Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 26 của 26

Mặc định Re: [NPH - Gamer]Những điều gây tranh cãi

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    sai rùi bạn hiện h là do còn bị giới hạn lv nên kinh nghiệm đan, bồ đề quả chưa có giá trị khi mở max giới hạn lv 150 thì cái j gom dc exp là rất có giá đó. có những thứ rất nhỏ nhưng đúng thời điểm thì lại rất có giá trị
    Đúng rồi đấy bạn này nói chí lí, hiện tại Exp lv đang còn thấp, cứ lên 120, 150 rồi sẽ biết giá trị của bồ đề quả, các đại gia sẽ lùng món này khắp, khi đó giá nó sẽ tăng lên vùn vụt cho xem

Quote Nguyên văn bởi Level_z3r0 Xem bài viết
    -Mình gửi riêng bạn và cũng như những thằng có câu hỏi NPH này ở đâu.Mình thì đéo quan tâm vì đó giờ nạp có 30k mà vip tuần vi vu + 2k vàng ko khóa trong người.
    -Còn bạn là top 1 sever nào vậy?Bạn bỏ tiền vào game này chắc cũng hơn tiền triệu hả?Hay bạn là anti từ NPH khác?Trò anti này mình có mấy thằng bạn làm trong VNG biết quá rành rồi.Cứ game nào ra là gửi anti vào 4rum kiếm mọi cách phá.Bạn nào ko tin cứ đi khắp các 4rum game online hiện giờ dù đang hoạt động tốt thì vẫn có vài 2pic la ó kiểu này --> trò của NPH khác thôi.
    -Bạn có thể cho mình xin nick + sever bạn đang chơi coi bạn đã đầu tư đến bao nhiêu mà sao lo lắng vãi vậy?Mà một thằng đầu tư chưa đến tiền triệu vào game thì dù có là VNG đóng sever thì cũng đéo có đủ bản lĩnh vác mặt vào trụ sở nó làm trò đâu.Bạn hiểu ý mình ko?Cóc nhái mà kêu to.
    Ê thằng nhóc vô học

Tôi không chạm gì mi, sao mi khoái sỉ nhục người khác vậy. Nếu mi là 1 tên nhóc trong bộ phận NPH thì mi cũng không cần vào phán những câu sỉ nhục người ta như vậy và đưa ra những suy đoán ngu si như vậy.

Mày là cái thứ gì mà đi nâng bi cho NPH, anti là cái quái gì, Tao bỏ tiền ra chơi, tao đầu tư thời gian sống thực của tạo vào gme, tao có quyền biết cái gì mà tao đang đầu tư là cái gì. Mày là trâu bò đất Việt không cần biết thì biến cmm đi. Tao đụng chạm đến dòng họ nhà mày à ?

Mày là thằng mất dạy, khinh người, thích sỉ nhục người khác. Và mày rất hay nhảy vào bình luận bài người khác theo ý mày.

Bị chứng tự kỷ hay sao hả não phẳng....

Hay quá Mình cũng hay dùng chúc phúc chi vũ để kiếm tiền ở TVP và BC

Mình quay được Phi phong nam 2 bán được 150k. Vì là nhân vật nữ nên ko mặc được. Bạn nào chơi server châu giang add nick PesoCk nhé

Các quả hái trong map Tranh Đoạt Linh Quả giới hạn lvl nhé bạn (60~79)

Bài này hay và rất ý nghĩa. Mình chơi game này thấy cũng vui vui...