Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 24

Mặc định Re: Nkvs sẽ hấp dẫn hơn khi hệ thống skill có nhiệm vụ ?

Quote Nguyên văn bởi GàConVôĐịch Xem bài viết
    lam day thi giong skill cua volam1 wa.. mat phong cach rieng cua nkvs het roi .. minh nghi la hoc skill theo kieu ton 50% exp & 50% vang khoa thi hay hon. nhu day la hong giong ai het ... con skill thu 100 thi con co 1 cuon sach Mat Tich..moi co the hoc duoc ..day thi hap dan hon nhieu roi .. do cung la y kien cung rieng minh thoi ! neu co sai thi mong may ban bo qua cho nha! DUNG CHUOI NHA tai minh cung moi choi thu nghiem game nay ha chua co biet nhieu lam ve no
    tăng skill tốn vàng + exp thì lại giống VL 2 ^^! tăng mà chỉ tốn exp thì lại giống Legend of the legendary hero....
    kỉu nào cũng trùng hết ^^!
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

trong bảng skill còn có skill bí tịch đó vấn đề là chưa xuất hiện thôi

Quote Nguyên văn bởi MưaCôĐơn Xem bài viết
    trong bảng skill còn có skill bí tịch đó vấn đề là chưa xuất hiện thôi
    skill bí tịch luyện = hoạt lực......

Skill game này công nhận tốn exp thiệt nên đây là cách tăng tốt nhất: ngày đầu đối với các mem bt ko train thì lên khoảng cấp 48 (đó là mình, còn ko bik mấy bạn lên lv nào) trong khoảng đó, chưa giao tranh khốc liệt là mấy cái skill đó cũng cần ít exp nên cứ dùng hết exp mà nâng, đừng lo, còn mấy bình rượu uống mà (nó sẽ giúp bạn ăn quái dễ hơn do sự tranh dành quái trong ngày đầu mà bạn ko có pt). Bắt đầu từ sau trở đi các skill sẽ tốn nhiều exp hơn, nhưng các bạn đừng lo đã có cái giới hạn cấp, vì thế kiếm được bao nhiêu exp cứ cộng vào skill, các mem cũ đã biết kiểu đi này nên thường ko than vãn về vấn đề này. Chứ nó có mở luôn thẳng tới cấp 100 đâu mà mấy bác lo đua cấp, đua xong tới top 1 rồi đứng ở cấp 69 cái khi nó mở 79 thì cũng bị đạp văng top mà thôi
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    skill bí tịch luyện = hoạt lực......
    ...bạn đã có chưa mà biết hoạt lực vậy ! Mình đang tò mò về skill bị tích ko biết ntn bạn biết mong chỉ giáo

Quote Nguyên văn bởi MưaCôĐơn Xem bài viết
    ...bạn đã có chưa mà biết hoạt lực vậy ! Mình đang tò mò về skill bị tích ko biết ntn bạn biết mong chỉ giáo
    trong f12 hướng dẫn trong game nó có 1 số bí tịch môn phái và hướng dẫn cách luyện luôn.
    theo như đó thì các bí tịch đầu tiên bạn có sẽ tăng % máu và + skill vào bảng skill. mình chỉ để ý NM nên nhớ là NM tăng skill mana shield 1 cấp ở lv 1.

đây là game của người ta sao mà sửa bản quyền được mình nghỉ là vậy!! mong anh em đừng gạch đá

rãnh quá làm nv xong ai cũng có cũng như thế thôi hay ho gì đâu

Quote Nguyên văn bởi cong Xem bài viết
    đây là game của người ta sao mà sửa bản quyền được mình nghỉ là vậy!! mong anh em đừng gạch đá
    Vẫn sửa được bạn ơi, nhưng NPH phải liên lạc với NSX để fix lại theo ý các bạn, đối với vấn đề nhỏ thì vẫn có thể OB nhưng 1 vấn đề như của bạn chủ top thì quá lớn và có lẽ cần đến vài tuần có khi vài tháng và sẽ phải AT 3
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

hay nkvs tang skill theo kieu,, moi skill phai co 1 cuon mat tich rieng , nhung ma mat tich chi co the tang skill 1 lan ,con cac lan sau thi phai luyen skill bang cach dung skill do de danh tu tu se len cap ,, hoi giong voi vltk1,, nhung ma hoi giong thoi nha chu ko phai la giong toang bo dau

tai vi vltk1 la mot ky nien .chat la neu ai co choi vltk1 hoi sua thi se ko wen duoc cai thoi chi co vltk1 doc ba trong lang game viet ,may nam truoc day phai ko?....luc do vltk1 giong nhu la 1 the gioi ao hoang toan hoang my , voi phong cach kiem hiep.. gianh cho cac game thu thich game cua the loai { Kiem Hiep Tinh Duyen } ,, minh mong rang nkvs hien nay ko nhung lam duoc nhu day ma con tot hon. quy hoang hon cai thoi cua vltk1 ngay sua
    Lần sửa cuối bởi GàConVôĐịch; 08-08-2013 lúc 11:01 AM