Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 34 của 34

Mặc định Re: [Hot]Thảo luận về tầng lớp nông dân trong game, và những phương pháp vượt khó làm giàu :D

đại gia thì thiếu ji hoạt lực

Mặc định Re: [Hot]Thảo luận về tầng lớp nông dân trong game, và những phương pháp vượt khó làm giàu :D

mình yêu thích những bạn cày vàng.
    vì thế mình sẽ đc mua vàng giảm giá.

Theo mình là nên làm như sau là chơi game hiệu quả nhất (dành cho người ít thời gian như sinh viên đg ôn thi hay công chức đi làm):
    - Một ngày ủy thác 18 -> 20 giờ. Còn lại chơi từ 4 - 6 tiếng vào lúc rảnh. tốt nhất là chơi tối cho đông vui, không thì buổi chiều cũng được.
    - Trong thời gian chơi cần làm những việc sau (ưu tiên từ 0->12):
    0. Bấm phím thoát Esc, phím đầu tiên trên bàn phím. vào cầu phúc mà cầu 2 lần ( 10 độ sôi nổi), ai có vip thì vào mà nhận quyền lợi vip.
    1. Đi làm nv truyện ký cho hết truyện đến cấp mình đang chơi xong đi làm 10 nv giang hồ lịch luyện, cái này dễ làm lại tốn ít thời gian. trong quá trình xong nv truyện ký nó sẽ thưởng cho một tý kinh nghiệm và ít đồ lặt vặt như thần hành thạch, túi phúc hay cống hiến sư môn, truyện ký .v.v. cứ tích tiểu thành đại.
    2. Chạy ra NPC Quản lý gia viên vào gia viên ăn Linh khí tinh hoa và Điều động con đệ đi Truy nã~~~~
    --- Thường xuyên để ý và bấm vào sự kiện để xem nhé---- Trong sự kiện để dạng danh sách cho dễ nhìn.
    3. Đi 1 lần pt đào bảo, đào được 1 lần cũng được nhiều lần càng tốt. (dc 10 điểm sôi nổi).
    --- Thường xuyên để ý kênh chung trên chát nhé thấy ai muốn truyền công là tranh thủ phù về nhận truyền công nhé, vừa được kinh nghiệm vừa được 10 độ sôi nổi (ngày nhận truyền công được 2 lần, ko tích lũy được).
    4. Thấy rảnh tay cái là đi Thanh vân phong luôn nhé. được 10 độ sôi nổi (ngày đi được 2 lần, tích lũy được). Thanh vân phong ko phụ thuộc vào tổ đội lên đi lúc nào cũng được dành để đi lúc rảnh tay.
    5. Thấy ai gọi đi bí cảnh 6x hoặc 8x là pt đi luôn hoặc thấy saver ít người chơi quá thì chạy vào gia viên của mình điều đội đi bí cảnh thường 1 lần 6x hoặc 8x để lấy 10 độ sôi nổi và nhận thưởng luôn.
    6. Liên tục bấm sự kiện theo dõi, thấy hành cước thương nhân xuất hiện là ra mua đồ luôn nhé, ngày được mua 10 món đồ, mua cái này ko bao giờ nỗ vốn, có lam thủy tinh hoặc tử thủy tinh hoặc thỏi bạc 5 vạn hoặc bôn tiêu huyết thống 4,5; phi phong thì giữ lại mà dùng, còn vật liệu sống thì bán hết vào trung tâm giao dịch;
    7. Bấm F2 vào tùy thân --- vào tiệm cống hiến sư môn --- mua công thức Hồi thiên đan hoặc dương máu 2 rồi ăn đi ( nếu chưa học). Xong hoặc đã học rồi thì, Bấm F8 vào kỹ năng sống --- vào phần chung --- chế 2 dương máu mà dùng ~~~ >8x thì chế hồi thiên đan nhé.
    8. Thấy trên kênh chát chung có ai gọi đi hỗ trợ bí cảnh thì đi luôn (10 độ sôi nổi), nếu rảnh tay thì đi vận tiêu.
    9. Rảnh thì đi Thanh vân phong lần 2, không thì thấy có PT đi Kỳ ngộ bí cảnh (Ngọc Như Ý) thì đi luôn.
    10. Có linh quả tranh đoạt thì tham gia luôn nhé (hái đủ 10 cây thì ra ngay).
    11. Thấy gia tộc trồng cây thì tham gia, thấy có môn phái thủ vệ thì tham gia, không thì chạy vào gia viên điều động nó đi thủ vệ và bấm xong ngay để nhận thưởng.
    --- Nếu rảnh thì tranh thủ post trên kênh thế giới hoặc phái kiếm người nhỏ hơn 3 cấp mà truyền công cho nó---
    12. Nhớ tham gia 1 lần chiến trường để lấy 10 độ nôi nổi và kinh nghiệm và tích lũy chiến công. Chạy ra mà đánh thổ phỉ cho lành. Trong chiến trường và các phó bản pk thường có phát rương máu miễn phí nhé ACE nhớ vào nhận.
    ---------------------------
    Đến lúc này là hòm hòm rồi, thời gian chơi cũng được 3-4 tiếng rồi. Giờ bạn ấn F2 lên vào tùy thân vào truyện ký mua 15 túi phúc mà ăn. ngày ăn dc 30 túi, nhớ ăn hết nhé ăn quá 30 túi thừa để hôm sau ăn tiếp. được kinh nghiệm và vàng khóa.
    ---
    Nhớ đi hết 2 lần thanh vân phong, 2 lần bí cảnh 8x, còn bí cảnh 6x đi thì đi, ko đi thì Vào gia viên điều đội đi.
    Bấm vào sự kiện xem còn cái nào có độ sôi nổi ko thì đi nốt ko thì thôi. Thường xuyên để ý nút SK (sự kiện thấy nó nhấp nháy thì vào xem luôn nhé).
    ---
    Cái cây độ sôi nổi có các mốc 20, 40, 60, 80, 100 bạn hái hết mà lấy hoạt lực hóa để chế đồ.
    -------------------------
    Trước khi thoát acc nhớ bấm vào chữ Ủy thác trên thanh phía trên cùng xem còn thời gian ủy thác đan ko nhé, hết thì phải mua mà ăn, ưu tiên mua ủy thác đan 3, ít tiền thì mua đan 2 ăn tạm. Xong rồi thì Bấm vào Trung tâm giao dịch --- vào phần bán đồ --- Bán hết các thứ linh tinh như vật liệu sống, các toái phiến linh thạch ko cần thiết đi để lấy vàng.
    -----
    Out game~!
    Đôi khi nhớ chỉ là quên một nửa
    Còn lãng quên là nhớ đến tận cùng
    Đôi khi khóc chỉ là buồn một chút
    Còn nụ cười là tê tái lòng đau!

Cho mình hỏi, tất cả giao dịch InGame thường là bằng vàng vậy Bạc trong game thì giao dịch cho ai, và đẻ làm gì, mình đính chính lại 1 chút là tất cae phần thường của Game đều là bạc khóa, không có bạc thường

Tag bài viết