Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 26

Mặc định Re: [NPH - Gamer]Những điều gây tranh cãi

Quote Nguyên văn bởi Clary Xem bài viết
    [B]
    Mình xin nói cách mình làm nhé ^^. sau mỗi lượt đi thì sẽ có mục rút thưởng may mắn với số lần do hệ thống tích điểm tính cho mình và 3 lần mở thêm = Chúc Phúc Chi Vũ (CPCV). Nếu sử dụng CPCV không khóa thì vật phẩm nhận được sẽ là vật phẩm không khóa, đây chính là điểm nên chú ý vì:
    Thủy tinh: Lục(40-50v) Lam(200 - 250v) Tím (1300-1400v)
    Cống hiến lệnh: Đồng (100-120v) Bạc (Thật sự vật phẩm này mình chưa thấy ai bán nên cũng không biết giá lắm)
    Phi Phong: FF1(300-400v) FF2(2500-3000v)
    Toái phiến: Trắng(30-40v) Lục(900-1000v)
    ..... rất nhiều vật phẩm khác mà thật sự mình cũng không thể nhớ hết được
    Lại 1 thánh phán, làm theo thánh mua 3 CPCV trong shop quay ra 3 cái đồ khóa, chém gió hay đi PR thuê không biết

Quote Nguyên văn bởi Hỏi Xoáy Xem bài viết
    Lại 1 thánh phán, làm theo thánh mua 3 CPCV trong shop quay ra 3 cái đồ khóa, chém gió hay đi PR thuê không biết
    Bạn có thể đọc kĩ giúp mình được không ^^ CPCV không khóa thì vật phẩm quay được sẽ là vật phẩm không khóa
    Cho mình mạn phép hỏi là bạn đã thử lần nào chưa mà bảo mình là chém gió, là PR thuê?
    Xin lỗi nếu bạn chưa thử hoặc dùng CPCV được tặng từ V.I.P hay CPCV lấy ra từ quest thì bạn làm ơn đừng phán về bài viết của mình 1 cách đúng rồi như thế....
    Thân!

Chính xác ko phải là CPCV khóa hay ko.Mà là các bạn để ý cái hình trang bi có cái hình màu vàng sát góc gái ko thì cứ chỉ thẳng vào sẽ ghi là khóa hay ko khóa rồi quay.

Quote Nguyên văn bởi Level_z3r0 Xem bài viết
    Chính xác ko phải là CPCV khóa hay ko.Mà là các bạn để ý cái hình trang bi có cái hình màu vàng sát góc gái ko thì cứ chỉ thẳng vào sẽ ghi là khóa hay ko khóa rồi quay.
    Mục đó là để chọn dùng CPCV khóa hay không khóa mà bạn ^^ còn dùng cái nào nó ra cái ấy thôi ^^ ko chọn thì nó vẫn ưu tiên dùng CPCV khóa

Chính xác ko phải là CPCV khóa hay ko khóa.Mà trong lần quay đó sẽ có những TB khóa lẫn ko khóa.Chơi bao lâu rồi còn ko phân biệt được nữa?

Bạn có thể đọc kĩ giúp mình được không ^^ CPCV không khóa thì vật phẩm quay được sẽ là vật phẩm không khóa
    Cho mình mạn phép hỏi là bạn đã thử lần nào chưa mà bảo mình là chém gió, là PR thuê?
    Xin lỗi nếu bạn chưa thử hoặc dùng CPCV được tặng từ V.I.P hay CPCV lấy ra từ quest thì bạn làm ơn đừng phán về bài viết của mình 1 cách đúng rồi như thế....
    Thân!
    còn tùy vật phẩm có 1 số vật phẩm dù có dùng CPCV ko khóa quay ra nó vẫn là khóa như: exp đan
    nói chung còn tùy cách mỗi người chơi mà có cách kiếm vàng + vàng khóa khác nhau.... mình thì hầu như hàng quay dc trong BC và TVP là để xài còn kiếm vàng + vàng khóa là nhờ vào cách chế đồ và đầu cơ buôn bán kiếm lời....
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Thân!
    Bạn mới là người cần đọc kỹ, mình viết rõ là mình mua trong shop thì tức là CPCV không khóa nhé, quay 3 lần được 2 viên lục + 1 cống hiến lệnh đồng khóa. Mình đã thử và không thành công còn các bạn khác thì sao
    Lần sửa cuối bởi Hỏi Xoáy; 20-08-2013 lúc 08:54 AM

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    còn tùy vật phẩm có 1 số vật phẩm dù có dùng CPCV ko khóa quay ra nó vẫn là khóa như: exp đan
    nói chung còn tùy cách mỗi người chơi mà có cách kiếm vàng + vàng khóa khác nhau.... mình thì hầu như hàng quay dc trong BC và TVP là để xài còn kiếm vàng + vàng khóa là nhờ vào cách chế đồ và đầu cơ buôn bán kiếm lời....
    ở đây mình đang muốn nói đến các vật phẩm giá trị có thể bán đi được chứ các thứ nhỏ nhỏ như kinh nghiệm đan thì khóa là đúng rồi

ở đây mình đang muốn nói đến các vật phẩm giá trị có thể bán đi được chứ các thứ nhỏ nhỏ như kinh nghiệm đan thì khóa là đúng rồi
    sai rùi bạn hiện h là do còn bị giới hạn lv nên kinh nghiệm đan, bồ đề quả chưa có giá trị khi mở max giới hạn lv 150 thì cái j gom dc exp là rất có giá đó. có những thứ rất nhỏ nhưng đúng thời điểm thì lại rất có giá trị
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Bài viết rất chất, vote 1 phiếu....

p/s: à thớt là con gái hả??? có người eo chưa???