Trang 5/11 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 110

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

Quote Nguyên văn bởi MingDe Xem bài viết
    cá nhân mình thấy tiêu dao ép định thân tốt hơn, choáng thì có skill 85 đỡ cho rồi, mình đi CT lắm lúc lao vào xong định chạy ra, dính định thân khinh công còn k đc, giảm tàn phế thì có lợi đi môn phái
    Cảm ơn anh để em xem tại em hay chết bởi CB đang phân vân có nên làm giảm tê liệt k hihi
    FimCorn-♥VũHoàngMỹLinh♥ Tiêu Dao-Thiên Sơn

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

Quote Nguyên văn bởi VũHoàngMỹLinh Xem bài viết
    Cảm ơn anh để em xem tại em hay chết bởi CB đang phân vân có nên làm giảm tê liệt k hihi
    đánh với CB thì tránh skill hút vì sau đó nó thả lửa, còn lại thì CB k trâu nên k sợ lắm, solo mình chỉ sợ thiên vương, thiếu lâm, hoa sơn

Mình éo hiểu sao , mình cầm TD 67 hơn thằng CB 69 1 khiêng mà đánh thua nó mới ức . Combo chỉ nữa cây máu , ko chết dc nó , nó quây mình hết máu nên thua .

Quote Nguyên văn bởi DontCare Xem bài viết
    Mình éo hiểu sao , mình cầm TD 67 hơn thằng CB 69 1 khiêng mà đánh thua nó mới ức . Combo chỉ nữa cây máu , ko chết dc nó , nó quây mình hết máu nên thua .
    Nó quây bạn hay bạn quay nó. bạn chơi TD cấp nhỏ xác định là 1 combo sock damage chết. ai bảo bạn đứng im tọt nó làm j. combo xong. rồi nhảy ra té. có combo thì lại ủi nó. 1 lần nó nhai 2-3 bình máu là ít. Vậy nó quay bạn hay bạn quay nó

Quote Nguyên văn bởi MingDe Xem bài viết
    đánh với CB thì tránh skill hút vì sau đó nó thả lửa, còn lại thì CB k trâu nên k sợ lắm, solo mình chỉ sợ thiên vương, thiếu lâm, hoa sơn
    Ngọc thì giới hạn máu + kháng cho áo quần. bao tay thì 1 cục mạc quân giảm crit. nón thì né CM giày né đòn. trang súc thì 5 hành với TP mà phang đi. dây chuyền thì 1 cục 3, 1 cục 1 bao giờ có xi vưu thì thay ngoc bội thay 1 ngọc mới tăng SM thì chuẩn. chả cần hiệu ứng với kháng to làm j đâu. vì bản thân TD đã quá trâu rồi. Khàng mình ko buff ko lag ít nhất Khàng kim 450 còn lại 500+
    Lần sửa cuối bởi BushIdol; 16-09-2013 lúc 11:59 PM

Quote Nguyên văn bởi BushIdol Xem bài viết
    Nó quây bạn hay bạn quay nó. bạn chơi TD cấp nhỏ xác định là 1 combo sock damage chết. ai bảo bạn đứng im tọt nó làm j. combo xong. rồi nhảy ra té. có combo thì lại ủi nó. 1 lần nó nhai 2-3 bình máu là ít. Vậy nó quay bạn hay bạn quay nó

Ngọc thì giới hạn máu + kháng cho áo quần. bao tay thì 1 cục mạc quân giảm crit. nón thì né CM giày né đòn. trang súc thì 5 hành với TP mà phang đi. dây chuyền thì 1 cục 3, 1 cục 1 bao giờ có xi vưu thì thay ngoc bội thay 1 ngọc mới tăng SM thì chuẩn. chả cần hiệu ứng với kháng to làm j đâu. vì bản thân TD đã quá trâu rồi. Khàng mình ko buff ko lag ít nhất Khàng kim 450 còn lại 500+
    Tui cung chay do chu , nhung khi lao vao combo thi crit no khoang hon nua cay mau ma thoi . No tay dai nen dap tu xa rat tham . Mac du tranh dc het cai' ho lua cua no nhung van phai bo chay vi het mau .

ban co the chi minh cach tang diem tiem nang dc k

Quote Nguyên văn bởi MotHitNgaNgua Xem bài viết
    ban co the chi minh cach tang diem tiem nang dc k
    có mấy bài về + tiềm năng rồi mà bạn, tối ưu là max sức còn lại thân nhé, trước đây có lúc mình theo max thân nhưng thấy tỉ lệ nảy crit ảo lòi nên chuyển max sức

Tại sao tượng phái Tiêu Dao lại đầu hói vậy mọi ng

Sao mình thấy TD cấp 69 nó quá nhọ ( Qúa khó kết thúc người khác , mình nâng max sức rồi tới thân ) mặc dù mình hơn 1-2 khiên . Không biết lên 70+ thì nó như thế nào , xin các pro chỉ giáo .

Quote Nguyên văn bởi DontCare Xem bài viết
    Sao mình thấy TD cấp 69 nó quá nhọ ( Qúa khó kết thúc người khác , mình nâng max sức rồi tới thân ) mặc dù mình hơn 1-2 khiên . Không biết lên 70+ thì nó như thế nào , xin các pro chỉ giáo .
    Theo mình thì TD 6x 7x rất bá lên 8x mới có phần giảm xíu nếu đồ ngon thì k phải lo, có lẽ cấp 75 là ngon nhất vì tăng max đc bắc minh thần công dame sẽ to hơn rất nhìu, vs lại TD đi combo đừng đứng tank như HS TV TL nè hihi theo mình là thế
    FimCorn-♥VũHoàngMỹLinh♥ Tiêu Dao-Thiên Sơn