Trang 4/5 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 41

Mặc định Re: Tớ là Hoa Sơn Khiên 8 đi Chiến Trường 10h50 Top 1 mà không cần phải "quái vật" ^^

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Lăng xê nhau hả bạn hiền
    Này thì 300 ký tự =.=
    đó là tuyệt chiu bóp dái đồng đội đó anh

Mặc định Re: Tớ là Hoa Sơn Khiên 8 đi Chiến Trường 10h50 Top 1 mà không cần phải "quái vật" ^^

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    đó là tuyệt chiu bóp dái đồng đội đó anh
    Hè, tôi cũng nghi lắm ông ạ. Tên này nói và hành động thường hay ngược nhau

Ace.ngoaHo day...ai noi tl 7x ko top 1...di ca tram tran top 1 ay chu

Hè, tôi cũng nghi lắm ông ạ. Tên này nói và hành động thường hay ngược nhau
    Nhưng hắn được cái biết chấp nhận sự thật, lúc trc cũng có chữi em gà sau đó solo mới chịu thua đó anh

Nói chuyện nghe chán vật ra!

Mồm thằng nào nói TL từ 89 đã top 1 ??? Nói *** vừa thôi. Nói là nói cái mốc lv chung của sv, và từ 75 trở đi TL đã leo top 1 được. Cái gì mà so đồ 7x với đồ 9x ?? Chả nhẽ hồi mở giới hạn 79 cả sv ko có TL nào top 1 à ??
    Nguy hiểm à, thế chú làm được cái gì rồi thế ??

Thằng so sánh ngu là chú. Và cái kiểu nói chuyện, ko cần biết tuổi bao nhiêu, là cái kiểu nói chuyện của 1 thằng nhóc.
    Sau khi mở 99, bản thân anh đây chỉ 177 công lực vẫn đc top 1. Có cần cho xem bằng chứng ko ??

Cái nữa, là từ đầu anh ko nói chuyện vs chú, tự dưng chú vào động chạm anh. Anh nói chuyện vs chủ topic, chú là cái giống gì vào phán như đúng rồi thế ? Chú làm được gì cho đời rồi ?? Anh hùng bàn phím à ??
    Thieu Lam thi Can gi phai toi 75 moi dc top 1
    P/S : Chu thot hang 1 lien tiep 8 lan nhu minh di roi hang no nhe Minh Thieu lam ( SR ko co unikey ) .

Up hình mấy viên đá khảm lên mình học hỏi với bạn ơi

Thiếu Lâm ôm tướng lấy hộ vệ củng đem lên khoe

Ngon thì đi CT 1h ko NPC rồi ăn top 1 post đi bạn
    chứ đi CT NPC ôm thằng tướng khư khư 500 điểm hộ vệ lên khoe top 1 người ta cười cho
    Lần sửa cuối bởi Lạnh; 01-10-2013 lúc 04:26 PM

Quote Nguyên văn bởi Lạnh Xem bài viết
    Ngon thì đi CT 1h ko NPC rồi ăn top 1 post đi bạn
    chứ đi CT NPC ôm thằng tướng khư khư 500 điểm hộ vệ lên khoe top 1 người ta cười cho
    Like mạnh câu này )) chủ thớt cầm HS đi ct top 1 có zì vui ... có né crit dame chí mạng to ) ngon thì qua TV CL mà top 1 kìa còn cái bí quyết k chỉ thì cùng đâu có ai nài nỉ mà nói cái zọng đó .... cái bí quyết đó đem về mà mà ngâm dấm đi đúng là trẻ trâu

cac ban dung doc bai nay lam ji` , chi qua la dc cai hen nen len mat ti thoi , ban HS ji do oi solo voi minh ko minh cui bap lam T V B chap ban 2 lan xo het chiu danh 1 van 5 chai + del acc