Trang 3/8 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 78

Mặc định Re: Kĩ Thuật x2 và x3 dame skill 6x Hoa Sơn !

Quote Nguyên văn bởi MIbu Xem bài viết
    Tàn Kiếm ko chơi ĐM mà chuyển wa HS rồi ah.
    Skill 6x TNCL max dame là x4 lận nhưng tỉ lể nó nhảy còn khó hơn cả x3, ngồi mò nguyên 1 buổi chiều mà chỉ có 2 lần nhảy x4 .
    Còn x3 thì đúng như chủ thớt nói khi nó di chuyển về phía mình và ở khoảng cách max tầm của skill thì tỉ lệ nhảy x3 là khá cao mà điều này xảy ra trong pk hơi khó đang cố gắng tìm cách khác.
    Cái BHQN x2 dame thật sự là không mò nổi cả buổi chiều ko nhảy x2 lấy 1 lần, muốn bá đạo mà chua quá
    Tàn kiếm đường môn là người khác bạn ơi, tàn kiếm này là Tàn-Kiếm chơi Hoa Son từ AT mà, nói lại vấn đề khi PK thì trong lúc di chuyển không bao giờ mình chạy theo đường thẳng đâu hi hi chạy kiểu đó dễ die với mấy Anh Chị bắn xa lắm, toàn chạy vòng cung thôi nên rất khó canh để ăn dame x3

Quote Nguyên văn bởi TànKiếm Xem bài viết
    Mình HS mới 67 thôi, thử lên tẩy điểm thì thấy nếu không tang vào thể thì máu lởm quá khoảng 3k máu thôi còn tang max sức thì đánh thấy miss hơi nhiều, tang tỉ lệ 6-4 cho than và sức thì thấy it miss nhưng dame không xuất sắc lắm.... đang đau đầu quá. vì đồ chưa đập ngọc đang phân vân đập ngọc gì đây?
    tùy bạn, vào topic cộng tiềm năng mà đọc(đó là quan điểm hồi kia của fake), còn nếu theo quan điểm nóng hổi vừa thổi vừa húp thì vào topic mình mới đăng hôm qua hay hôm kia gì đó, quên tên rồi, có phân tích rõ ràng mà.
    máu HS khi 1 key + 6 là tầm hơn 4k, đeo ff khảm đá tăng sinh lực các kiểu thì sẽ nhiều hơn nữa, tuy nhiên là theo mình thì khảm đá kháng hay gì đó chứ mấy trăm máu để cộng đồ nó lên, 5k máu là tạm ổn rồi.

Quote Nguyên văn bởi Fake Love Xem bài viết
    tùy bạn, vào topic cộng tiềm năng mà đọc(đó là quan điểm hồi kia của fake), còn nếu theo quan điểm nóng hổi vừa thổi vừa húp thì vào topic mình mới đăng hôm qua hay hôm kia gì đó, quên tên rồi, có phân tích rõ ràng mà.
    máu HS khi 1 key + 6 là tầm hơn 4k, đeo ff khảm đá tăng sinh lực các kiểu thì sẽ nhiều hơn nữa, tuy nhiên là theo mình thì khảm đá kháng hay gì đó chứ mấy trăm máu để cộng đồ nó lên, 5k máu là tạm ổn rồi.
    Ok Fake that chat thì hiện tại tui đang công 6-4 cho thân và sức không cộng thể he he he chỉ thắc mắc thôi

AE cho hỏi cái auto PK lấy ở đâu về cho an toàn thế ???

hình như bác TànKiếm bên Biện Kinh Thái sơn phải ko ?
    hôm qua pk với 1 A Hoa Sơn máu 5k7 hơn mình tới 700 máu .
    cò cưa dụ vào tầm để x3 6x . mất tới hơn 10 lần mới ra dc x3. .... và kết wả A ta nằm .
    Nói chung là rất hên xui và cực khó canh ... hix hà . gặp A HS nào hiểu về x3 thì khó hơn lên trời luôn...

hôm nay mở 79 rồi ... Chiều nay mình sẽ đem 7x ra test ...hứng thú ghê !
    Mấy bác bàn luận xôm tụ làm mình vui ghê . Hy Vọng các Bác sẽ tìm ra đường hướng pk tốt nhất giúp A,E hoa sơn ngày càng phát triển và Topic Hoa Sơnlà cái Topic dc view nhìu nhất kakaka
    Lần sửa cuối bởi Tuấn Tattoo; 19-08-2013 lúc 09:47 AM

Quote Nguyên văn bởi Tuấn Tattoo Xem bài viết
    cò cưa dụ vào tầm để x3 6x . mất tới hơn 10 lần mới ra dc x3. .... và kết wả A ta nằm .
    Nói chung là rất hên xui và cực khó canh ... hix hà . gặp A HS nào hiểu về x3 thì khó hơn lên trời luôn...

Mấy bác bàn luận xôm tụ làm mình vui ghê . Hy Vọng các Bác sẽ tìm ra đường hướng pk tốt nhất giúp A,E hoa sơn ngày càng phát triển và Topic Hoa Sơnlà cái Topic dc view nhìu nhất kakaka
    Đúng rồi Bác nhưng Tàn-Kiếm, hình như mình chưa đụng bác bao giờ vì mình mới 67 máu có tần 3k hơn chút àh vì đồ chưa CH nhiều he he he

7x thì vào TLC test rồi, AT 1 2 cũng test rồi, cũng không có gì đặc biệt lắm, 1 skill thì dame không to, nhưng được cái quay càng trúng nhiều mục tiêu thì né càng nhiều, max là 10, cái này loạn chiến có lợi.

mình cũng có test ở TLC nhưng pk hỗn nên ko có thời gian để ý Bác ạ !
    Mình thích dc cầm acc đánh vs boss để test từng góc nhỏ một và sau đó solo 1vs1 vs người cảm giác thú vị lắm .
    Sau này lên level cao Hoa Sơn đánh tốc độ khủng khiếp lắm ...y chang VĐ Kiếm Thế

mình cũng có test ở TLC nhưng pk hỗn nên ko có thời gian để ý Bác ạ !
    Mình thích dc cầm acc đánh vs boss để test từng góc nhỏ một và sau đó solo 1vs1 vs người cảm giác thú vị lắm .
    Sau này lên level cao Hoa Sơn đánh tốc độ khủng khiếp lắm ...y chang VĐ Kiếm Thế
    ừ, cấp cao thì có skill tăng công tốc, và tốc độ đánh của đồ cũng cao hơn nên đánh nhanh. tuy nhiên VD ở KT là đánh choáng không bơm máu được, còn HS ở đây thì giảm hiệu suất hồi máu thôi, nên chắc không khủng như VD bên KT được.

ừ, cấp cao thì có skill tăng công tốc, và tốc độ đánh của đồ cũng cao hơn nên đánh nhanh. tuy nhiên VD ở KT là đánh choáng không bơm máu được, còn HS ở đây thì giảm hiệu suất hồi máu thôi, nên chắc không khủng như VD bên KT được.
    Hồi KT tui cũng chơi VD kiềm nè nếu 1vs1 thì đùng là hs ko bằng vd kiếm thật, nhưng nếu hội đồng thì vd kiếm xem như phế còn hs chúng ta thì lại khác lao vào ầm ầm chả ngắn thằng nào. Nên nhìn mặt bằng chung thì mình vẫn thấy hs ăn đứt vd kiếm