Trang 3/8 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 74

Mặc định Re: Cùng đánh giá event của Ngạo Kiếm Vô Song

À cái quế thụ này thắng cũng chỉ một rương. Mình hôm nay mới đi lần đầu , mở 3 rương được 2 TTT. Hai acc phụ đi kèm mở 6 rương cũng ra một viên TTT . Nói chung sau khi fix thì thấy phần thưởng khá ngon

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Rất mong Mod, Admin, bộ phận làm sự kiện của NKVS sẽ ghé vào đây để ra những event tốt hơn. Đứng ở góc độ cá nhân mà nói, hầu hết event của NKVS đều chưa ổn và bất cập trừ cái event Đập Kim Đan (Tạm ổn).

Event trung thu ở 1 giờ cố định, giờ đó tôi mới đi làm về, tắm rửa, ăn cơm, dạy con học nên gần như ko tham gia đc. Chỉ có 1 lần tham gia và bị dis luôn nên bỏ luôn ko ăn thêm 1 cái bánh trung thu nào nữa. Tại sao đã được tiếng là FREE mà không làm tốt hơn? Tại sao không tăng hoặc đa dạng hóa phần thưởng hơn? Tại sao không thể chia thành nhiều giờ, nhiều lần khác nhau và khống chế số lần tham gia và khóa vật phẩm có phải ai cũng có thể tham gia, ai cũng vui và cũng giảm số lượng người tham gia 1 đợt tránh lag, dis?

Cái event bảo vệ cây thì quá củ chuối; Team mình 3 Ngạo Thế + 3 mem gần ngạo thế đi vẫn bị mis sớm dù đã thay đổi mấy kiểu đối sách để thích nghi. Event như vậy thử hỏi còn gì là vui khi quá khó với phần đông gamer? Và NPH thì thu được điều gì khi ra event này ngoài những lời chỉ trích?

Trên đây là những góp ý mang tính chất cá nhân của tôi mong đội ngũ làm Event của NKVS hãy đặt cái TÂM và SÁNG TẠO hơn nữa giúp những Gamer chúng tôi thật sự được vui vẻ tham gia một cái gọi là SỰ KIỆN nhé!

Thân oStarAngelo
    Chào bạn!
    Rất hoan nghênh và cám ơn những đóng góp rất chân tình và sâu sắc của bạn.
    Mình sẽ chuyển những tâm tình của bạn đến bộ phận liên quan để Ngạo Kiếm Vô Song ngày một hoàn thiện hơn.
    Chúc bạn có những phút giây thoải mái, vui vẻ và có những đóng góp tích cực hơn nữa khi tham gia Ngạo Kiếm Vô Song
    Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp - Ngạo Kiếm Vô Song

Trang chủ: http://nkvs.vn/

Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song

Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn

Quote Nguyên văn bởi To Giang Xem bài viết
    À cái quế thụ này thắng cũng chỉ một rương. Mình hôm nay mới đi lần đầu , mở 3 rương được 2 TTT. Hai acc phụ đi kèm mở 6 rương cũng ra một viên TTT . Nói chung sau khi fix thì thấy phần thưởng khá ngon
    Ngon thế! Mai cố gắng kiếm cái FF3 cái đã.

Mình tham gia Event kim đản chưa 1 lần đập được gì ngon. Mặc dù 1 ngày đập đủ 12 cái, duy nhất ngày cuối ko thèm đập nữa, đáp shop hết tất cả kim đản nhận được hôm đó. Phần thưởng toàn bạc khóa, hoán thú phù I, lục tt...
    Từ khi tham gia BC, Thanh Vân Phong quay tất cả các phần thưởng mỗi ngày thì được 1 tử tt, 1 ff2. Hết, còn lại ngày nào cũng nhận hoạt lực, kinh nghiệm , lục tt, hoán thú phù với điểm truyện ký, thỉnh thoảng được Lam tt. Dù có hôm quay cầu phúc 2 mộc nhưng cũng quay trúng cả lục thủy tinh với bạc khóa.
    Bắt tọa kị duy nhất được 1 chú HT5, 3 skill. Mặc dù có hôm bắt đến chục con.

Quay cầu phúc đúng sáng nay được 5 thủy. Sướng! Còn mọi lần ko trùng quá 2 hệ 1 lần quay. Toàn Mộc Mộc Thủy, hoặc Kim Kim Hỏa...
    Lần sửa cuối bởi Khanhtung21; 20-09-2013 lúc 10:59 PM
    Thấy hay thì thank nhé

Sau hôm đầu tiên thì hôm nay mở 6 acc 18 rương cả chính lẫn phụ ko ra 1 viên TTT nào

Quote Nguyên văn bởi To Giang Xem bài viết
    Sau hôm đầu tiên thì hôm nay mở 6 acc 18 rương cả chính lẫn phụ ko ra 1 viên TTT nào
    Mình có 2 acc chả biết cái nào là Chính, cái nào là phụ vì đã lên Ngạo Thế hết rồi và vác cả 2 con đi đánh lộn; Mở 6 rương, chia đều mỗi con 1 viên Tử Thủy Tinh

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Ước gì được train quái nhặt tiền, có con boss thường mà tranh nhau chảy máu đầu... phi ngựa trên thảo nguyên vô tình gặp boss vàng... Hay những trận liên đấu công bằng dù có là top sever đi chăng nữa... như ngày xưa nhỉ...
    Thấy hay thì thank nhé

Ngày cuối cùng ở sự kiện Quế Thụ, lại thêm FF 3. Quên chụp hình post lên cho các bạn xem. Nãn kinh, đã giàu rồi, còn giàu thêm. Haizzzz

Even Online nữa kìa pà con ơi! Lại thêm 2 event free mà phần thưởng lại rất là chất. Chất hơn cả Quế Thụ. Ngon vật vã

http://onlinequayso.nkvs.vn/the-le.html
    lại 1 event miễn phí