Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 35 của 35

Mặc định Re: Góp ý về hoạt động trong game....tình nghĩa game kiếm hiệp còn đâu?

Ngày trước làm cái NV 5x Cái bang VLTK1 mất gần 2 tuần. Làm song hét ầm cả quán net

Mặc định Re: Góp ý về hoạt động trong game....tình nghĩa game kiếm hiệp còn đâu?

Mình giờ thích vào tộc nào mà vui vẻ, khoái quậy phá ấy; Rảnh rảnh đi kiếm chỗ PK thư giãn vì game này ủy thác vẫn lên lever ầm ầm...

À, mình 37 tuổi, ở SG;
    Acc Đường Môn; Công Lực 195. Ai có chỗ cho mình xin 1 slot đi phá làng phá xóm nhé.

Có điều ban ngày mình đi làm, thường chỉ tranh thủ chơi giờ nghỉ trưa và buổi tối nên ít khi tham gia các hoạt động đòi hỏi độ chính xác về giờ giấc như săn boss này nọ được!

Sever Biện Kinh Thái Sơn - oStarAngelo

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Chĩ mong skill 10x nó được tụng ra cực đep. Chơi cho đỡ chán lên 10x ra nhiều hoat động vui hơn và it nhàm như những hoạt động lv 89 trỡ lui vì minh đang lv 89 công nhận hoạt động game này ít phong phú không gì nhìn sướng mắt cã

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Mình giờ thích vào tộc nào mà vui vẻ, khoái quậy phá ấy; Rảnh rảnh đi kiếm chỗ PK thư giãn vì game này ủy thác vẫn lên lever ầm ầm...

À, mình 37 tuổi, ở SG;
    Acc Đường Môn; Công Lực 195. Ai có chỗ cho mình xin 1 slot đi phá làng phá xóm nhé.

Có điều ban ngày mình đi làm, thường chỉ tranh thủ chơi giờ nghỉ trưa và buổi tối nên ít khi tham gia các hoạt động đòi hỏi độ chính xác về giờ giấc như săn boss này nọ được!

Sever Biện Kinh Thái Sơn - oStarAngelo
    bạn thích thì vào gia tộc mình, chỉ có 4 người thân thiết chơi với nhau

chủ yếu là phá làng phá xóm vào thứ 7 -cn đồ sát cướp tiêu

còn đi tvp hoặc bc gì đó thì tối 12h ngồi lại chơi với nhau, vui vẻ cả thoy, ko quan trọng boss biếc gì cả

DiệpTiểuÁnh BK-TS

Nói thật mấy a còn thấy mệt huống hồ chi là e , K có bang k tộc thì bị nó ăn hiếp , vào bang yếu thì k làm được j , đi TDLT hay săn boss , bị ngta KS , vào bang có tiếng thì ràng buộc đủ điều , off qá 10h kick , lỡ ngày đó có bệnh nhập viện cũng k biết sao , lỡ off 1 ngày thì coi như trắng tay mấy ngày mình siêng onl
    FB : Thư Hoàng

Tên NV : HổSưPhụ SV : Biện Kinh Thái Sơn