Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 24

Mặc định Re: Xin NPH mở thêm sever ạ

đồng ý với chủ thớt rủ mấy thằng bạn vào chơi nó cứ bảo ser cũ rồi h chơi lại ai còn 1 mình lủi thủi ser cũ cũng buồn
    p.s đề nghĩ NPH cho về như AT2 lun dễ chơi dễ sống :d
    Thập bộ sát nhất nhân
    Thiên lý bất lưu hành
    Sự liễu phất y khứ
    Thâm tàng thân dữ danh

like.. tôi đồng ý mở thêm sv mới. Để tập hợp anh em bạn hửu làm cái tộc Đỏ Đen.

theo mình có mở thêm cũng vậy thôi . Quan trọng bạn có tiền là mạnh thôi . Chứ game này không thuộc dạng đua top , mà thuộc dạng đua tiền

Đề nghị mở sever mới gấp. Hiện tại tôi đang chơi châu giang , cái sever này toàn khủng bố nham hiểm rất khó sống . CHẳng lẻ NPH lại bằng lòng với kết quả thế này không có ý mở rộng thêm. Tôi thông thích nhưng câu nói " nhiều sever loảng game,hay NPH lấy gì ăn" nhưng bạn nào phát biểu nhủng câu nói này quả là những con người Bá đạo. (hoang tưởng) đơn giản thôi việc đó không đến lượt bạn lo. Ai củng thông minh chứ không riêng gì 1 người.

Vãi mấy bố mỡ sv mới , cứ 1 2 tuần ra 1 sv mấy bác đua k kịp người ta rồi đùng đùng kéo nhau qua sv mới chơi à .... vL rồi chơi sv mới ít người quá rồi lại lên đây rên la muốn gộp sv ... suy nghĩ cho kỹ trước khi nói nhá mấy bác ... mà đơn giãn NPH cũng éo rãnh mà vì vài người như mấy bố mà phãi mỡ thêm sv mới đâu ... Chúc các bác ngáo và ão thêm 1 thời gian nữa nhé

NPH cho thêm cái server nữa đi, chơi sau rất vắng và chán...mặc dù game rất hay!

Mở mở cái beep ý. Game này có lộ trình giới hạn cấp độ. Các bạn có vào muộn thì vẫn đuổi kịp hoặc kém hơn ng khác vài cấp thôi. Vì có cái nhận truyền công mà. Suy nghĩ tí đi. Ra liên tục thì lại theo gót các game khác thôi. Còn cái thằng nào mà nói kiểu như là "sever mấy thằng nạp nhiều khủng quá trời" đề nghị ra sever mới, thì mình chỉ muốn nói một câu là: bạn hãy nạp vào rồi khủng như ng ta, chứ đừng hi vọng ra sever mới có ít thằng nạp hơn, sever nào cũng có ng thế thôi. Đừng tỏ ra gato kiểu trẻ trâu ko bao giờ lớn được. Còn ko chơi thì off đi. Một sever 3 4 bang hội thế là vui lắm rồi.

Nhận MÃ CODE ở đâu mấy Đại CA ơi

Yên tâm rằng sẽ có SV mới cho mọi người chơi nhưng sẽ hơi lâu vì bản thân game còn quá nhiều lỗi mà NPH đang cố khắc phục nó trước. còn về vấn đề đua top thì sr vì game này ko chú trọng lv nhiều ... nếu chơi sau thì bạn có thể ém exp ủy thác và xin nhận TC đua top vẫn dc khi bung max lv .....
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Chờ mải mà không thấy tăm hơi SV mới đâu cả . mất công rủ bạn bè giờ bọn nó rủ nhau đi chơi game khác . Chán dài tập..........................