Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 40

Mặc định Re: Hot một máy tính chơi bao nhiêu acc là đẹp

Quote Nguyên văn bởi QuáchTy Xem bài viết
    1 team tui chơi 13 người treo qua treo lại cho nhau nhưng chỉ max là dc 3 acc thôi. Ko tài nào vào acc thứ 4 dc
    đề nghị mà chứ đâu có mở dc acc thứ 4 đâu ^^! 1 cách để giảm số lượng acc gà và giúp game thủ bớt đi cách chơi solo hơn ( như KT log dc 5 acc thì nhà nhà kéo xe người người kéo xe tính cộng đồng dần dần biến mất hầu như chỉ còn solo mà thôi)
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Tại về wme bản mới nhất, tạo một cái sever ảo (win ảo) như kiểu chơi MU off, kiếm thế, võ lâm off. Vậy là chạy thêm được 3 acc nữa. Khuyến cáo vs các máy ram 4gb, core I 3 5 trở lên. Đã thử và thành công.

mình chơi 1 acc thôi, toàn đồ khóa nên cứ chú tâm vào acc chính mà phang, k thì cày thêm em NM đi train buff cho đỡ phải tốn máu
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn

Hỗ trợ gamer về
    Ngạo Kiếm Vô Song
    Pm Yahoo: haduri.style

Quote Nguyên văn bởi duyanh890 Xem bài viết
    mình chơi 1 acc thôi, toàn đồ khóa nên cứ chú tâm vào acc chính mà phang, k thì cày thêm em NM đi train buff cho đỡ phải tốn máu
    Nên cày thêm 1-2 acc gà để chế đồ
    vì sau này hoạt lực để chế vật phẩm ghép linh thạch; TT với luyện bí tịch sợ bao nhiêu cũng ko đủ ........
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

đang xài con lap cùi của công ty nên chỉ chơi được 2 acc thôi, rồi vào CSM, skype, quản lý 4r nữa nên 2 acc là nặng lắm rồi
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn

Hỗ trợ gamer về
    Ngạo Kiếm Vô Song
    Pm Yahoo: haduri.style

Ai nói game này ko cần clone,vậy bạn chưa hiểu hết về game rùi,game này vàng khóa ko thiếu nhưng bạn sẽ thiếu hoạt lực sẽ thiếu phòng cụ và trang sức đó,khi bắt đầu lên 7x ko đc đố vui nữa ae muốn tìm hl khóa để có full đồ chỉ = niềm tin...tại sao mà Alpha vừa ra có 1 tuần mà tụi nó đầy đủ 1 bộ tím 7x ko là do tụi nó cày clone tới 60 rui dừng ở đó kiếm hl chế đồ buff qua cho acc 9,1 món phòng cụ thừa hay hiếm chỉ có 1k6-1k7 vàng khóa quá rẽ 1 món trang sức có 3k6,3k7 cũng ko gọi là cao,nếu có vài clone 6x,thì chỉ cần 1 tuần và vài k vàng khóa sẽ có dư sức 1 bộ tím 7x thừa hoặc có thể là hiếm,hơn hẳn những người ko có clone rùi,còn cách buff qua acc chính thế nào thì ae ai cũng biết rùi ko cần mình phải chỉ nữa đúng hok,ngoài ra acc buff có thể là ngami dùng buff phó bảng khi cần cũng tốt vậy...clone game này ko thể thiếu đc nếu 1 dân biết rành về game này,hạn chế vậy là đúng ko sẽ loạn server,hy vọng ra nhiều server hơn và 1 IP chỉ đc tối đa 3 acc càng tốt tránh tình trạng clone làm hại game

A/E Đừng góp ý gì thêm nữa càng nhiều ý kiến NPH càng chỉnh sửa lâu thì càng lâu có Close beta thôi,mở ra rùi góp ý chỉnh sửa sau,hi

Quote Nguyên văn bởi DarkPine Xem bài viết
    Ai nói game này ko cần clone,vậy bạn chưa hiểu hết về game rùi,game này vàng khóa ko thiếu nhưng bạn sẽ thiếu hoạt lực sẽ thiếu phòng cụ và trang sức đó,khi bắt đầu lên 7x ko đc đố vui nữa ae muốn tìm hl khóa để có full đồ chỉ = niềm tin...tại sao mà Alpha vừa ra có 1 tuần mà tụi nó đầy đủ 1 bộ tím 7x ko là do tụi nó cày clone tới 60 rui dừng ở đó kiếm hl chế đồ buff qua cho acc 9,1 món phòng cụ thừa hay hiếm chỉ có 1k6-1k7 vàng khóa quá rẽ 1 món trang sức có 3k6,3k7 cũng ko gọi là cao,nếu có vài clone 6x,thì chỉ cần 1 tuần và vài k vàng khóa sẽ có dư sức 1 bộ tím 7x thừa hoặc có thể là hiếm,hơn hẳn những người ko có clone rùi,còn cách buff qua acc chính thế nào thì ae ai cũng biết rùi ko cần mình phải chỉ nữa đúng hok,ngoài ra acc buff có thể là ngami dùng buff phó bảng khi cần cũng tốt vậy...clone game này ko thể thiếu đc nếu 1 dân biết rành về game này,hạn chế vậy là đúng ko sẽ loạn server,hy vọng ra nhiều server hơn và 1 IP chỉ đc tối đa 3 acc càng tốt tránh tình trạng clone làm hại game

A/E Đừng góp ý gì thêm nữa càng nhiều ý kiến NPH càng chỉnh sửa lâu thì càng lâu có Close beta thôi,mở ra rùi góp ý chỉnh sửa sau,hi
    mình mới choi game được có mấy ngày thì đóng cửa. mà chơi chẳng bít tìm vàng khóa ở đâu hít

Đồ chế ra bị khóa củng có thể giao dich ak bạn
    Lần sửa cuối bởi NatSu; 07-08-2013 lúc 06:01 PM

1 máy tính 5 acc để cho mấy người không có thời gian khỏi phải chờ pt mà đi pb hay nv cần pt
    5 acc để lúc cấm máy khỏi sợ mấy pt
    5 acc chơi được 5 hành sướng quá trời
    và tùy theo cấu hình của máy mà còn chơi được bao nhiêu acc nữa chứ đâu phải nhà nhà người người chơi hết 5 acc mà sợ sever đông và lag
    nếu giới hạn 3 acc thì tụi dân pro nó cũng có cách mà chơi thêm nhiều acc như tạo ra 1 win ảo để chơi thêm acc
    với lại game này ủy thác nhận exp củng khá nhiều nên mình nghỉ đa số vào làm hết nv rồi ủy thác nên tình trạng sever lúc nào cũng ổn định

1 máy chơi 1 acc là đẹp nhất. Chơi game mà chạy nhìu clone quá đâm ra mệt mỏi bỏ bê gia đình và 1 thời gian dài chịu không nổi thì ức chế sinh bệnh tật

Quote Nguyên văn bởi NatSu Xem bài viết
    mình mới choi game được có mấy ngày thì đóng cửa. mà chơi chẳng bít tìm vàng khóa ở đâu hít

Đồ chế ra bị khóa củng có thể giao dich ak bạn
    Đồ khóa giao dịch kiu gi. Cai này gọi là người bán kẻ mua rồi clone sẽ dc vàng khóa đó để dành mua nguyên liệu. VD Trong trung tâm giao dịch có cái VK thừa hoặc hiếm giá 6500 vàng khóa nhưng trong kho ko có hàng. Bạn lấy clone chế tạo ra. Qua acc chính đặt mua trước. VD ko có ai đặt thì bạn đặt giá 1 vàng+ 6499 vàng khóa. Thì khi acc clone bán hàng thì bạn sẽ được mua. Acc clone sẽ dc 6250 vàng khóa để dành mua nguyên liệu hoặc nếu có hoạt lực bán bằng vàng khóa thì hay cmnr
    Lần sửa cuối bởi trililom; 08-08-2013 lúc 08:58 AM

toàn đồ khóa mà vẫn kiếm được đồ lên đươc đồ mới giỏi..chứ nhiều acc để rồi gd qua lại thì chắng khác nào KT,VLTK..
    -thứ xem 1000acc chính +thêm mỗi acc chính 5acc phụ(or có người 2.3acc) săn boss với lãnh thố đấu phái cũng đưa vào! thì đừng nói độ lag..diss acc chính thi rồi chửi ai?..
    -đây là giải pháp loai bớt acc ảo tốt nhất.đỡ lag cho cả sever.và là cái khác của game NK vs KT và VL tuy hình thức giống nhau nhưng kiểu chơi cách lên đồ khác nhau hoàn toàn.hầu như phải tư duy rất cao.chứ nạp vào mà không biết sài thì như đốt tiền thôi!...vì không chí phải mua đồ =vàng hay vàng khóa mà nhiều cái khác nữa.điểm truyền ký.cống hiến sư môn