Trang 5/8 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 73

Mặc định Re: Chi phí chơi game ?????

2.5 triệu. Bạn nạp nhiều gấp 20 lần mình. Công lực thì kém mình 40 điểm . Nói thật game này ngoài cày cuốc kiếm vàng khoá. Còn tuỳ thuộc vào số hên xui. Tốt nhất là như mình. Nạp thẻ mua đều đều víp tháng. Săn bos quay xổ số. Giờ ko còn vụ chế đạo cụ gia viên như trc. Nếu còn chắc mình cũng tăng thêm dc 10-20 công lực so vs hiện tại. Chơi như b thì nên mua acc về mà pk. 200 công lực khiên 9 10 dưới 1 triệu thôi

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Ấy ấy đừng sỉ nhục mình chứ... Mình mới Song Tu qua bên Đào Hoa Đảo đc 2 ngày; Mà dù là Class nào chăng nữa thì vẫn bị bọn nhóc trong tộc nó kêu là trình độ PK SIÊU GÀ!
    bạn đổi sang phái Tiêu Dao có hình cái quạt đó, quạt gió là bọn nó bay hết thôi khỏi cần PK

Quote Nguyên văn bởi SatThu76 Xem bài viết
    bạn đổi sang phái Tiêu Dao có hình cái quạt đó, quạt gió là bọn nó bay hết thôi khỏi cần PK
    Nhà có cả máy lạnh lẫn quạt điện rồi, có sài đc ko? Quạt nan nhanh rách mà nỏi tay lắm...

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Nhà có cả máy lạnh lẫn quạt điện rồi, có sài đc ko? Quạt nan nhanh rách mà nỏi tay lắm...
    Thằng này hình như là tộc trưởng tộc Tàn Sát. Nổi tiếng với độ "đại gia ngu", . Nạp thì lắm nhưng lại nổ có 100k . Các ae chỉ muốn bủm vào mặt.

Mặc định Re: Tiêu hủy đạo cụ nhiệm vụ

Quote Nguyên văn bởi Bé Gấu Xem bài viết
    mình bị thế này "ko tìm thấy mã bài toa ky ..." giờ sao bạn ? ai chỉ sao làm vậy hết rồi mà ko thanh lý dc nó. các acc khác có bị đâu!
    bạn phải nói rõ quá trình thao tác dẫn đến có cái thông báo vậy mới giúp dc chứ( chi tiết 1 chút), theo mình có khả năng con BT đó ko đủ độ no 100, hoặc độ no 99,99% nó cũng ko tính là 100% mà cho ăn cũng ko dc vì độ no giảm quá ít, trường hợp đó bạn sử dụng cho độ no giảm thêm rồi lại cho ăn để độ no 100 là OK

Quote Nguyên văn bởi CuồngPhongLoạnVũ Xem bài viết
    tôi đang nói chơi 1 acc thôi mà có vip free chứ clone 1 ngày kiếm 2000 vàng với 8 acc chưa kể hên xui nhận quà đánh giá còn muốn nhiều hơn nữa thì cày thêm acc nhưng bây giờ ks giá nhau cũng nhiều.
    1 ngày 2k vàng khóa hay ko vậy

Mặc định Re: Chi phí chơi Game ??? các bạn chém mình loạn quá......

Quote Nguyên văn bởi hoainam Xem bài viết
    Ổng chém gió. Clone ko có vip quay số cũng chỉ ra vật phẩm khoá thôi. Giờ tvp lệnh bài 40 30 v thậm chí xin là cho nên dẹp lại cái việc đi tvp nhé

Hiện tại lên khiên 9 ch phòng cụ vẫn 3x 4x phận trăm là đập. Duy chỉ có vũ khí lên 10 mình ép full tử 16 viên 72% còn đâu tà tà 32.40, 41.60 ko bao giờ cao hơn. Chơi thì chịu khó tìm tòi và khám phá mới vui và cũng là để thu hẹp khoảng cách vs đại gia bạn nhé
    Lần sửa cuối bởi Sting Chanh; 19-09-2013 lúc 02:52 PM

Quote Nguyên văn bởi Sting Chanh Xem bài viết
    2.5 triệu. Bạn nạp nhiều gấp 20 lần mình. Công lực thì kém mình 40 điểm . Nói thật game này ngoài cày cuốc kiếm vàng khoá. Còn tuỳ thuộc vào số hên xui. Tốt nhất là như mình. Nạp thẻ mua đều đều víp tháng. Săn bos quay xổ số. Giờ ko còn vụ chế đạo cụ gia viên như trc. Nếu còn chắc mình cũng tăng thêm dc 10-20 công lực so vs hiện tại. Chơi như b thì nên mua acc về mà pk. 200 công lực khiên 9 10 dưới 1 triệu thôi
    Chuẩn cmnr, khiên 9, 10, 200 công lực dưới 1 triệu là cùng, nick em công lực 182 mà mới nạp có 300k, đấy là còn do mất nhiều tiền vì cái phụ tẩy pp3, tẩy đi tẩy lại hết mất gần 2 vạn v khóa mới được dòng nội công 24% chính xác 26%

Đã nạp tổng cộng 500k cho tổng cộng 6 acc. Và hiện giờ đang có hơn 3v vàng không khóa, hàng ngày kiếm cỡ trên 6k vàng không khóa. 6 acc, 1 acc ngạo thế, 1 acc cl 190, con lại 170+.
    Lần sửa cuối bởi Sinta; 19-09-2013 lúc 05:11 PM

Quote Nguyên văn bởi hoainam Xem bài viết
    vàng không khóa bạn ơi ngày mình chỉ log acc vào ăn hoạt lực chế rồi off acc 9 cắm train cứ 3 ngày log acc vô cho đi BC hoặc TVP để nhận thưởng đánh giá quay lần 3 4 là 40% vp không khóa kể cả chúc phúc chi vũ khóa vẫn nhận được vp không khóa còn mấy ông kia thích cãi thì nhiệt tình nhé

Quote Nguyên văn bởi Sinta Xem bài viết
    Đã nạp tổng cộng 500k cho tổng cộng 6 acc. Và hiện giờ đang có hơn 3v vàng không khóa, hàng ngày kiếm cỡ trên 6k vàng không khóa. 6 acc, 1 acc ngạo thế, 1 acc cl 190, con lại 170+.
    ông làm gì mà 1 ngày với 6 acc có 6k vàng không khóa
    Lần sửa cuối bởi CuồngPhongLoạnVũ; 19-09-2013 lúc 05:30 PM