lên max xong off mấy ngày chờ mở 79 vào cắn ủy thác 4
    Haha, làm quái gì 100% mà còn được + exp nữa đâu, mà bạn kiếm đâu ra dc ủy thác 4, shop mới mở tới 3 thôi bạn àh
    Bạn không hỏi cho rõ rồi hay làm Quest + train, phí công thì chịu thôi

Quote Nguyên văn bởi Trung Xem bài viết
    Nói bạn vẫn ko hiểu à, khi bạn đã max cấp 69 100% thì bạn có cắm train, làm Q thế nào cũng ko được cộng dồn kinh nghiệm đó, chỉ có điểm KN bạn khi bạn ủy thác nhưng không nhận khi đăng nhập mới cộng dồn lại thôi