Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 40

Mặc định Re: Tóm gọn 1 bài viết tặng các bác " Trẽ Trâu " và các " Anh Hùng Bàn Phím " 2k13 !

Quote Nguyên văn bởi ATử Xem bài viết
    Xin lỗi chủ thớt .. cả tuổi & danh tính bạn còn nói gạt được .. thì cũng có thể bạn là kẻ Xấu . vì kẻ xấu mới nói xạo ...đã là kẻ xạo thì Lời nói ko đáng để tin .. mình nghe Cô Giáo bảo thế ..
    Nhận xét này rất hồn nhiên nhưng mà đúng. like

Mặc định Re: Tóm gọn 1 bài viết tặng các bác " Trẽ Trâu " và các " Anh Hùng Bàn Phím " 2k13 !

Sau VL1 và Kiếm Thế thì game này nó mang lại 1 cảm giác tương tự như 2 game kia cho mình. Mình luôn trung thành vs dòng game võ hiệp 2D ( Trừ webgame ).

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    xin lỗi nếu thớt học dc lên lớp 9 với 9 tả kiểu này thì ..... mình ko biết nói sao
    tiền chơi game của thời bây h thì thực sự là mình ko biết ( vì đã từng thấy 1 đứa học lớp 7 mỗi tuần nạp 2 triệu vào game) vì còn tùy thuộc vào hoàn cảnh gia đình nữa.
    " 9 tả " là cái thứ gì thế

Gia Tộc HàoKiệt Nơi Anh Hùng Hội Tụ

Bố bọn trẻ trâu...Có mỗi cái dấu lỗi cũng soi mói ng ta

Tiện có 2pic của em này , mình cũng có vài lời m' chia sẻ .Mình năm nay sắp sn là 26t . Mình chơi từ thời võ lâm 1 đi đánh từng con nhím với 2 cây chùy (thien vương) . Nên cũng có chút ít kn về game online thì công nhận vài năm gần đây mình cảm thấy gamer ngày càng ... phách lối và quá đáng Mình nói thật cái thời VL1 nhiều ng` kêu là hoàng kim này nọ , ôi cân bằng lắm , ngày xưa á ... bla bla ... thì ko biết có chơi thật hay là ko , chứ ở bất kể game nào kể cả VL1 cũng có sự phân cấp rõ n`g đầu tư ít và nhiều nhưng sự khác nhau là sao , là hồi đó (tính từ 4,5 năm đổ về trước) thì 0 bao giờ có chuyện ca thán chán nản và đòi hỏi như hiện nay , bất kể ở game nào , võ lâm 1 , võ lâm 2 , thiên long bát bộ , chinh đồ ... này kia đều 0 có . Ừ thì ng` này Vip ng` kia đại gia ng` chơi thường chỉ trầm trồ khen hoặc ko quan tâm . chứ ng` ta tập trung vào cái game cái nhân vật của ng ta chơi chứ 0 như bây giờ , hở ra thấy có ng` này ng` kia ngon lành hoặc vượt trội là tỏ thái độ với NPH , bất mãn với những người mà bản thân họ còn chẳng biết bạn là thằng nào . Đòi hỏi NPH mở sever mới để đua top , liên tục sever mới , NPH thì đôi khi bị thụ động bởi những lời đe dọa của số đông " ko ra sev mới chúng tôi sẽ bỏ game " " ko loại bỏ vật phẩm này chúng tôi sẽ bỏ game " , nói thật bỏ thì bỏ chứ NPH cũng chẳng thu được gì từ những bạn ntn cả Sự thật khá mất lòng là ng` làm thương mại hỏ phải đặt lợi ích lên hàng đầu và họ sẽ có những biện pháp khiến bạn phải rút ví dù ít hay nhiều , nếu bạn 0 làm ... bạn tụt lại phía sau . Và vòng luẩn quẩn lại tiếp diễn . Lại chán , lại thua thiệt lại đòi ra sev , lại đòi xóa vật phẩm này kia bla bla ... "Hút máu" là cụm từ vài năm nay dùng nhiều , mình thấy buồn cười lắm , chơi ra sao chơi tnao` bạn cảm thấy tự hào và mãn nguyện về char của mình chứ đừng nhìn người rồi lại cay cú làm gì cả , hút được máu hay ko , còn là do cách chơi của các bạn thế nào , mục đích chơi là gì ? dĩ nhiên ai chẳng m' khỏe m' vip nhưng nó phải dựa trên sở thich và kinh tế bản thân . Chứ sao lại giẫy đành đạch lên như đỉa phải vôi khi thấy ngta hơn mình . Ngày xưa chơi game nó khác lắm , bây giờ , mình 0 có ý gì đâu Cơ mà mình thật sự thích giao du và nói chuyện với những ng` tuổi đầu 2 đầu 3 , trong game hơn là những em mới lớn , chơi game như 1 cách đánh vật , đủ mưu tính lừa lọc , đủ những thói xấu , ích kỉ và bố đời , lấc cấc và xấc xược .... mình 0 nói hết nhưng đáng buồn là đại đa số lại như vậy . Bình tĩnh lại và nên nhớ chơi game là để phục vụ cái thú vui giải trí đơn thuần ,nếu cứ vật lộn với những suy nghĩ sao mình 0 lên top đc grrrr , thì Mario sẽ đáp ứng cho bạn . Còn về phía NPH : ra sev mới nhiều vào nhé , ra nhiều vào rồi giết chính nguồn thu và sản phẩm đầu tiên của mình ^^

Nên xác định trước khi chợi:
    1 - Chơi là để giải trí cho vui, để giao lưu vơi bạn bè.
    2 - Chơi theo khả năng của mình. Có nhiu chơi nhiu. Bỏ óng tiết kiệm lâu lâu làm vài món, từ từ cũng được 1 cái nhân vật kha khá tuy hơi chậm nhưng bằng khả năng của mình có.
    3 - Muốn bằng anh bằng chị với thiên hạ, có tiền cứ chơi. Ta VIP = tiền của ta chứ có phải tiền của thiên hạ đâu.
    4 - Muốn VIP bằng anh bằng chị mà khả năng ko có rồi đi GATO thì nghỉ mịa cho server nó đở lag. NPH cũng chẳng có mất mát gì nhiều. Vì thể loại này thường thì chỉ gào thét vì GATO.Vì thích VIP mà không thích mất tiền. Thích bỏ tiền ít phải = người bỏ tiền nhiều hơn thì họ mới gọi là công bằng. Loại này cho dù có mở nhiu Server mới đi chăng nữa cũng chẳng bao giờ bằng ai. Vì Server có mới đi chăng nữa vẫn có người bỏ nhiều tiến VIP hơn mình, rồi lại tiếp tục GATO.
    5 - Tóm lại là hãy chơi cho vui, cho thoải mái sau 1 ngày bận bịu với mọi công việc. Hãy cân bằng thời gian chơi game. Ai còn học hãy chăm học. Ai đi làm cứ đi làm. Rảnh rổi thì chơi. Đừng vì một cái hư danh ảo mà đánh mất những thứ quan trọng hơn rất nhiều ở ngoài đời thật của mình.

Xin hết - Ai ném đá cứ ném. Ta nhận. Chẵng sao cả. Vì sao? Vì chỉ là ảo. Thực tế mới là quan trọng. HIIHIHI

Không phải nói gì chứ game này yêu cầu tính đồng đội cao như game CF ..... )))))))))))))))))))
    Tôi chơi cũng đầu từ 400k 500k vào r mà ních vẫn cùi khiên 3 thôi mà chơi có 1 tuần
    Tiền nạp vào toàn đánh bóng vs lô đề vs ae HĐ thì cả tộc đi nên cũng chả quan tâm j đến đồ đạc j nhiều
    Nói chung là kết game này khi tìm thấy trên gamek.vn

Mong rằng nph đừng ra nhiều sv để nhanh bị xụp đổ như kt

.................... I lai kit......

Quote Nguyên văn bởi Xích Tâm Xem bài viết
    Tiện có 2pic của em này , mình cũng có vài lời m' chia sẻ .Mình năm nay sắp sn là 26t . Mình chơi từ thời võ lâm 1 đi đánh từng con nhím với 2 cây chùy (thien vương) . Nên cũng có chút ít kn về game online thì công nhận vài năm gần đây mình cảm thấy gamer ngày càng ... phách lối và quá đáng Mình nói thật cái thời VL1 nhiều ng` kêu là hoàng kim này nọ , ôi cân bằng lắm , ngày xưa á ... bla bla ... thì ko biết có chơi thật hay là ko , chứ ở bất kể game nào kể cả VL1 cũng có sự phân cấp rõ n`g đầu tư ít và nhiều nhưng sự khác nhau là sao , là hồi đó (tính từ 4,5 năm đổ về trước) thì 0 bao giờ có chuyện ca thán chán nản và đòi hỏi như hiện nay , bất kể ở game nào , võ lâm 1 , võ lâm 2 , thiên long bát bộ , chinh đồ ... này kia đều 0 có . Ừ thì ng` này Vip ng` kia đại gia ng` chơi thường chỉ trầm trồ khen hoặc ko quan tâm . chứ ng` ta tập trung vào cái game cái nhân vật của ng ta chơi chứ 0 như bây giờ , hở ra thấy có ng` này ng` kia ngon lành hoặc vượt trội là tỏ thái độ với NPH , bất mãn với những người mà bản thân họ còn chẳng biết bạn là thằng nào . Đòi hỏi NPH mở sever mới để đua top , liên tục sever mới , NPH thì đôi khi bị thụ động bởi những lời đe dọa của số đông " ko ra sev mới chúng tôi sẽ bỏ game " " ko loại bỏ vật phẩm này chúng tôi sẽ bỏ game " , nói thật bỏ thì bỏ chứ NPH cũng chẳng thu được gì từ những bạn ntn cả Sự thật khá mất lòng là ng` làm thương mại hỏ phải đặt lợi ích lên hàng đầu và họ sẽ có những biện pháp khiến bạn phải rút ví dù ít hay nhiều , nếu bạn 0 làm ... bạn tụt lại phía sau . Và vòng luẩn quẩn lại tiếp diễn . Lại chán , lại thua thiệt lại đòi ra sev , lại đòi xóa vật phẩm này kia bla bla ... "Hút máu" là cụm từ vài năm nay dùng nhiều , mình thấy buồn cười lắm , chơi ra sao chơi tnao` bạn cảm thấy tự hào và mãn nguyện về char của mình chứ đừng nhìn người rồi lại cay cú làm gì cả , hút được máu hay ko , còn là do cách chơi của các bạn thế nào , mục đích chơi là gì ? dĩ nhiên ai chẳng m' khỏe m' vip nhưng nó phải dựa trên sở thich và kinh tế bản thân . Chứ sao lại giẫy đành đạch lên như đỉa phải vôi khi thấy ngta hơn mình . Ngày xưa chơi game nó khác lắm , bây giờ , mình 0 có ý gì đâu Cơ mà mình thật sự thích giao du và nói chuyện với những ng` tuổi đầu 2 đầu 3 , trong game hơn là những em mới lớn , chơi game như 1 cách đánh vật , đủ mưu tính lừa lọc , đủ những thói xấu , ích kỉ và bố đời , lấc cấc và xấc xược .... mình 0 nói hết nhưng đáng buồn là đại đa số lại như vậy . Bình tĩnh lại và nên nhớ chơi game là để phục vụ cái thú vui giải trí đơn thuần ,nếu cứ vật lộn với những suy nghĩ sao mình 0 lên top đc grrrr , thì Mario sẽ đáp ứng cho bạn . Còn về phía NPH : ra sev mới nhiều vào nhé , ra nhiều vào rồi giết chính nguồn thu và sản phẩm đầu tiên của mình ^^
    mình cũng nghĩ như bạn vậy đó ,chơi game đơn thuần là để giải trí sau những giờ phút học tập và làm việc ,cũng là nơi để giao lưu kết bạn , chứ không như một số người quan trong vấn đề mạnh yếu, thích hơn thua với người ta , nói chuyện thô tục , mình dám khẳng định là những người như vậy sẽ chẳng bao giờ có tri kỷ trong game