Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 35

Mặc định Re: [NPH - Gamer] Câu chuyện muôn thuở

Cám ơn bạn đã có 1 bài viết sâu sắc và ý nghĩa

Việc khẳng định tên tuổi của 1 NPH mới cần phải tốn rất nhiều thời gian và công sức. Mình mong Trà Phong sẽ mang lại 1 sắc thái mới cho dòng game võ hiệp nổi tiếng 1 thời. Đừng bao giờ đi theo vết xe đỗ của VL1 và Kiếm Thế hiện nay. 2 game đó khá hay nhưng VNG đang bóp chết nó bằng sự tham vọng về kinh doanh của mình. Biến 2 game đó thành 1 chiến trường về lợi nhuận chứ ko còn sự đam mê về thế giới võ hiệp nữa.

Bài viết rất hay....mặc dù mình éo đọc gì dài quá

Quote Nguyên văn bởi HAI Xem bài viết
    Bài viết rất hay....mặc dù mình éo đọc gì dài quá
    không đọc mà biết hay................................. bạn sắp thành thánh mất rồi
    "Xin chào Huế một lần anh đến
    Để ngàn lần anh nhớ trong mơ
    Em rất thực nắng thì mờ ảo
    Xin đừng lầm em với cố đô"

B ak thế săn boss để làm j bạn.k bán TTT lam cho hoạt động săn boss thêm sôi nổi.mình đông ý với phần này của NPH

Quote Nguyên văn bởi xViệtThiếuGiax Xem bài viết
    B ak thế săn boss để làm j bạn.k bán TTT lam cho hoạt động săn boss thêm sôi nổi.mình đông ý với phần này của NPH
    1 ngày bạn săn được bao bos hiếm bao bos võ lâm cao thủ và tỉ lệ ra ttt là nhiu,và trong số đó bao viên ttt ko khóa để bạn bán lấy vàng ko khóa
    Bạn cũng biết mức ttt tốn khi ép vũ khí và áo nên +8 trở nên rỗi chứ ( ko bán ttt ở tiệm tùy thân chắc vàng khóa chỉ để mua ủy thác vì mình ko có tiền mua ttt bằng vàng thường với giá hơn 2k vàng và mơ ước cầm vũ khí +10 11 sẽ là tết congo )

Thoi cu de may ban bao Tra Phong hut mau nghi game...cac ban ay co the ve choi game cua VNG , Sgame , FBT cho do~ hut mau

chơi bao nhiêu game võ hiệp của VN, đây là game tui thấy, cân bằng nhất rồi. thằng bạn nạp co 10k ma tàn tàn lên được set thừa 7 rồi. các bạn phàn nàn thì chơi game khác xem không nạp tiền có lên cấp nhanh, có đi nỗi phó bản ko. đừng đòi hỏi nhìu khi mà chẳng đóng góp được gì

Quote Nguyên văn bởi hoainam Xem bài viết
    1 ngày bạn săn được bao bos hiếm bao bos võ lâm cao thủ và tỉ lệ ra ttt là nhiu,và trong số đó bao viên ttt ko khóa để bạn bán lấy vàng ko khóa
    Bạn cũng biết mức ttt tốn khi ép vũ khí và áo nên +8 trở nên rỗi chứ ( ko bán ttt ở tiệm tùy thân chắc vàng khóa chỉ để mua ủy thác vì mình ko có tiền mua ttt bằng vàng thường với giá hơn 2k vàng và mơ ước cầm vũ khí +10 11 sẽ là tết congo )
    Bạn có thấy dòng này ko:
    • Trân Bảo Các gỡ bỏ Thủy Tinh và Vật liệu Sống
    • Tử Thủy Tinh sẽ được bán tại Tiệm Tùy Thân khi máy chủ mở giới hạn đẳng cấp 89

Ko đọc kỹ đã phán như thánh. Vàng khóa để mua điểm truyện ký, lấy điểm truyện ký ra ma mua thủy tinh.
    NPH làm vậy là để tăng giá thủy tinh lên 1,125 lần và để cho máy chủ Thiên Sơn ko có siêu nhân xuất hiện sớm

Quote Nguyên văn bởi Neptune Xem bài viết
    Bạn có thấy dòng này ko:
    • Trân Bảo Các gỡ bỏ Thủy Tinh và Vật liệu Sống
    • Thân khi máy chủ mở giới hạn đẳng cấp 89

Ko đọc kỹ đã phán như thánh. Vàng khóa để mua iểm truyện ký, lấy điểm truyện ký ra ma mua thủy tinh.
    NPH làm vậy là ể tăng giá thủy tinh lên 1,125 lần và để cho máy chủ Thiên Sơn ko có siêu nhân xuất hiện sớm
    Bạn là người của NPH à mà phán như thánh thế (Tử Thủy Tinh sẽ được bán tại Tiệm Tùy ) bạn chắc 100% là nó sẽ mua bằng điểm truyên ký.NPH người ta chỉ bảo bán trong tiệm tùy thân chưa biết mua bằng điểm sư môn hay vàng khóa... thế mà đã nên diễn đàn sủa nhặng nên.
    Còn mình chỉ chơi game cho vui nên ko quan tâm nó ttt bán bằng gì cứ như cũ bán trong TBC càng tốt mình có thể kiếm vàng khóa để mua và ép đồ 1 cách dễ dàng,đại gia người ta có tiền thì đồ người ta hơn mình là điều đương nhiên mình ko có tiền chơi kiểu ko tiền còn kiểu ko nạp thẻ ko chiụ bỏ công sức muốn mà muốn ngang người khác thì cút về chơi game off đi.