Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 31

Mặc định Re: không bán TT trong shop là 1 điều chính xác

Phải nói là toàn các thánh phán như vớ đc )..Bán điểm truyền kí có thể mua đc = vàng or vàng khóa.....Cả dân ko nạp lẫn nạp đều có thể mua đc
    >>nếu là ng chăm chỉ canh đi săn boss.hên xui đc mấy đồ hiếm bán đc 4-6k vàng khóa...Dư sài vài viên tử cmnr )
    Ng ta có tiền ng ta nạp..Đó là chuyện bt )..Chả nhẽ các thánh muôn k bán tử tinh + nguyên liệu nữa..Thế thì cái shop có gì để mua ko )..Toàn trẻ trâu ko..Đéo nạp và ko chơi đc thì vui lòng next giùm..1 ngày dư giả cũng đc vài k vàng khóa ..Thừa đập đồ cmnr

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    Phải nói là toàn các thánh phán như vớ đc )..Bán điểm truyền kí có thể mua đc = vàng or vàng khóa.....Cả dân ko nạp lẫn nạp đều có thể mua đc
    >>nếu là ng chăm chỉ canh đi săn boss.hên xui đc mấy đồ hiếm bán đc 4-6k vàng khóa...Dư sài vài viên tử cmnr )
    Ng ta có tiền ng ta nạp..Đó là chuyện bt )..Chả nhẽ các thánh muôn k bán tử tinh + nguyên liệu nữa..Thế thì cái shop có gì để mua ko )..Toàn trẻ trâu ko..Đéo nạp và ko chơi đc thì vui lòng next giùm..1 ngày dư giả cũng đc vài k vàng khóa ..Thừa đập đồ cmnr
    bác nói quá chuẩn => 1 ngày hên có khi la liếm hơn 1 vạn vàng khóa như chơi

Game hay mà do các bác vào chửi nhau thế này làm loạn sới hết cả lên. Cứ gây gỗ nhau làm gì nhỉ. mình yếu thì tìm thằng yếu mà đánh. Lập nhiều acc mà đi cày tiền tôi hôm qua bán được 20 vạn bạc 1000v đấy. Nói chung là có rất nhiều cách để kiếm tiền. Chỉ những người trẻ trâu hoặc một ai đó có dụng ý khác vào ném gạch cho game hay này thôi.

Quote Nguyên văn bởi Zup Ken Xem bài viết
    bác nói quá chuẩn => 1 ngày hên có khi la liếm hơn 1 vạn vàng khóa như chơi
    Làm gì ra được 1 vạn vậy bác

vớ vẩn trc nó bán trong shop dùng 1k8 vàng khóa vẫn mua được . h nó bán trong shop tùy thân thì cả nạp tiền và k nạp tiền đều mất hơn 2k vàng hay vàng khóa mới mua đc đúng là đúng như thế nào, lợi có mấy ông lên max đồ trc thôi, mình lên sau đã khó h càng khó :-14

các pác nói có suy nghĩ không , server THIÊN SƠN , cho dù có tiền vẫn không mua được TỬ THỦY TINH nhé ,
    mong NPH đừng bán TTT trong shop , để cân bằng game, để mọi người có hứng thú mà cày cuốc , săn lùng TTT , như thế mới vui ( ai không cày dc thì bỏ tiền mà mua , đó là quy luật, không bỏ sức thì bỏ của )

NPH đánh đúng tâm lý của những bác ko nạp mà chơi chùa và đào mỏ từ chùa ... những chú như chủ topic ko mang lại kinh tế cho họ thì họ sẽ đào thải hết .. luật là thế .. các chú mượn game ( đất ) để cày vậy thì ko trả tiền thuê mặt bằng à ???

Quote Nguyên văn bởi sĩ tiến Xem bài viết
    nph đánh đúng tâm lý của những bác ko nạp mà chơi chùa và đào mỏ từ chùa ... Những chú như chủ topic ko mang lại kinh tế cho họ thì họ sẽ đào thải hết .. Luật là thế .. Các chú mượn game ( đất ) để cày vậy thì ko trả tiền thuê mặt bằng à ???
    1 game luôn có người chăm cày và người chăm nạp tiền , họ luôn hổ trợ luôn bổ sung cho nhau , có kẻ bán có người mua , thiếu người cày thì đại gia lấy đâu vật phẩm mà mua , thiếu đại gia thì nph lại càng sớm chết
    các pác cứ suy nghĩ , mất 1 trong 2 , thì game sẽ thế nào , có tồn tại lâu dài dc không ?

Quote Nguyên văn bởi Trẻ Trâu Sống Lâu Xem bài viết
    1 game luôn có người chăm cày và người chăm nạp tiền , họ luôn hổ trợ luôn bổ sung cho nhau , có kẻ bán có người mua , thiếu người cày thì đại gia lấy đâu vật phẩm mà mua , thiếu đại gia thì nph lại càng sớm chết
    các pác cứ suy nghĩ , mất 1 trong 2 , thì game sẽ thế nào , có tồn tại lâu dài dc không ?
    Like mạnh, chính xác là như vậy!
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn
    Hỗ trợ: http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau

Hỗ trợ gamer về Ngạo Kiếm Vô Song

Quote Nguyên văn bởi Trẻ Trâu Sống Lâu Xem bài viết
    đại gia thì yên tâm thiếu người cày bán vật phẩm thì đại gia mua đồ của NPH ko chết đâu mà lo
    lấy ví dụ đơn giản bán TTT trên cash shop ấy thíu người cày thì mua trên shop thíu tiền thì nạp tiền mua thỏi bạc trên TTGD. vật phẩm vip ko có dân cày thì sẽ lại có event của NPH. Chủ yếu là mua từ dân cày thì giá thành rẻ hơn thôi
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Tag bài viết