Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 13 của 13

Mặc định Re: Góp Ý Về Vần Đề Đấu Giá Trên Trung Tâm Giao Dịch

10/9 17h15 tra vang` lai lan nao dat mua cung that bai

Quote Nguyên văn bởi JuDas Xem bài viết
    Không Ý mình là tại sao không để linh thạch 3 là Mua Vào luôn vì linh thạch 3 rất khó kiếm còn trên trung tâm đấu giá chỉ có được toái phiến. 1 lần đặt mua là 3 ngày nếu có người khác đặt cao hơn là phải hủy và đặt lại vậy thử hỏi bạn với người đi làm đi học thì biết chừng nào mới có được ngọc khảm không lẽ đặt mua bằng vàng thường hết với giá 8000 vàng thường. Mình góp ý 1 là Linh Thạch 3 là 1 ngày TTGD nên để lượng hàng là 1000 viên đi 2 là giảm ngày đấu giá lại còn 1 ngày cũng được chứ như vậy thiệt thòi cho những ai đi làm quá
    khó kiếm bởi thế mới gọi là hiếm , chứ tràn làn ra đó , thì ai cũng như nhau, chẳng phải thiệt thòi cho các bác VIP quá đúng k

Quote Nguyên văn bởi JuDas Xem bài viết
    10/9 17h15 tra vang` lai lan nao dat mua cung that bai
    bạn đặt mua giá có thể thua người khác , hoặc có thể chưa có ai bán vp bạn cần lên TTGD , muốn chắc chắn đc bạn nên check thường xuyên giá của bạn đã là cao nhất chưa , phòng trường hợp bị nẫng tay trên
    Lần sửa cuối bởi zerokull; 11-09-2013 lúc 10:44 AM

Quote Nguyên văn bởi zerokull Xem bài viết
    khó kiếm bởi thế mới gọi là hiếm , chứ tràn làn ra đó , thì ai cũng như nhau, chẳng phải thiệt thòi cho các bác VIP quá đúng k

bạn đặt mua giá có thể thua người khác , hoặc có thể chưa có ai bán vp bạn cần lên TTGD , muốn chắc chắn đc bạn nên check thường xuyên giá của bạn đã là cao nhất chưa , phòng trường hợp bị nẫng tay trên
    minh check lien tuc lam` moi hoai luon nhung van qua han that bai that khong hieu duoc trong khi dat mua dau gia con ngua HT 5 Ki Nang 4 thi 10p la co con` ngoc thi luc nao cung that bai