Trang 3/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 41

Mặc định Re: Tớ là Hoa Sơn Khiên 8 đi Chiến Trường 10h50 Top 1 mà không cần phải "quái vật" ^^

Thông cảm cho người ta mấy pa qua trường giang mà đi CT top 1 đi tao coi =]]~~~ khiên 8 vô đó đầy không bị đường môn nó rỉa chết tao con mày ~~ tự kỷ mặc cảm đi CT gà đã to mồm om om

Còn ba thiếu lâm cần gì phải khoe =]] thiếu lâm vô CT tha sức tung hoành cmnr bạn ta 2 đứa tl cl 199 - cl 210 đi ct toàn giết 170 mạng >>> top 1 đấy =]]~~ tl hồi 89 đã top 1 rồi đâu phải 9x mới có sàm

Pa cầm cái acc cl 211 đấy qua thiên vương oánh top 1 mới nói pa hay
    Lần sửa cuối bởi LăngVân; 27-09-2013 lúc 11:49 AM

Mặc định Re: Tớ là Hoa Sơn Khiên 8 đi Chiến Trường 10h50 Top 1 mà không cần phải "quái vật" ^^

Quote Nguyên văn bởi hoainam Xem bài viết
    bác này tự sướng giống đườngtam bên đường môn rồi
    thiếu lâm chiến trường giết nhiều hơn bạn đấy ngồi đấy mà khoe
    haha, tại hạ nào có tự sướng kiểu này bao giờ, thớt này liều vãi dám thốt ra câu ko có phái nào khiên 8 mà top chiến trường và kill nhiều mạng như thớt, t cũng khiên 8 đây, có post tấm kill 123 liên trảm 64 đấy, các bác TL top thì ko nói rồi nhưng TL ko liên trảm được cao vì 1 lần phù ăn đc 6,7 mạng là cao lắm rồi, còn thớt này liên trảm 17 thì quá ít

Quote Nguyên văn bởi LăngVân Xem bài viết
    Thông cảm cho người ta mấy pa qua trường giang mà đi CT top 1 đi tao coi =]]~~~ khiên 8 vô đó đầy không bị đường môn nó rỉa chết tao con mày ~~ tự kỷ mặc cảm đi CT gà đã to mồm om om

Còn ba thiếu lâm cần gì phải khoe =]] thiếu lâm vô CT tha sức tung hoành cmnr bạn ta 2 đứa tl cl 199 - cl 210 đi ct toàn giết 170 mạng >>> top 1 đấy =]]~~ tl hồi 89 đã top 1 rồi đâu phải 9x mới có sàm

Pa cầm cái acc cl 211 đấy qua thiên vương oánh top 1 mới nói pa hay
    TL hồi 89 đã top 1 rồi cơ à ?? Ông mới là ng xàm. TL top 1 từ khi 75 kìa, đã ko hiểu gì còn om sòm gì ở đây thế ??
    Acc CL 211 mà mới khiên 8 thì cũng chả phải là khỏe đâu, hiểu ko ?? Nhất là cái sv châu giang, giờ Ỷ thiên với ngạo thế nhiều như lợn con đấy !
    Giờ TL top 1 nhiều vì có những ng đi trước rút kinh nghiệm cho những ng đi sau nên dễ dàng hơn. Ông nói cứ như tướng. Có so, thì so cùng sv, so khác sv nghe ngu lắm. Mỗi sv 1 khác, lượng người chơi phân bổ giữa các phái khác nhau, các sv ko cùng thời điểm với nhau thì mặt bằng chung nó cũng khác nhau. So sánh ?? Lấy cái quái gì ra mà so sánh thế ??
    Tôi chơi TL từ Alpha test 1, thăng trầm như thế nào bản thân tôi hiểu rõ hơn bất kỳ ai khác. Ông đừng nói ra cái vẻ hiểu biết, cái gì mà hồi 89 đã top 1 ?? Nhảm vãi ra nhóc ạ

75 pa tính khiên 9-10 đấy à =]]z server tui vừa mở 79 là tiềm long lớp lớp cầm lăng vân mà đi ct top 1 tui coi nhảm

Chơi mà không biết nghĩ so đồ 7x với đồ 9x còn nguy hiểm

phải rồi bác pro qua ap test đi so với bản chính thức mới hãi vô bản chính thức rồi có thấy nhiều cái khác không thăng trầm blaz...blaz... cứ làm như chơi bản ob của trung quốc ấy mình chú chơi ap không có ai chơi nữa à ! Chú rao lên xem thiếu lâm hiện tại sau khi mở 99 cl 17x >> đi ct top nổi không người ta chửi chú ngu ấy ! Tỏ vẻ nguy hiểm tuổi lớn hơn ai mà " nhóc ạ " hài nhất mấy đứa như chú .

Khoe còn khoe nguy hiểm nữa
    Lần sửa cuối bởi LăngVân; 27-09-2013 lúc 02:38 PM

Quote Nguyên văn bởi LăngVân Xem bài viết
    75 pa tính khiên 9-10 đấy à =]]z server tui vừa mở 79 là tiềm long lớp lớp cầm lăng vân mà đi ct top 1 tui coi nhảm

Chơi mà không biết nghĩ so đồ 7x với đồ 9x còn nguy hiểm

phải rồi bác pro qua ap test đi so với bản chính thức mới hãi vô bản chính thức rồi có thấy nhiều cái khác không thăng trầm blaz...blaz... cứ làm như chơi bản ob của trung quốc ấy mình chú chơi ap không có ai chơi nữa à ! Chú rao lên xem thiếu lâm hiện tại sau khi mở 99 cl 17x >> đi ct top nổi không người ta chửi chú ngu ấy ! Tỏ vẻ nguy hiểm tuổi lớn hơn ai mà " nhóc ạ " hài nhất mấy đứa như chú .

Khoe còn khoe nguy hiểm nữa
    Nói chuyện nghe chán vật ra!

Mồm thằng nào nói TL từ 89 đã top 1 ??? Nói *** vừa thôi. Nói là nói cái mốc lv chung của sv, và từ 75 trở đi TL đã leo top 1 được. Cái gì mà so đồ 7x với đồ 9x ?? Chả nhẽ hồi mở giới hạn 79 cả sv ko có TL nào top 1 à ??
    Nguy hiểm à, thế chú làm được cái gì rồi thế ??

Thằng so sánh ngu là chú. Và cái kiểu nói chuyện, ko cần biết tuổi bao nhiêu, là cái kiểu nói chuyện của 1 thằng nhóc.
    Sau khi mở 99, bản thân anh đây chỉ 177 công lực vẫn đc top 1. Có cần cho xem bằng chứng ko ??

Cái nữa, là từ đầu anh ko nói chuyện vs chú, tự dưng chú vào động chạm anh. Anh nói chuyện vs chủ topic, chú là cái giống gì vào phán như đúng rồi thế ? Chú làm được gì cho đời rồi ?? Anh hùng bàn phím à ??
    Lần sửa cuối bởi Thiên Lang Nha; 27-09-2013 lúc 08:09 PM

bạn lăngvân nói chuyện như ... câu trước cắn câu sau

Quote Nguyên văn bởi Timberlake Xem bài viết
    Các bạn ko cần trâu cũng có thể Top 1 như thường , nhưng bí quyết Top 1 thì mấy bạn tự mày mò tìm hiểu để , chả ai muốn chia sẽ đâu , chứ đi CT cứ lao vào đánh auto ko có tí Tư Duy thì khi nào lên TOp cho người ta họ nể
    Câu "bí quyết Top 1 thì mấy bạn tự mày mò tìm hiểu để , chả ai muốn chia sẽ đâu "
    đc top 1 1 lần mà cứ khoe khoan, đưa lên chém gió rùi nói bí quyết top 1 ,nhảm vãi!!!

Mình cmt nóng tính quá. Srr anh em nào đọc phải >"<

Xin lỗi bạn chứ nhìn cách bạn đăng bài + rep thế ngứa mắt thế nào đó. Ừ thì bạn hay, bạn giỏi hơn tụi tôi.. nhưng cũng đừng nên phát ngôn kiểu như thế. Bạn hay trong chiến trường bằng 1 cách nào đó tôi ko biết, nhưng bạn đi đấu phái lần nào lọt top 4 hay top 8 chưa thế . Còn nói chuyện khiên 8 top1 chiến trường, thì ko phải mình bạn đâu, thông báo cho bạn biết.. acc ThiênLangNha, cũng vừa chập chửng khiên 8, ngọc khảm thì viên có, viên không, ngọc 2 ngọc 3 thôi nhưng top 1 chiến trường biết bao nhiêu lần rồi. Nhìn xung quanh mình chút đi bạn ơi
    Quote Nguyên văn bởi Timberlake Xem bài viết
    2 chú trên chắc vì ganh tị đek đánh đc thế nên sũa hả , thông điệp ngay trên tiêu đề của mình các bạn hãy nghĩ theo nghĩa "Đen" của nó là : HOA SƠN TỤI MÌNH KO CẦN PHẢI NẠP TIỀN NHÌU + QUÁI VẬT MÀ VẪN KHỎE RA TRONG THẤY , bạn kiếm ra phái nào Khiên 8 đi CT giết 123 mạng ko , mấy ông CT trước giờ toàn Khiên 9(Ngạo Thế) 10 11 12 13 14 , chứ Khiên 8 đố phái nào lên đc , mà thời điểm CT đó là đã có 3 4 ông Ỹ Thiên trong server rồi nhé , ko phải mới mở ra đâu

Quote Nguyên văn bởi Đăng Khoa Xem bài viết
    Xin lỗi bạn chứ nhìn cách bạn đăng bài + rep thế ngứa mắt thế nào đó. Ừ thì bạn hay, bạn giỏi hơn tụi tôi.. nhưng cũng đừng nên phát ngôn kiểu như thế. Bạn hay trong chiến trường bằng 1 cách nào đó tôi ko biết, nhưng bạn đi đấu phái lần nào lọt top 4 hay top 8 chưa thế . Còn nói chuyện khiên 8 top1 chiến trường, thì ko phải mình bạn đâu, thông báo cho bạn biết.. acc ThiênLangNha, cũng vừa chập chửng khiên 8, ngọc khảm thì viên có, viên không, ngọc 2 ngọc 3 thôi nhưng top 1 chiến trường biết bao nhiêu lần rồi. Nhìn xung quanh mình chút đi bạn ơi
    Lăng xê nhau hả bạn hiền
    Này thì 300 ký tự =.=