Trang 5/7 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 61

Mặc định Re: Gui một số gamer đòi bỏ cash shop

Hiện tại t chơi 6 acc, mỗi acc ngày kiếm đc tầm 600v mỗi ngày đc khoảng 3600v . 1 tuần cũng đc > 20k vàng .
    Game này chỉ hạn chế đc dân cày cắm acc thôi , chứ còn đầy cách để kiếm tiền bác ợ

Quote Nguyên văn bởi Level_z3r0 Xem bài viết
    Mình thấy game nào online cày cuốc thì đều có những thằng mồm to não bé kêu hút máu?Tụi mày muốn thế nào để ko hút máu?Ai kêu mày nạp?Tại sao mày kêu?Lí do duy nhất là mày ko muốn nạp mà muốn mạnh ngang = người ta ---> next đi.
    -Tao nói lại 1 lần nữa là đa số top sever toàn là dân đi làm sáng chiều mới có tiền triệu nạp vào game.Chứ ko phải lũ ăn ở không cả ngày cày game như tụi mày.
    -Về độ trâu bò ôm máy 20/24 (có thằng xin vào tộc rao thế) ko lo đi làm thì tụi mày vô đối rồi ai so bì kịp.
    -Tụi nó nạp tiền là do tụi nó đi làm ra tiền nhiều hơn tụi mày hiểu ko?.Mày nói sever toàn siêu nhân nạp tiền?Tại sao mày ko nạp vào làm siêu nhân?Một sever có bao nhiêu mạng nạp qua số 10tr?Được 50 mạng ko?
    -Mày biết tiền quảng bá + mua bản quyền + thuê mặt bằng + sever cho 1 game cilent lên đến mức chục tỉ ko?Chứ ko phải tự nhiên có game mà chơi đâu.Mỗi tháng tiền trả băng thông + thuê nhân viên ,mặt bằng cũng 1 nùi rồi.Nếu game ai cũng ko nạp tiền như tụi mày thì có mà đóng cửa sau 1 tháng.Tụi mày mở tiệm tạp hóa mà toàn người vào xem xong đi ra thì mày cạp đất sống ah?
    -Cuối cùng tao xin gửi đến những thằng farmer 9 hiệu là nghỉ game đi.Tụi mày chỉ làm lag sever thêm chứ chả làm được gì đâu.Ko nạp xu nào vào game thì tụi mày nghỉ đi cũng ko ảnh hưởng gì đến game hết.
    -Chỉ có khi nào game thật sự quá chán hay NPH làm ăn quá tệ đại gia nó nghỉ --> ko đủ doanh thu duy trì ---> game mới đóng cửa chứ tụi mày thì CÓ HAY KHÔNG = NHAU.
    dm nhà bạn nói như cắn vào dyt...bạn thích trâu bò thì đi mà nạp..đi làm hục mặt cả ngày xong mang hết số tiền đấy vào dâng mấy bố nph của bạn nhá...rồi đến lúc cạp đất mà ăn...mà quan trong loz j hút hay ko hut..quan trong là dm cái đồ loz j rơi ra cung khóa..dm ức chế..

Quote Nguyên văn bởi ThienMa Xem bài viết
    Con bà thằng ngu farm farm cái con bà mày.
    mày ko hiểu ý mọi người ở đây là thằng Trà Phong ngay từ đầu nó hút máu bán tất cả mọi thứ trên shop làm mất cân bằng trầm trọng trong game. xem như sể at2 có ai kêu ko?
    mày xem sv china nó ra rất lâu tất cả mọi sv nó có bán đồ như thàng Trà Phong hay chỉnh op đồ như thằng này ko?
    Cái loại tham lam game vừa ra mà chỉ CloseBeta đã thể hiện rõ bản chất thì đéo có thể tồn tại lâu.
    Cả cộng đồng game thủ bức xúc mà nó có thèm để ý đến ý kiến mọi người ko? hay thích làm ji là nó làm.
    còn mấy thằng bợ đýt cho thằng Trà phong ngậm hết mồm lại đi càng nghe càng thối.
    Mình có nhắc gì tới tiêu đề topic đâu nè, mình đang trả lời bạn angelsnow, ko trích dẫn cho đỡ dài dòng. Còn bạn nói nghe mới ngu, game ng ta mua về ng ta có quyền chỉnh sửa, bạn không thik thì nghỉ kêu la gì. Vợ bạn cưới về th bạn nó ý kiến ý cò bạn chịu không ==> mình thấy bạn nên học lại môn đạo đức đi nhé.

Các bạn vui lòng không sử dụng những ngôn từ khiếm nhã khi tham gia thảo luận, nếu còn trường hợp vi phạm mình xin được đóng chủ đề này lại.
    Thân!

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Xem bài viết
    Các bạn vui lòng không sử dụng những ngôn từ khiếm nhã khi tham gia thảo luận, nếu còn trường hợp vi phạm mình xin được đóng chủ đề này lại.
    Thân!
    Bác ấy đã lên tiếng, thế bác cho e hỏi, cái "đứa nào" xóa bình luận của e, và cho e xin 1 lý do chính đáng vì sao bình luận của e lại bị xóa, như bác nói ở trên, bình luận của e ko hề có cái "ngôn từ kiếm nhã khi tham gia thảo luận" nha ( cái đã bị xóa đó )..!

Quote Nguyên văn bởi Anglesnow Xem bài viết
    Bác ấy đã lên tiếng, thế bác cho e hỏi, cái "đứa nào" xóa bình luận của e, và cho e xin 1 lý do chính đáng vì sao bình luận của e lại bị xóa, như bác nói ở trên, bình luận của e ko hề có cái "ngôn từ kiếm nhã khi tham gia thảo luận" nha ( cái đã bị xóa đó )..!
    Bài viết của bạn có quảng cáo game khác như TTB (Tinh thần biến). BQT sẽ xóa mà không cần báo trước.

Xin được hỏi ngạo là tại sao mình đề cập vấn đề địa chỉ nhà phát hành ở đâu thì liền bị xoá bài ? Tại sao thông tin về nhà cung cấp lại mập mở như vậy ? Hỏi sao mình và bạn mình dám nạp tiền vào game lâu dài ?

Bài viết của bạn có quảng cáo game khác như TTB (Tinh thần biến). BQT sẽ xóa mà không cần báo trước.
    Thế thì chắc bác phải xóa mỏi tay luôn bác nhỉ, bác xem thử trong cái 2pic này có bao nhiều bạn đề cập đến VL1, KT, và hiện tại câu trả lời của bác cũng mới đề cập đến ttb đấy..!

Thông tin về NPH đã được trả lời, BQT xóa vì tránh các trường hợp trùng chủ đề. Các thông tin bạn thắc mắc sẽ được cập nhật trên trang chủ trong thời gian tới. Bạn vui lòng đợi thêm!
    Mình trả lời câu này của bạn và sẽ không trả lời thêm trong chủ đề này nữa. Mong các bạn không hỏi những câu lạc chủ đề nữa nhé.
    Thân!

Thông tin về NPH đã được trả lời, BQT xóa vì tránh các trường hợp trùng chủ đề. Các thông tin bạn thắc mắc sẽ được cập nhật trên trang chủ trong thời gian tới. Bạn vui lòng đợi thêm!
    Mình trả lời câu này của bạn và sẽ không trả lời thêm trong chủ đề này nữa. Mong các bạn không hỏi những câu lạc chủ đề nữa nhé.
    Thân!
    Sẽ được cập nhật trên trang chủ nghĩa là câu nói: Thông tin về NPH đã được trả lời, BQT xóa vì tránh các trường hợp trùng chủ đề. là không đúng vì trên Trang chủ mình chưa rõ địa chỉ NPH là ở đâu ? Và nếu đã có thì cho xin LINK đến xem. Thanks