Trang 2/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 53

Mặc định Re: NKVS thật ra chỉ có 9 phái, 1 phái đã tuyệt chủng ? Ai cứu đây...Rất Quan ngại

Quote Nguyên văn bởi Nhạc Huynh Xem bài viết
    Xác định thích phái nào thì cứ chơi phái đó, phái nào cũng có tương khắc hết chứ không lẽ bạn muốn CL bá đạo rồi nhà nhà người người chơi CL như hiện nay dự Close Beta là nhà nhà ĐHĐ, VĐ.
    Chơi CL như chơi assassin phải biết núp lùm chờ thời cơ hành động chứ.
    Skill 100 cũng khá hay mà bỏ hết phụ trợ trên người đối phương còn mún j nữa, toàn bộ buff của kẻ địch mất sạch rồi xông vào vem thôi, với lại CL còn bí tịch môn phái nữa
    Đường xa mới biết ngựa nào hơn mới 79 chưa xác định được gì hết.
    Còn cái zụ tàng hình bạn phân tích thì xin thưa, bạn phải chọn đúng thời điểm ẩn thân để bem địch (cách tốt nhất là đứng sát bên ẻm sau đó đánh 1 cái bật F lên ngay). Chơi CL thì cần phải có cái đầu 1 chút chứ không phải thấy địch tàng hình nhảy vào là ăn đâu thím sau này 75 có skill Túy Tiên Thác Cốt giảm thời gian hồi chiêu cho Ngự Tuyết Ẩn và chơi được thêm 1 lần Phản Nghi ngay khi máu địch bị rỉa dưới (40% hay 30% j đó-ai vào xác thực cái) thì phải canh thời gian để bật Phản Nghi nữa.
    AT2 mình 78 thôi đồ thì >+6 tự tin CL ko như bạn nói.
    Bạn mong chờ skill 100 của CL là j Lôi Động Cửu Thiên hả? vâng mình cũng mong vậy nhưng mình thích skill 100 hiện tại hơn
    Ít người chơi CL đi, CL càng hiếm càng tốt :p
    1 like cho bạn luôn , đường dài mới biết ngựa nào ngựa khỏe , mới test đến 70 cũng chưa xác định đc đâu , bác nhạc huynh có nick fb k hả , cho ta xin để có gì huynh đệ tâm sự coi =]]]

Mặc định Re: NKVS thật ra chỉ có 9 phái, 1 phái đã tuyệt chủng ? Ai cứu đây...Rất Quan ngại

thích câu cuối ít người chơi hệ thổ càng tốt hơn
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

nói thiệt chứ hệ thổ mình không hứng thú lắm với Côn Lôn nhưng cũng định tạo 1 acc CL nhưng nghe chủ top than sự đời vậy thì mình bấm nút với CL
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

1 Vote cho bác!
    --------------- Này thì 30 kí tự[/QUOTE]

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    nói thiệt chứ hệ thổ mình không hứng thú lắm với Côn Lôn nhưng cũng định tạo 1 acc CL nhưng nghe chủ top than sự đời vậy thì mình bấm nút với CL
    Sao 1 câu mà nó mâu thuận chan chát.
    Thích thì nhích thôi nghe lời người khác làm gì.
    Tôi thì ngược lại phái nào ít người chơi + khó, tôi càng khoái

Xác định thích phái nào thì cứ chơi phái đó, phái nào cũng có tương khắc hết chứ không lẽ bạn muốn CL bá đạo rồi nhà nhà người người chơi CL như hiện nay dự Close Beta là nhà nhà ĐHĐ, VĐ.
    Chơi CL như chơi assassin phải biết núp lùm chờ thời cơ hành động chứ.
    Skill 100 cũng khá hay mà bỏ hết phụ trợ trên người đối phương còn mún j nữa, toàn bộ buff của kẻ địch mất sạch rồi xông vào vem thôi, với lại CL còn bí tịch môn phái nữa
    Đường xa mới biết ngựa nào hơn mới 79 chưa xác định được gì hết.
    Còn cái zụ tàng hình bạn phân tích thì xin thưa, bạn phải chọn đúng thời điểm ẩn thân để bem địch (cách tốt nhất là đứng sát bên ẻm sau đó đánh 1 cái bật F lên ngay). Chơi CL thì cần phải có cái đầu 1 chút chứ không phải thấy địch tàng hình nhảy vào là ăn đâu thím sau này 75 có skill Túy Tiên Thác Cốt giảm thời gian hồi chiêu cho Ngự Tuyết Ẩn và chơi được thêm 1 lần Phản Nghi ngay khi máu địch bị rỉa dưới (40% hay 30% j đó-ai vào xác thực cái) thì phải canh thời gian để bật Phản Nghi nữa.
    AT2 mình 78 thôi đồ thì >+6 tự tin CL ko như bạn nói.
    Bạn mong chờ skill 100 của CL là j Lôi Động Cửu Thiên hả? vâng mình cũng mong vậy nhưng mình thích skill 100 hiện tại hơn
    Like với ý kiến của bạn, AT mình cũng đã Test CL tới cấp 79 và cũng rất yêu thích CL, cảm thấy nó pk khá tốt, đặc biệt CL thú vị khi đi đấu phái, nếu bạn nào biết mẹo, sẽ không bao giờ phải lo chuyện hết máu trong khi đang chiến đấu
    Tuy nhiên nhược điểm của CL là quá phụ thuộc vào tàng hình và đánh gần, khi ra Chiến trường hỗn loạn, đành phải tự tìm những "ngóc ngách" mà bem những kẻ đi lạc chứ lao vào giữa đám đông thì chẳng làm ăn được gì nhiều.
    P/s: Đừng khinh thường skill 100 của CL
    .

Mình không chơi CL trong ATest, nhưng mình nghĩ, Đạo diễn của game chắc là có cân nhắc khi phân bổ skill 100 cho các phái không đến nỗi chênh lệch nhau lắm đâu ( Chênh nhiều thì ai chơi phái yếu). Giả dụ thế này nhé:
    Team của bạn đi "ăn" boss hoặc BCảnh, khi dập boss cuối, cả taem bạn ra sức đánh nhưng đánh vào nó như gãi ghẻ, mỗi hit chỉ "móc" được của boss vài máu vì vòng kháng các loại trên người boss quá mạnh, vậy khi ấy có lẽ Côn luân sẽ thành 'Hot boy" của team với khả năng phá kháng của mình.
    Game nào cũng thế thôi. Có phái mạnh về tank, có phái mạnh về hỗ trợ. Có lẽ thế nên game mới đề cao tính chất đồng đội là vậy,chỉ có điều với những người chơi có tí tính chất "máu lửa" thì sẽ ít chọn phái hỗ trợ (trong số này có cả mình..he he..) vì những phái hỗ trợ đòi hỏi phải có sự hy sinh khá nhiều vì đồng đội.

Chưa đánh đến lv cao hay xem nhiều video về CL. Nhưng mình đánh CL lv 75 cũng k phải là phế. Vẫn PK ầm ầm nếu khôn khéo sử dụng kill tàng hình đúng lúc. Còn mình cũng k dám chê ai. Nhà sx làm thế nào thì cứ thuận theo mà chơi thôi .
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT

xóa bỏ phụ trợ mục tiêu cũng ghê lắm rồi.hầu hết trong game toàn là skill buf.có choáng rồi vẽ bùa gây chậm đối thủ rồi tàng hình chém là die.như t chơi hoa sơn nè gặp cl tàng hình chém cũng còn máu đỏ luôn.còn crit là của các phái là hên xui riêng côn lôn tàng hình chém là crit rồi trong 1 trận chiến như vậy là ngon lắm rồi ra Ct mà tên nào 1/2 máu mà dính đòn đó thì k biết sao.còn hoa sơn khắc côn lôn thì k phải bàn.

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    thích câu cuối ít người chơi hệ thổ càng tốt hơn
    bạn này có khi chơi hệ thủy thì phải nhỉ