Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 12 của 12

Mặc định Re: Nên hay ko nên cho tinh luyện đồ hiếm từ 8x lên 9x ?

up lên đồ hiếm tưởng ngon á.nhưng thật sự nếu k up lên được đồ đạc nó càng quý

Mặc định Re: Nên hay ko nên cho tinh luyện đồ hiếm từ 8x lên 9x ?

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    - cảm giác đồ đạc dễ kiếm là do bung tiền nạp quá nhìu ( mình ko ý kiến j hết về vấn đề này) mà vấn đề dc giải quyết = tiền thì đã ko còn j là khó khăn cả. Với dân nạp ko nhìu như mình thì có dc 1 cái cảm giác sung sướng là quay BC TVP săn boss dc tử thủy tinh hay dc đồ hiếm, 1 cái cảm giác phấn đấu để dành vàng khóa và thủy tinh để đập đồ lên từng mức độ khiên..v..v. Tóm lại tiền nạp vào game cũng như 1 cách xài cheat trong game off.
    - giống như chơi 1 game off ví dụ như game bewick saga (ps2) mà mình từng phải tốn 428h để hoàn thành game đó khi ko dùng cheat và chỉ tốn 36h sau này chơi lại với cheat.
    P/s: tuy nhiên có rất nhìu cách thưởng thức game ví dụ như đi đọc từng đoạn lời thoại nv để nắm bắt mạch truyện của game theo từng giai đoạn của lv, hay đi dạo các map xem phong cảnh đẹp... và như thế bạn sẽ ko bị nhàm chán bởi tính năng của game lập đi lập lại.
    mình thích bài viết này! bạn nói rất hay, game giải trí giải stress thì chơi tốn kém nhưng cứ từ từ , thử cảm giác miên man trong săn boss hay săn đồ đập ngọc, hình thức bỏ tiền quá nhiều để kiếm món đồ đó , ko khác gì game offline chỉnh mã tiền ! mã đồ, còn đồ trong game kêu dễ kiếm, đối với đại gia là dễ nhưng đối với sinh viên học sinh đang sống bằng tiền trợ cấp là khó, cái gì cũng có mặt sáng và mặt tối, đại gia chơi game mặt sáng của nó là mọi người được chiêm ngưỡng những món đồ max của game,còn mặt tối là làm cho game mất đi người chơi, thứ nhất 1 số chán nãn chơi ko lại nghĩ game, mình chỉ ước gì có 1 nph game nào giàu có làm game ko bán đồ kỳ trân hay gì cả, có thể hình thức thu phí 20k 1 tuần hop voi túi tiền của mọi người, thì game vừa có thể kiếm ra tiền cho người đam mê boss....... hoặc cũng có thể tự kiếm đồ cho mình .....tất nhiên thành phần đại gia cũng có nhưng đâu phải muốn mua mà đã được bán dù trả tiền nhiều! nhưng điều đó là ko tưởng trong xã hội làm game của việt nam!