Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 35 của 35

Mặc định Re: [NPH - Gamer] Câu chuyện muôn thuở

Quote Nguyên văn bởi Trà Dạo Xem bài viết
    Thật nực cười các bạn trẻ, cứ đòi mạnh hơn người ta mà không bỏ xu nào, cũng chẳng muốn tốn công, game này ko phải ko đáng chơi vì NPH hay vì game dở, mà vì có quá nhiều người cứ đòi hỏi thế này thế kia mà chẳng muốn bỏ xu nào, quá đông quá nguy hiểm
    -Tại hạ thích các hạ rồi đó, bao giờ game ko còn ganh tị giữa người nghèo với người giàu thì game sẽ bình an phát triển,suy cho cùng các bạn thấy các bạn ko chơi lại người ta nên ức chế thôi. tôi chơi vui, khám phá game, ko ăn lại người khác tôi cũng kệ, ăn được thì sướng thế thôi
    -Ngày xưa thời vl1 chơi tiệm net ngày chơi đc 2-3 tiếng lại phải về, nhiệm vụ làm còn ko hết chứ đừng nói lên diễn đàn chém gió nên vui vẻ và hứng thú, giờ toàn siêu nhân online 24/24 cái gì cũng biết, lại có cả time lên diễn đàn tìm hiểu nên việc các bạn khám phá chức năng game khá nhanh, tốc độ có thể nói gấp 10 lần thời vltk1 vì vậy mà yêu cầu và đòi hỏi của các bạn cũng dã man quá, bảo sao game cứ nhanh tàn
    Lần sửa cuối bởi PhêThuốcLắc; 25-08-2013 lúc 03:30 PM

Mình mới chơi 10 ngày nạp cũng ngót nghét 10 chai; Mua Vip đến năm 2017 để lấy vàng khóa up đồ...

Giờ shop ko bán thủy tinh tím, đi gom mua từng cục. Hứng nó bán, ghét nó ko bán cho... Y như thời tem phiếu đi mua gạo mà phải vác sổ, xếp hàng và năn nỉ chị bán hàng của cửa hàng mậu dịch vậy! Xin hỏi, như vậy có là CÔNG BẰNG hay không?

Không biết nói sao nữa nhưng cho dù thế nào cũng chỉ có thể tận lực giảm bớt sự chênh lệch thoy chứ làm sao toàn bộ dc

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Mình mới chơi 10 ngày nạp cũng ngót nghét 10 chai; Mua Vip đến năm 2017 để lấy vàng khóa up đồ...

Giờ shop ko bán thủy tinh tím, đi gom mua từng cục. Hứng nó bán, ghét nó ko bán cho... Y như thời tem phiếu đi mua gạo mà phải vác sổ, xếp hàng và năn nỉ chị bán hàng của cửa hàng mậu dịch vậy! Xin hỏi, như vậy có là CÔNG BẰNG hay không?
    Tôi thấy bạn đi đâu cũng than công bằng nhỉ, nếu bạn là VIP đến 2017 thì tôi nghĩ bạn sẽ thông than phiền như thế đâu, đã là VIP thì có rất nhiều cách để hơn người ta, xin lỗi tôi chỉ góp ý vậy thôi nhé

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết

thằng siđa nạp cho lắm, để từ từ nạp chết cha nào đâu, chả phải công bằng hay ko mà nạp gấp gáp thế? hơn nữa có vip rồi mà sợ phải xuống cơ năn nỉ 1 thẳng ko vip sao?