Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 35

Mặc định Re: Đôi lời góp ý chân thành về quan điểm phân khúc đối tượng khách hàng của Quý NPH game Ngạo Kiếm Vô Song.

Tôi lạy các bạn! lạy các bạn
    Trước thì ai cũng kêu than chửi rủa NPH làm mất cân bằng game và hút máu khi bán TTT trong shop, NPH họ đau đầu quá trời mới quyết định hạ TTT, theo đa số ý kiến các bạn.
    Giờ lại kêu ầm ĩ là không nên hạ TTT. Vậy sao ko kêu sớm để NPH họ tổng hợp ý kiến rồi đưa ra quyết định, chờ chỉnh sửa thấy mình thiệt lại lên đây kêu
    Gamer bây giờ đúng là khó chiều.haizzzzz
    Mời các bạn đọc lại ý kiến lúc trước xem dân tình kêu than chửi rủa NPH dọa bỏ game thế nào, rồi bây giờ lại kêu than thế nào
    Thật sự mình cũng là game thủ nhưng mình không quá quắt như các bạn đâu, suy cho cùng ai cũng vì lợi ích của mình, chả ai vì game hết
    Góp ý thì góp ý xây dựng tính năng game cho hay, chứ đừng lên đây đòi hỏi quyền lợi lúc đòi thế này, lúc lại đòi thế kia nữa, tôi không thấy tính xây dựng game mà chỉ thấy tính đòi hỏi ích kỉ, hẹp hòi ăn thua của các bạn thôi
    Lần sửa cuối bởi PhêThuốcLắc; 26-08-2013 lúc 11:26 PM

Mặc định Re: Đôi lời góp ý chân thành về quan điểm phân khúc đối tượng khách hàng của Quý NPH game Ngạo Kiếm Vô Song.

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    Tôi lạy các bạn! lạy các bạn
    Trước thì ai cũng kêu than chửi rủa NPH làm mất cân bằng game và hút máu khi bán TTT trong shop, NPH họ đau đầu quá trời mới quyết định hạ TTT, theo đa số ý kiến các bạn.
    Giờ lại kêu ầm ĩ là không nên hạ TTT. Vậy sao ko kêu sớm để NPH họ tổng hợp ý kiến rồi đưa ra quyết định, chờ chỉnh sửa thấy mình thiệt lại lên đây kêu
    Gamer bây giờ đúng là khó chiều.haizzzzz
    Mời các bạn đọc lại ý kiến lúc trước xem dân tình kêu than chửi rủa NPH dọa bỏ game thế nào, rồi bây giờ lại kêu than thế nào
    Thật sự mình cũng là game thủ nhưng mình không quá quắt như các bạn đâu, suy cho cùng ai cũng vì lợi ích của mình, chả ai vì game hết
    Góp ý thì góp ý xây dựng tính năng game cho hay, chứ đừng lên đây đòi hỏi quyền lợi lúc đòi thế này, lúc lại đòi thế kia nữa, tôi không thấy tính xây dựng game mà chỉ thấy tính đòi hỏi ích kỉ, hẹp hòi ăn thua của các bạn thôi
    Nói đùa like cho bác 1 phát )..
    Các bác dân cầy kêu vàng khóa or vàng ko khóa thì ko cầy đc ..Nên cấm bán thủy tinh ở shop >>>Hút máu )
    H bán ở tiệm tùy thân = truyền kí thì cũng thế..cũng mua điểm truyền kí từ vàng khóa or vàng ko khóa thôi..Xong lại vòng vèo đổi qua mua )..Game chỉ có 2 loại 1 là vàng 2 là điểm truyền kí để mua đồ..
    H các bác muốn ko chơi nữa hả)..Ko bán thủy tinh vs nguyên liệu thì nạp card lấy cái vip là hết..Vàng ko tiêu đến là mấy )

đổi thế thì đổi làm gì ko biết... cứ bán shop có phải tốt ko...

Vào TTTGD mà mua thiếu gì TTT đâu bạn

Như nhau con khỉ nói mà không biết tính toán. T nhớ không nhầm là LTT trước kia bán giá dưới 500vk. Bây giờ bạn mua 1TKP=2000DTK, mà 2400DTK=1LTT vậy tính ra bạn phải mất 540vk để được 1LTT. Mua mắc hơn trước mà còn bô bô cái như nhau

Mình nói thiệt là chưa thấy NPH nào như NPH này đâu mấy bạn ak...NPH biết lắng nghe gamer và thay đổi vì Gamer...Nếu đã chơi game và tham gia thì mình các bạn nên hướng đến 1 chữ "HIỂU"...HIỂU thứ nhất là HIỂU cho NPH người ta mua game đầu tư server cả chục tỉ bạc chứ có phải vài ba trăm xu lẻ đâu..HIỂU thứ hai là hiểu về thế giới trong game...Lúc nào cũng sẽ có phân chia giai cấp trong như cái xã hội này vậy...Các bạn ĐẠI GIA thì nên cho các bạn NÔNG DÂn 1 con đường để các bạn có thể vẫn tiếp tục chơi game...Chứ nếu bán tất tần tật trên KTC thì mình thiết nghĩ các bạn ĐẠI GIA nên gom tiền lại mà mở Game ra mà chơi 1 chắc cho khỏe...

Quote Nguyên văn bởi JuVoldemo Xem bài viết
    Như nhau con khỉ nói mà không biết tính toán. T nhớ không nhầm là LTT trước kia bán giá dưới 500vk. Bây giờ bạn mua 1TKP=2000DTK, mà 2400DTK=1LTT vậy tính ra bạn phải mất 540vk để được 1LTT. Mua mắc hơn trước mà còn bô bô cái như nhau
    Vậy là không như nhau rồi... Bây giờ đi mua vừa mất công hơn lại vừa tốn kém hơn!

Đấy, cứ đòi gỡ xuống giờ bị tăng giá rồi thì đừng có mà khóc... Nhưng mà 40 Gold khóa = có vài chục VNĐ thôi; Tớ đi hót 1 bãi phân bò đem bán là có vài lần số đó rồi nên VÔ TƯ ĐI...

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

LTT trước kia là 480v giờ tăng lên 60v. Bạn mua 10 viên là lỗ ra 1 viên rồi. Nói chung cứ để như trước đi. Đại gia giờ nó full hết rồi mà nó nạp thì DTK cũng chả là gì đâu. Ghét nhất mấy tháng suốt ngày cứ lên nói gỡ gỡ, gỡ cái đầu chúng nó, ngu mà tỏ ra nguy hiểm. VKL

không bán thủy tinh trong shop là đúng rồi, NPH có con mắt tinh tường đó, nếu để mất cân bằng trong game sớm muộn cũng giải tán.

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Thực tế cách bán Thủy Tinh sắp tới chỉ là 1 cách đi vòng mà thôi và chỉ khiến người dùng thêm thao tác, lãng phí thêm thời gian chứ chẳng giải quyết vấn đề gì...

Mua cái cục đổi truyện ký trong Shop rồi đổi ra điểm truyện ký để mua thủy tinh giá tương đương với mức giá cũ. Vậy thì thà để nó luôn trong Shop có phải tiện hơn không nhỉ? Đấy là ngu ý của mình thôi...
    Bán TT ở tiệm tùy thân ngoài bán bằng vàng khóa ra , thì VIP như bạn mua là chuyện dễ dàng k nói , còn đối với cộng đồng dân game nói chung đây là 1 điểm đáng chú ý , ví dụ bán bằng điểm cống hiến : quá nhiều hoạt động để cày điểm cống hiến . Bán bằng truyện ký : cái này cũng nhiều cách cày . Theo tôi nghĩ nếu NPH bán TT như vậy thì sẽ rút ngắn khoảng cách chênh lệch giữa "VIP" và "DÂN CÀY"