Trang 2/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 41

Mặc định Re: Tớ là Hoa Sơn Khiên 8 đi Chiến Trường 10h50 Top 1 mà không cần phải "quái vật" ^^

Quote Nguyên văn bởi Timberlake Xem bài viết
    2 chú trên chắc vì ganh tị đek đánh đc thế nên sũa hả , thông điệp ngay trên tiêu đề của mình các bạn hãy nghĩ theo nghĩa "Đen" của nó là : HOA SƠN TỤI MÌNH KO CẦN PHẢI NẠP TIỀN NHÌU + QUÁI VẬT MÀ VẪN KHỎE RA TRONG THẤY , bạn kiếm ra phái nào Khiên 8 đi CT giết 123 mạng ko , mấy ông CT trước giờ toàn Khiên 9(Ngạo Thế) 10 11 12 13 14 , chứ Khiên 8 đố phái nào lên đc , mà thời điểm CT đó là đã có 3 4 ông Ỹ Thiên trong server rồi nhé , ko phải mới mở ra đâu
    Có thật ko bạn Timberlake ??
    Tôi Thiếu lâm, cường hóa đc đúng đầu khiên 8 chứ chả đc 60% như ông, mà tôi còn giết đc 145 mạng, hơn 10k điểm. Ai bảo ông là khiên 8 đố phái nào lên đc ???

Mặc định Re: Tớ là Hoa Sơn Khiên 8 đi Chiến Trường 10h50 Top 1 mà không cần phải "quái vật" ^^

Ướt gì mình dc như anh ấy nhỉ... !!!!!

hề hề, người ta khiên 8 đi CT đc TOP 1 như vậy rất đáng tự hào, bí kíp để được như vậy người ta nghĩ ra ko share thì cũng được có sao đâu. mấy bạn bắt người ta chỉ làm gì, đâu phải cái gì cũng chia sẻ được mà đi chửi người ta như vậy xem chừng hơi đố kị với người ta quá đấy
    Bác thớt post cái này lên để a em ta có thể tin rằng HS rất trâu và chúng ta có thể làm được những gì mà chúng ta nghĩ ko thể
    cố lên các bạn
    cái diễn đàn là nơi để chia sẽ kinh nghiệm chứ ko phải là post hình lên xong rồi nói : " mấy bạn tự mò bí quyết top 1 đi "
    hỳ chia sẻ kinh nghiệm là chia sẻ những cái hay cái tốt và thú vị thôi bạn, cũng tùy trường hợp chia sẻ như thế nào, ở đây bạn ấy chia sẻ thông tin HS có thể làm được kì tích cho anh em chiêm ngưỡng là hay rồi, hoàn toàn ko phải chia sẻ theo cách ai mún hỏi gì thì người khác phải nói hết bí kíp ra đâu bạn, thế thì game chả thú vị nữa
    bác thớt cũng nên xem lại cách nói chuyện, người ta nói mà bảo người ta sủa thì coi nghe được không
    Lần sửa cuối bởi PhêThuốcLắc; 21-09-2013 lúc 12:55 PM

Đây là set đồ của mình :

Và đây là kết quả của mình:

Đây nữa

Bonus

Mình cùng sv với Timberlake, đồ CH còn ko bằng, ngọc thỉ lởm như chưa bao giờ đc lởm.
    Vậy bạn còn giữ đc cái ý kiến của bạn là ko phái nào CH 8 ở sv Châu giang này leo đc top 1 nữa hay ko ?

có Kinh Nghiệm thì chia sẻ cho ae. k muốn chia sẻ up lên để làm j hả bạn thà bạn cứ giữ làm của riêng. chứ up 10 người thì 10 viên gạch...... chẳng lẽ nhà bạn đang xây nên thiếu gạch ?

Quote Nguyên văn bởi DươngThiên Xem bài viết
    có Kinh Nghiệm thì chia sẻ cho ae. k muốn chia sẻ up lên để làm j hả bạn thà bạn cứ giữ làm của riêng. chứ up 10 người thì 10 viên gạch...... chẳng lẽ nhà bạn đang xây nên thiếu gạch ?

Kinh nghiệm thì mình share cho anh em bên box Thiếu lâm rất nhiều rồi bạn à, từ những ngày đầu cho đến giờ. Mình giữ cho mình làm gì đâu bạn ~~

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Kinh nghiệm thì mình share cho anh em bên box Thiếu lâm rất nhiều rồi bạn à, từ những ngày đầu cho đến giờ. Mình giữ cho mình làm gì đâu bạn ~~
    bên này là box HS bạn à và mình đang nói chủ thớt chứ nói bạn làm j bạn có chia sẻ kinh nghiệm TL mình cũng chịu ko chơi TL mà

Thì ra là mi ... ta đã tìm đc kẻ thù lâu nay
    Mới hôm kia TĐLT
    Một Con Gà ... Nằm Ngay Trước Mắt

bác này tự sướng giống đườngtam bên đường môn rồi
    thiếu lâm chiến trường giết nhiều hơn bạn đấy ngồi đấy mà khoe

Tiên sư thằng chủ thớt cờ hó nổ vãi đạn. Hùng hổ tuyên bố, đã ngu còn nguy hiểm. Kéo xuống nhìn Thiếu Lâm khiên 8 tổng kill và điểm đi rồi về dell acc hoặc học cách làm người khiêm tốn. Đờ mờ câu đầu tiên vào đã vỗ ngực tự ra oai, đúng là loại trẻ trâu không đáng quan tâm.
    Thiên Vương: Justice^♥^X-War
    Tàn Sát JX = Tàn Sát Justice X-War <=> Tàn Sát với Cuộc chiến công lý.

Góp đá, góp gạch thì click =>>