Trang 2/8 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 74

Mặc định Re: Cùng đánh giá event của Ngạo Kiếm Vô Song

Quote Nguyên văn bởi Clary Xem bài viết
    Thái Sơn sao không biết dung luyện là gì nhỉ
    Thiên Sơn chứ
    À nhầm Thiên Sơn, Thiên Thái cứ lộn miết =.=

Event kim đản rất ổn vì mình thu lợi nhiều từ event đó
    Nguyệt Cung Tiên Tử thì có nhiều người phàn nàn bị dis nhưng mình k bị => k quan tâm => vui vì chỉ đi theo mà nhận đc nhiều exp
    Quế Thụ Tỏa Hương : bảo vệ k đc cũng đc rương , có j đâu mà phàn nàn , mình mở rương ra 1 TTT và 1 FF3 mà chưa có lần nào bảo vệ thành công
    Chốt -----> liệu mình có quá hên k ???

Quote Nguyên văn bởi Chuoi87 Xem bài viết
    Đập Kim Đan bỏ ra vàng thật nhận đồ khóa thì hay ở chổ nào@@
    1 ngày 2 lần CT cho cái cục Dung Luyện mở 1 cục 286 vàng mở 10 cục mất 2860 vàng gần 100k thu về 1 đống phế liệu
    Xin lỗi bạn, cục dung luyện cũng ăn đc free nhé, 10 cục đổi mất 9 ở thằng dã luyện và quay 1 cục. Không là dân chơi thì đừng có đú. Hiện đập free cũng được chục k sư môn thấy cũng ổn chả có gì là rác cả

trung thu thì ăn dc 12 cái bánh là max mà mình còn dư khá nhiều. Trong khi lag, disconet liên tục gây ức chế cho mọi người.
    Đập kim đản toàn ra NVK với số lượng 1 lần được rất nhiều : 1 cái
    Quế thụ tỏa hương thì xác định vào lấy rương rồi ra chứ quái quá mạnh. Đánh quái bị quái đánh lại 1 cái là bị hiệu ứng. Chịu!

Even trung thu : 1 : lag dis game liên tục , cả nửa bang ai tham gia đều bị chứ đừng có nói do mạng của riêng ai
    2 : even bảo vệ cây : quá khó hiện tại tham gia 6 lần team cũng tương đối nhưng chưa trụ được quá 3' ( có lá nhặt sẵn từ lần thua trước rồi mà cũng vẫn thua ) được cái phần thưởng ngon ! lại free

- Even dung luyện : even khá hút máu , 1 ngày đi CT với TTL cũng có 10 cái , mua 10 dung thiết thủy đập hết 2k8 vàng . sau khi đập khoảng 20 cái thì nhận xét ra toàn cùi , cao nhất đc cái mảnh yên ngựa bán đc hơn 2k3v khóa . còn những phát 300v với 2k hoat lực nhiều vô kể

Rất mong Mod, Admin, bộ phận làm sự kiện của NKVS sẽ ghé vào đây để ra những event tốt hơn. Đứng ở góc độ cá nhân mà nói, hầu hết event của NKVS đều chưa ổn và bất cập trừ cái event Đập Kim Đan (Tạm ổn).

Event trung thu ở 1 giờ cố định, giờ đó tôi mới đi làm về, tắm rửa, ăn cơm, dạy con học nên gần như ko tham gia đc. Chỉ có 1 lần tham gia và bị dis luôn nên bỏ luôn ko ăn thêm 1 cái bánh trung thu nào nữa. Tại sao đã được tiếng là FREE mà không làm tốt hơn? Tại sao không tăng hoặc đa dạng hóa phần thưởng hơn? Tại sao không thể chia thành nhiều giờ, nhiều lần khác nhau và khống chế số lần tham gia và khóa vật phẩm có phải ai cũng có thể tham gia, ai cũng vui và cũng giảm số lượng người tham gia 1 đợt tránh lag, dis?

Cái event bảo vệ cây thì quá củ chuối; Team mình 3 Ngạo Thế + 3 mem gần ngạo thế đi vẫn bị mis sớm dù đã thay đổi mấy kiểu đối sách để thích nghi. Event như vậy thử hỏi còn gì là vui khi quá khó với phần đông gamer? Và NPH thì thu được điều gì khi ra event này ngoài những lời chỉ trích?

Trên đây là những góp ý mang tính chất cá nhân của tôi mong đội ngũ làm Event của NKVS hãy đặt cái TÂM và SÁNG TẠO hơn nữa giúp những Gamer chúng tôi thật sự được vui vẻ tham gia một cái gọi là SỰ KIỆN nhé!

Thân oStarAngelo

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Quote Nguyên văn bởi MrNgan Xem bài viết
    Xin lỗi bạn, cục dung luyện cũng ăn đc free nhé, 10 cục đổi mất 9 ở thằng dã luyện và quay 1 cục. Không là dân chơi thì đừng có đú. Hiện đập free cũng được chục k sư môn thấy cũng ổn chả có gì là rác cả
    Dạ thưa chị e chả phải dân chơi dân chọt gì ý e là đang nói cái giá và phần thưởng của viên Dung luyện

NPH fix event rồi, hôm nay mới thắng được trận đầu tiên mừng vcc

Quote Nguyên văn bởi Trà Dạo Xem bài viết
    VCC-VCL-VVV-VVV-VVV. Được Tử Thủy Tinh vãi CC tiếp

Quote Nguyên văn bởi Trà Dạo Xem bài viết
    thắng có được thêm gì không bạn