Trang 2/8 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 78

Mặc định Re: Kĩ Thuật x2 và x3 dame skill 6x Hoa Sơn !

Quote Nguyên văn bởi Tuấn Tattoo Xem bài viết
    mình thấy Fake rất có tâm huyết vs Hoa Sơn . có yahoo or FB ko cho mình giao lưu .
    tình hình là mình lấy máy khác và id khác vô xem hình vẫn dc mà . Mình test quái 90% ra x3 đó Fake
    Bạn thử thế này nhé , cho quái dí theo 1 đường thẳng , goc 6h lên 12h là dễ nhất . Sau đó bạn canh sao cho tầm hoạt động hết cỡ của 6x rồi phi 6x vào thẳng con quái ( với đk nó vẫn còn đi theo bạn nhé ) tỷ lệ ra 3 dame rất cao
    fb là ông ẩm. tên độc nên dễ tìm thôi.
    tối nay có ngồi test thử cái vụ ra 3 dame, thấy đánh quái còn khó đánh thì đánh người chắc cầu may thôi. còn 2 dame thì tương đối dễ có thể sử dụng để pk được.
    BHQN cũng có thể lên x2 dame mà test cả tối chả hiểu nó lên 2 dame kiểu gì, 8s test lâu quá. bác nào ngộ tính cao test cái BHQN rồi cho bà con biết với.

nếu pk thạo thì có thêm 2 dame của BHQN nữa là 4 dame tầm 1k, có thể kết liễu 1 thằng 5k máu nếu combo 2 skill 1 lúc và đánh nó 1 phát.

BHQN cũng có thể lên x2 dame mà test cả tối chả hiểu nó lên 2 dame kiểu gì, 8s test lâu quá. bác nào ngộ tính cao test cái BHQN rồi cho bà con biết với.
    nếu bhqn cũng có 2dame thì dame tối đa với combo 10+60 mà hoa sơn có thể gây ra là hơn 5k máu với ko phát nào nhay crit . Còn nếu crit thì cứ xác định là trừ tl và nm ra còn lại ko em nào thoát được nghe có vẻ thơm

BHQN khi làm tương tự cách x3 của 6x vẫn ra 2dame nhưng tỷ lệ quá khó .
    mình test và thấy góc 9h la dễ đánh ra nhất ! 10 cái chắc dc 2 ,3 cái nếu hên

Quote Nguyên văn bởi MIbu Xem bài viết
    nếu bhqn cũng có 2dame thì dame tối đa với combo 10+60 mà hoa sơn có thể gây ra là hơn 5k máu với ko phát nào nhay crit . Còn nếu crit thì cứ xác định là trừ tl và nm ra còn lại ko em nào thoát được nghe có vẻ thơm
    bạn lại quá lời rồi, 5k máu thấm tháp gì với bọn thiên vương? nói chung là hệ kim thì HS không có vé nói chuyện đâu bạn, trừ khi đồ khủng hay sau này có skill nào đó ghê gớm. còn giờ thiếu lâm nó ngồi im cho đánh phản dame cũng chết HS rồi.

Quote Nguyên văn bởi Tuấn Tattoo Xem bài viết
    BHQN khi làm tương tự cách x3 của 6x vẫn ra 2dame nhưng tỷ lệ quá khó .
    mình test và thấy góc 9h la dễ đánh ra nhất ! 10 cái chắc dc 2 ,3 cái nếu hên
    còn nhiều cái để ta khám phá ^^ tạm thời cứ ăn x2 dame của TNCL và x1 dame của BHQN, đánh thêm 1 phát nữa là cũng được cỡ 4k máu nếu không miss và không crit.
    pk để được như thế trong thời gian ngắn cũng chả dễ dàng đâu ^^ trước mắt cứ thế đã.
    Lần sửa cuối bởi Fake Love; 18-08-2013 lúc 10:52 PM

theo kinh nghiệm của mình thì đánh ở những góc 45 độ thì thường được 2 đame còn 3 đame thì mình chưa làm được mong mọi người hướng dẫn thêm

mình test được x2 chứ chưa x3 nhát nào :'(

Thật chat khi PK khó canh để đánh ra x3 lắm, mình lên tẩy tuỷ đảo để test PK với mấy đại ca 69 thì nhận thấy, khi nào ra được x3 thì kết thúc mấy Anh rất nhanh chỉ cần chiêu 6x và BHQN thôi là đã thắng rồi

Quote Nguyên văn bởi TànKiếm Xem bài viết
    Thật chat khi PK khó canh để đánh ra x3 lắm, mình lên tẩy tuỷ đảo để test PK với mấy đại ca 69 thì nhận thấy, khi nào ra được x3 thì kết thúc mấy Anh rất nhanh chỉ cần chiêu 6x và BHQN thôi là đã thắng rồi
    TNCL x3 thêm cái BHQN x2 nữa thì xác định luôn, tuy nhiên để phát nào cũng được thì còn hên xui ^^
    kiểu như CB bên kiếm thế, đánh tìm góc để địch nhai 4 con giun ấy ^^

Quote Nguyên văn bởi Fake Love Xem bài viết
    TNCL x3 thêm cái BHQN x2 nữa thì xác định luôn, tuy nhiên để phát nào cũng được thì còn hên xui ^^
    kiểu như CB bên kiếm thế, đánh tìm góc để địch nhai 4 con giun ấy ^^
    Mình HS mới 67 thôi, thử lên tẩy điểm thì thấy nếu không tang vào thể thì máu lởm quá khoảng 3k máu thôi còn tang max sức thì đánh thấy miss hơi nhiều, tang tỉ lệ 6-4 cho than và sức thì thấy it miss nhưng dame không xuất sắc lắm.... đang đau đầu quá. vì đồ chưa đập ngọc đang phân vân đập ngọc gì đây?

Tàn Kiếm ko chơi ĐM mà chuyển wa HS rồi ah.
    Skill 6x TNCL max dame là x4 lận nhưng tỉ lể nó nhảy còn khó hơn cả x3, ngồi mò nguyên 1 buổi chiều mà chỉ có 2 lần nhảy x4 .
    Còn x3 thì đúng như chủ thớt nói khi nó di chuyển về phía mình và ở khoảng cách max tầm của skill thì tỉ lệ nhảy x3 là khá cao mà điều này xảy ra trong pk hơi khó đang cố gắng tìm cách khác.
    Cái BHQN x2 dame thật sự là không mò nổi cả buổi chiều ko nhảy x2 lấy 1 lần, muốn bá đạo mà chua quá