Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 24 của 24

Mặc định Re: Xin NPH mở thêm sever ạ

Mo them sv moi di admin oi sv dong nguoi qua

Quote Nguyên văn bởi CR4Hood Xem bài viết
    Đề nghị mở sever mới gấp. Hiện tại tôi đang chơi châu giang , cái sever này toàn khủng bố nham hiểm rất khó sống . CHẳng lẻ NPH lại bằng lòng với kết quả thế này không có ý mở rộng thêm. Tôi thông thích nhưng câu nói " nhiều sever loảng game,hay NPH lấy gì ăn" nhưng bạn nào phát biểu nhủng câu nói này quả là những con người Bá đạo. (hoang tưởng) đơn giản thôi việc đó không đến lượt bạn lo. Ai củng thông minh chứ không riêng gì 1 người.
    vai~ ca? ba.n nay` doc. cai comment muon cuoi` be? ca? bung.chung' toi la 1 gammer khong quan tam den game thi quan tam den gi ha? ban.con ban noi voi NPH bang` long.thi minh nghi? cau noi ngu nhat trong thang' muon mo? them sever moi' dieu dau tien phai? hoan` thien. sever cu? va? fix loi~.con o? day sever chua phai? la cu?.con co gioi han. cap. 2 ngay up lv 60 la chuyen binh thuong ban nhe'.ko biet duong phan bua nhu thanh.con ban. nghi~ ra nhieu sever khong loang~ game the' ban choi hoang tao thien ha di nhe' xem no co loang~ ko. 1 ngay ra 1 sever ngay dau` ra mat 30 sever tro? len .ngu dung to? ra nguy hiem? nhe ban.

http://gamenoob.net/threads/ngao-kie...-chu-moi.8286/
    Các bạn đã có thể yên tâm

thôi xong mỗi sever cũ lại chuyển bớt 1 lượng ng chơi kha khá sang sv mới rồi
    kiểu này tháng sau lanh quanh gộp sv ý nhỉ