Trang 4/6 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 58

Mặc định Re: Tỉ lệ cường hóa ảo tung cả chảo

umh bi h cứ đập thoải mái xịt cũng chả sao vì tiền cường hóa chưa nhìu về sau cái khó ko còn là thủy tinh để đập nữa mà là tiền ko có để đập đồ
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

toi ne ep Vk +10 86% xit 2 lan uc che vll deo choi nua mat toi 5 Hong TTT voi 10 vien TTT game nay dap do phai goi la ao? vai~ ,

Thoy mấy ông ơi, khổ quá.

Tỷ lệ % tính theo từng lần các ông đập. Đập lần 1 tính lần 1, đập lần 2 tính lần 2, k có chuyện đập 50% 2 lần thì 1 lần lên. Nv còn gì gọi là Liều ăn nhiều nữa ?????
    Thích thì đập, bao nhiêu % cũng bem, rớt bỏ, lên thì k nghe, xịt gào ầm ầm. Co ai lập kỷ lục đập 99,03 % xịt giống tui chưa ??? Lúc đó k tin vào mắt mình lun đó, tưởng nó bị lag k ha
    Hồi xưa chơi kiếm thế 99% đố bố nào tự tin dám đập VK 16 ( Nín thở mà nhấp chuột). 100% rớt thì hãy gào nhe

NÓ CỨ GHI 99% ĐẤY NHƯNG THẬT RA TRONG GAME NÓ LÀ BAO NHIU % AE AI BIẾT KO... CHỊU THÔI.. CHỈ BIẾT CHƠI GAME KO PHẢI LÀ CHA ĐỂ HAY MẸ NUÔI J CỦA NÓ.. GAME ẢO VL....

TÔI CƯỜNG HÓA 1 LẦN vk+9 MÀ MISS VỚI TỈ LỆ 99.97% vkl.. SỢ QUÁ TỪ SAU ĐẬP ĐỒ CỨ CHƠI TOÀN 100% CHO LÀNH.. KIẾM THỦY TINH THÌ KHÓ XỊT THÌ TIẾC.

AC: Hoàng♥Kim♥HạnH sever Trường giang. ( ko tin cứ hỏi bọn HH tôi, ít khi đập dưới 99%)

99.97% xit. lòi mắt ảo VKL............................................... .................................................. ..........................................

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    umh bi h cứ đập thoải mái xịt cũng chả sao vì tiền cường hóa chưa nhìu về sau cái khó ko còn là thủy tinh để đập nữa mà là tiền ko có để đập đồ

tiền thì ko thiếu nhé bạn... bây giơ bạn có thể tíc lũy vàng khoám mua thỏi bạc đổi dk 5v nhé trân TTGD ko thiếu
    Lần sửa cuối bởi Trường BN91; 26-09-2013 lúc 02:09 PM

Quote Nguyên văn bởi Tử Di Xem bài viết
    có lẻ nhân vật bị nguyền rủa như mình bắt hơn 100 con ngựa rồi chưa con nào quá 3 kill
    đành vác vàng lên trung tâm gd đặt mua
    mẹo nhỏ bắt ngựa, bạn cứ đánh nó xuống máu càng thấp càng tốt, khoảng 7 - 10k hẵng bắt( cẩn thận đạn lạc ngựa chết) mình bắt theo cách đó HT 5 cao nhất, đến HT4 rồi mới đến 3. còn skill thì mình chịu.
    trên đây là kinh nghiệm của cá nhân, ai làm theo miss đừng ném gạch mình mà tội

Quote Nguyên văn bởi San Bằng Thiên Hạ Xem bài viết
    bạn qua tộc Hào Kiệt Bang cuồng sát thái sơn là bạn hiểu thến ào là đập đồ 32%~40% nhé
    ThiênMa - ĐôngPhong cũng 33 - 45%, tuyển trúng toàn mấy tên máu liều
    riêng mình thì 96% nó cũng miss nên toàn 100%
    Lần sửa cuối bởi Zarin; 26-09-2013 lúc 05:47 PM
    nhận sao thì trả vậy đấy...

Quote Nguyên văn bởi Trường BN91 Xem bài viết
    tiền thì ko thiếu nhé bạn... bây giơ bạn có thể tíc lũy vàng khoám mua thỏi bạc đổi dk 5v nhé trân TTGD ko thiếu
    Đã nói chưa tới thời điểm mà đến lúc đến thời điểm đó thì cứ phải lại ngồi canh TTGD 12h mà mua thỏi bạc
    Trước h chơi game lúc nào cũng thấy thế tiền bỏ ra nạp card thì ít mà mua tiền vạn thì lại nhìu.
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

hên xui t 98% còn mis nh có đứa 32% nó lên.b có tin 99,99% còn xịt k?nói chung t thấy nhieuf acc mm lắm đập đồ toàn thấy dưới 50% lên ầm ầm

Bạn nói đúng đó, sẽ đến lúc việc kiếm bạc khóa sẽ trở nên khó khăn, và khi đó việc CH đồ sẽ liên quan đến việc bạn có bạc không? Mà bây giờ thì không thể đầu cơ được, vì có nhiều việc cần sử dụng vk.

Quote Nguyên văn bởi nguyen duc hau Xem bài viết
    hên xui t 98% còn mis nh có đứa 32% nó lên.b có tin 99,99% còn xịt k?nói chung t thấy nhieuf acc mm lắm đập đồ toàn thấy dưới 50% lên ầm ầm
    Đập cái đai lên +12, có 72% nhắm mắt làm liền, lên, còn ít TK mua lun 1 viên tử và 4 lam,với 1 viên bạch tổng là 35,% nhắm mắt click nó ra cái thông báo, đồng ý, nó lên +13, bó chiếu cái tỷ lệ..!

tôn thờ chủ nghĩa đập đồ 3x. Chứ 8x 9x rớt tung chảo ảo vê lờ