Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 40

Mặc định Re: Tóm gọn 1 bài viết tặng các bác " Trẽ Trâu " và các " Anh Hùng Bàn Phím " 2k13 !

Quote Nguyên văn bởi Mục Phong Xem bài viết
    Bác thật đúng với cái tên của mình nhỉ .... Bác thông minh đến nổi chẵng nhận ra 1 người lớn và 1 thằng con nít nó khác nhau thế nào ! Em công nhận là em có viết sai chính tã nhiều . Thế em ? bác là bác đọc có hiễu không :v . Hay là bác cũng nằm trong bộ phận những thằng lên đây chửi rũa NHP . Vậy thì em xin cám ơn bác đã góp ý . Cứ cho là bác quá thông mình còn em thì k bằng được bác . Còn em bịa chuyện chổ nào ấy nhĩ . Em bịa hay k là chuyện của em và cũng đéo cần bác phải tin nhé Và em nghĩ chắc bác cũng nằm trong nhóm người " có tật giật mình ấy nhĩ " Nhột vl

Lại 1 bác nữa à :v vâng em mới lớp 9 thôi các bác ạ ... lớp 9 nhưng em có cái đầu để suy nghĩ tích cực chứ đéo vớ vẫn suốt ngày chĩ biết đâm người này , chọt người khác như các bác đâu ạ

Trước tiên bạn hãy viết đúng chính tả đã. lại sai nữa kìa.......
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn

Hỗ trợ gamer về Ngạo Kiếm Vô Song

Mặc định Re: Tóm gọn 1 bài viết tặng các bác " Trẽ Trâu " và các " Anh Hùng Bàn Phím " 2k13 !

mình nạp 40k và mình lên full +7 còn các bạn?
    Cơ mà mình vẫn thích như AT2 hơn

Quote Nguyên văn bởi Mục Phong Xem bài viết
    Bác thật đúng với cái tên của mình nhỉ .... Bác thông minh đến nổi chẵng nhận ra 1 người lớn và 1 thằng con nít nó khác nhau thế nào ! Em công nhận là em có viết sai chính tã nhiều . Thế em ? bác là bác đọc có hiễu không :v . Hay là bác cũng nằm trong bộ phận những thằng lên đây chửi rũa NHP . Vậy thì em xin cám ơn bác đã góp ý . Cứ cho là bác quá thông mình còn em thì k bằng được bác . Còn em bịa chuyện chổ nào ấy nhĩ . Em bịa hay k là chuyện của em và cũng đéo cần bác phải tin nhé Và em nghĩ chắc bác cũng nằm trong nhóm người " có tật giật mình ấy nhĩ " Nhột vl

Lại 1 bác nữa à :v vâng em mới lớp 9 thôi các bác ạ ... lớp 9 nhưng em có cái đầu để suy nghĩ tích cực chứ đéo vớ vẫn suốt ngày chĩ biết đâm người này , chọt người khác như các bác đâu ạ
    Chẳng biết có cố tình hay không mà viết sai chính tả nhiều quá, format bài viết thì khó nhìn, cả phân nửa bài viết toàn nội dung đâu đâu không đề cập đến trọng tâm vấn đề

Ngày xưa điểm Văn của mình rất tồi nhưng mình tự tin là mình không viết một bài viết như #1 và bài viết được quote này

bài viết quá hay rất xúc động nhưng mà bác này viết sai chính tả nhiều quá

.Nhìn mấy bài viết của nhóc anh thấy buồn cười thật ấy...
    .Viết cái gì thì cũng đàng hoàng một chút, tuổi đời chưa được bao nhiêu mà cứ thấy người ta bảo "trẻ trâu" rồi "AHBP" này nọ rồi bắt chước gọi theo. Nhóc viết tặng mấy người đó hả? vậy tụi trẻ trâu nó còn nhỏ thì tiền đâu ra mà nạp card... đôi khi tính tình trẻ con khi thua thiệt thì la om xòm và hay cố gắng bảo vệ món đồ chơi mà nó ưa thích, việc đó bình thường ấy chứ, giống như đụng đến NPH của nhóc mà nhóc lại la lói ,bảo vệ đấy thôi. Còn nếu nhóc nói nhưng người lớn tuổi hơn mình thì nhóc cũng hỗn quá nhỉ?
    "Bác thật đúng với cái tên của mình nhỉ .... Bác thông minh đến nổi chẵng nhận ra 1 người lớn và 1 thằng con nít nó khác nhau thế nào ! Em công nhận là em có viết sai chính tã nhiều . Thế em ? bác là bác đọc có hiễu không :v . Hay là bác cũng nằm trong bộ phận những thằng lên đây chửi rũa NHP . Vậy thì em xin cám ơn bác đã góp ý . Cứ cho là bác quá thông mình còn em thì k bằng được bác . Còn em bịa chuyện chổ nào ấy nhĩ . Em bịa hay k là chuyện của em và cũng đéo cần bác phải tin nhé Và em nghĩ chắc bác cũng nằm trong nhóm người " có tật giật mình ấy nhĩ " Nhột vl Lại 1 bác nữa à :v vâng em mới lớp 9 thôi các bác ạ ... lớp 9 nhưng em có cái đầu để suy nghĩ tích cực chứ đéo vớ vẫn suốt ngày chĩ biết đâm người này , chọt người khác như các bác đâu ạ "
    Người ta bình luận đúng chứ có sai đâu.Nhóc viết chính tả đã đúng đâu mà hỏi có hiểu hay không. Đúng là mọi người hiểu và cười vào cái sai mà cãi cố của nhóc đây. Nhóc có biết rằng không nên lấy cái sai để đi sửa sai à? nhóc muốn nói người ta thì nhóc phải làm cho bản thân của mình thật tốt đã chứ? Lớp 9 và với suy nghĩ tích cực à? Năm cuối cấp 2 rồi đấy em ạ ở đó mà cái đầu tích cực với game đi rồi kết quả không được tốt thì khổ thân bổ mẹ nhóc đây
    Lần sửa cuối bởi kitaraha123; 21-08-2013 lúc 09:51 PM

Trước tiên nói về bài viết này thì bài viết khá là hay. Nhưng về lỗi chính tả thì....
    Cái tiếp theo mình muốn nói là chủ topic quá mất dạy đọc xong bình luận của em mà anh thật sự rất bức xúc.
    Thời hoàng kim của kiếm thế thì anh còn chấp nhận đc, chứ thời hoàng kim của võ lâm thì chắc em mới có lớp 2, lớp 3 gì đó rồi lại còn với "các ae" nữa chứ Đã vậy VL còn thu phí, 1 đứa học sinh cấp 1, ba má ko cho xài tiền nhiều, vậy tiền đâu em nạp vào chơi? Hay là em cùng "các ae" chơi chung 1 acc, để dành tiền nạp vào chơi anh học cấp 1, ngày ba cho 2000 chơi điện tử Anh nghĩ là em chả biết cái thời hoàng kim của võ lâm đâu, anh nghĩ em chỉ nghe người khác nói vậy thôi.
    Về chuyện nhà phát hành, thú thật khi ra bản AT, mình cũng nghĩ đây là game lậu nhưng sau khi biết NPH, thấy đc sự nhiệt tình của họ thì mình đã thay đổi hoàn toàn

Quote Nguyên văn bởi CASABLANCA Xem bài viết
    Trước tiên nói về bài viết này thì bài viết khá là hay. Nhưng về lỗi chính tả thì....
    Cái tiếp theo mình muốn nói là chủ topic quá mất dạy đọc xong bình luận của em mà anh thật sự rất bức xúc.
    Thời hoàng kim của kiếm thế thì anh còn chấp nhận đc, chứ thời hoàng kim của võ lâm thì chắc em mới có lớp 2, lớp 3 gì đó rồi lại còn với "các ae" nữa chứ Đã vậy VL còn thu phí, 1 đứa học sinh cấp 1, ba má ko cho xài tiền nhiều, vậy tiền đâu em nạp vào chơi? Hay là em cùng "các ae" chơi chung 1 acc, để dành tiền nạp vào chơi anh học cấp 1, ngày ba cho 2000 chơi điện tử Anh nghĩ là em chả biết cái thời hoàng kim của võ lâm đâu, anh nghĩ em chỉ nghe người khác nói vậy thôi.
    Về chuyện nhà phát hành, thú thật khi ra bản AT, mình cũng nghĩ đây là game lậu nhưng sau khi biết NPH, thấy đc sự nhiệt tình của họ thì mình đã thay đổi hoàn toàn
    Vâng xin đính chính vs anh năm nay em 22 tuổi , những bình luận cũa bạn em nên em mới nói đùa là lớp 9 thế mà có nhiều người vẫn tin là lớp 9 cơ đấy ! Còn việc viết sai chính tả là dụng ý riêng của em ! Ai muốn nói sao thì nói ạ

Xin lỗi chủ thớt .. cả tuổi & danh tính bạn còn nói gạt được .. thì cũng có thể bạn là kẻ Xấu . vì kẻ xấu mới nói xạo ...đã là kẻ xạo thì Lời nói ko đáng để tin .. mình nghe Cô Giáo bảo thế ..

xin lỗi nếu thớt học dc lên lớp 9 với 9 tả kiểu này thì ..... mình ko biết nói sao
    tiền chơi game của thời bây h thì thực sự là mình ko biết ( vì đã từng thấy 1 đứa học lớp 7 mỗi tuần nạp 2 triệu vào game) vì còn tùy thuộc vào hoàn cảnh gia đình nữa.
    Lần sửa cuối bởi Leynet; 22-08-2013 lúc 05:16 AM
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Ai cũng nghĩ như bác thì em viết bài này làm gì , có 1 số bộ phận mới lên tĩnh , đua đòi chơi game , nạp 10 20k vào đánh éo lại ai thì vuốt đầu , xù tóc , nóng mặt , có vẽ như vừa nạp vài tỹ vào 1 game k đáng vậy ! thật hài cho 1 số bộ phận ấu trĩ hiện này :v

Like cho bạn câu "có 1 số bộ phận mới lên tĩnh , đua đòi chơi game , nạp 10 20k vào đánh éo lại ai thì vuốt đầu , xù tóc , nóng mặt , có vẽ như vừa nạp vài tỹ vào 1 game k đáng vậy ! thật hài cho 1 số bộ phận ấu trĩ hiện này :v"