Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 15 của 15

Mặc định Re: [Thảo Luận] Ngày 27/8/2013 sẽ mở giới hạn cấp lên 89

update rồi đúng 9k truyện kí ham hố vô mua cả đống đập 2 phát 85% trở lên cho cái vũ khí mà rớt nản vãi luôn.

nói thật các bác đòi bỏ, bây giờ lại muốn mở lại bán TTT
    Bán ở đâu cũng thế, điểm truyện kí các bạn mua lam thủy tinh đã đủ chưa mà tính toán mua tử thủy tinh.
    Còn đại gia thì họ mua ở đâu cũng thế, vàng lại chuyển qua truyện kí, dân cày cũng cày đc nhiều vàng, cày đc vàng khóa các bác lại muốn đổi qua truyện kí mua tử thủy tinh. Thế xin hỏi là bỏ TTT trên TBC của NPH làm gì để rồi ít ngày nữa lại mở lại. có khác gì ngay trước đâu.
    tui chỉ thấy cái tỉ lệ đánh các quái trong thủ vệ môn phái với trong bí cảnh quá ít nên mọi người than thở.
    Lên +6 +7 thì không cần TTT, đến lúc +8 thì đòi hỏi mở lại, không biết tính toán thì xin phép nói thì phải nghĩ trước.
    XIN HẾT

Nhưng mình thấy mở cấp nhanh quá, vừa mở 79 đây đùng cái mở 89 rùi đúng là ae cày quá bá đạo ^^

2 phái này phải có 2 CB đập may ra nó mới chết đc, ngại nhất là mấy thằng đồ full, sống dai quá đi

có ai biết về kinh nghiệm + dồn sau khi max cấp và max kinh nghiệm không cho em hỏi với
    trả là em max cấp + exp
    sau đó em trian x4 tu luyên + làm nhiệm vụ ( 1 ngày + uy thác nữa)
    ngày hôm sau tiếp em thấy có 1 skill 3x chưa + max lên em + mất có 240000
    mà tự dưng kinh nghiêm em tụt xuống 98%
    em không hiểu ( 1 ngày trian x4 tu luyện trâu + uy thac cấp 3 + làm nhiệm vụ thì kinh nghiêm đó đi đâu ạ
    mọng cả nhà giúp em vơis