Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 40

Mặc định Re: Tóm gọn 1 bài viết tặng các bác " Trẽ Trâu " và các " Anh Hùng Bàn Phím " 2k13 !

Bạn nói rất đúng , suốt ngày thấy kêu ka đại gia rồi mất công bằng này nọ nhưng tôi thấy chả có gì là mất công bằng cả ! Người ta bỏ tiền ra thì người ta khủng , chơi game free mà cũng khủng như người ta thì đó mới là mất công bằng cho người ta ! còn việc nhà phát hành hút máu : ai thích thì nạp , không thích thì thôi ! Họ không thu phí giờ chơi cũng không ép phải nạp ! Free mà đòi hỏi khủng rồi thế này thế nọ thì quả là nực cười , game nào chả có đại gia nhưng họ là chỉ thiểu số

Thử Việc

Mặc định Re: Tóm gọn 1 bài viết tặng các bác " Trẽ Trâu " và các " Anh Hùng Bàn Phím " 2k13 !

Tui cảm thấy cũng rất cảm động khi đọc bài viết này :3

Quote Nguyên văn bởi Pha Lê Xem bài viết
    Tui cảm thấy cũng rất cảm động khi đọc bài viết này :3
    Pha Lê ỡ đâu cũng thấy nhĩ :v:v chơi ỡ biện kinh hay tương dương đấy ! nếu biện kinh thì hão hữu phát !

Tôi đã khóc khi thấy bài viết này

PhaLe ở Biện Kinh .... xóa HH với mình roài chỉ có HH với ck của Phale thôi ......
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Đọc topic thấy hài vãi, không biết mấy người thấy cảm động với rơi nước mắt ở điểm nào, riêng với mình thỉ thằng em chủ topic mới xứng với mấy chữ " Trẻ Trâu " và " Anh Hùng Bàn Phím ". Mới lớp 9 mà không lo học đã biết thức đêm săn boss với chả PK, đã vậy lại còn biết đến 1 thời hoàng kim của võ lâm hay kiếm thế cùng ae -> thời đấy chắc thằng em này mới học cấp 1 mà cũng đua đòi bạn bè anh em trong game như người nhớn , bố mẹ em có thằng con chắc buồn vì em lằm nhỉ. Chỉ qua mấy điều ấy thôi chẳng hiểu thằng em có tư cách gì mà nhận xét người khác ấu trĩ.

P/S Tiếp tục chém gió đi em nhá, lần sau bịa chuyện thì hợp lý 1 tí

Lâu ngày không vào diễn đàn bỗng nhiên thấy bài viết gai mắt viết vài dòng chơi
    1. Những người đọc bài viết mà cảm động đến chảy nước mắt vì những người đó chỉ có 1 đôi MẮT gắn lên cái ĐẦU.
    2. Xin hỏi chủ Topic chơi acc nào ở Biện Kinh? Săn được những gì? Đánh thắng những ai?
    3. Với lớp 9 hiện giờ thì ngày Tôi chơi VLTK1 thì Chú chác còn bú sữa Mẹ
    4. Với lớp 9 hiện giờ thì Chú chưa đủ tuổi để gọi ai là TRẺ TRÂU cả. Từ đó để anh gọi Chú mới đúng

Quote Nguyên văn bởi Hỏi Xoáy Xem bài viết
    Đọc topic thấy hài vãi, không biết mấy người thấy cảm động với rơi nước mắt ở điểm nào, riêng với mình thỉ thằng em chủ topic mới xứng với mấy chữ " Trẻ Trâu " và " Anh Hùng Bàn Phím ". Mới lớp 9 mà không lo học đã biết thức đêm săn boss với chả PK, đã vậy lại còn biết đến 1 thời hoàng kim của võ lâm hay kiếm thế cùng ae -> thời đấy chắc thằng em này mới học cấp 1 mà cũng đua đòi bạn bè anh em trong game như người nhớn , bố mẹ em có thằng con chắc buồn vì em lằm nhỉ. Chỉ qua mấy điều ấy thôi chẳng hiểu thằng em có tư cách gì mà nhận xét người khác ấu trĩ.

P/S Tiếp tục chém gió đi em nhá, lần sau bịa chuyện thì hợp lý 1 tí
    Bác thật đúng với cái tên của mình nhỉ .... Bác thông minh đến nổi chẵng nhận ra 1 người lớn và 1 thằng con nít nó khác nhau thế nào ! Em công nhận là em có viết sai chính tã nhiều . Thế em ? bác là bác đọc có hiễu không :v . Hay là bác cũng nằm trong bộ phận những thằng lên đây chửi rũa NHP . Vậy thì em xin cám ơn bác đã góp ý . Cứ cho là bác quá thông mình còn em thì k bằng được bác . Còn em bịa chuyện chổ nào ấy nhĩ . Em bịa hay k là chuyện của em và cũng đéo cần bác phải tin nhé Và em nghĩ chắc bác cũng nằm trong nhóm người " có tật giật mình ấy nhĩ " Nhột vl

Quote Nguyên văn bởi ViênViên Xem bài viết
    Lâu ngày không vào diễn đàn bỗng nhiên thấy bài viết gai mắt viết vài dòng chơi
    1. Những người đọc bài viết mà cảm động đến chảy nước mắt vì những người đó chỉ có 1 đôi MẮT gắn lên cái ĐẦU.
    2. Xin hỏi chủ Topic chơi acc nào ở Biện Kinh? Săn được những gì? Đánh thắng những ai?
    3. Với lớp 9 hiện giờ thì ngày Tôi chơi VLTK1 thì Chú chác còn bú sữa Mẹ
    4. Với lớp 9 hiện giờ thì Chú chưa đủ tuổi để gọi ai là TRẺ TRÂU cả. Từ đó để anh gọi Chú mới đúng
    Lại 1 bác nữa à :v vâng em mới lớp 9 thôi các bác ạ ... lớp 9 nhưng em có cái đầu để suy nghĩ tích cực chứ đéo vớ vẫn suốt ngày chĩ biết đâm người này , chọt người khác như các bác đâu ạ
    Lần sửa cuối bởi Mục Phong; 21-08-2013 lúc 01:52 PM

A xin rút lại câu đầu tiên của mình, chưa gì chú đã xổ hết ra bản chất thế này thì không xứng với 4 chữ "Anh Hùng Bàn Phím". Còn Xanh và non lắm

Lớp 9 éo lo học hành đi ! ngồi đó mà nghiên cứu game rồi tôn sùng NPH lên đầu hơn cả bố mẹ !