Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 23

Mặc định Re: Rảnh rỗi sinh nông nổi viết tâm sự "TànSátJX - Gia Đình Của Tôi".

chuyễn thì nói mục đích học hỏi chứ vào xong đc mấy tiếng rồi ra nói là sợ bị hiểu nhầm là spy này spy nọ

Noí ra thì nói là chơi game này mà cứ so sánh game khác chứ những kỉ niệm về game của ngày trước quá đẹp. Chơi với nhau ko tính toán mà còn thân nhau và giúp đỡ nhau cả trong và ngoài game. Còn bây giờ giá trị món đồ trong game ko j to tát mà còn lừa nhau thì ...
    Mà nói đi cũng nói lại thì bây giờ ko phải ko còn ai như trước mà là còn rất ít. Và cũng sẽ có người nói rằng ông,anh,chị,maỳ ... có tin tao,tui,hay ai ko mà đòi người khác thế này thế kia. Vì bây giờ cái tôi cao hơn. Ai cũng muốn mình là nhất là trùm sv v.v..........

Nghe bảo Tàn sát nhiều girl lắm

Quá tâm huyết chúc bác Star và tansatjx tồn tại lâu dài ....
    ---=== ◄♥Pine♥► - Server Biện Kinh Thái Sơn.===---

Bác Star trình độ văn kiếm hiệp hay quá nha. Ngưỡng mộ đó ^^. Trần Cận Nam- Thái Sơn. Gặp trong game suốt mà toàn trong tình trạng bem nhau nên ít cơ hội trò chuyện. Bài nào của bác viết e cũng đều đọc cả.
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT

Quote Nguyên văn bởi DarkPine Xem bài viết
    Quá tâm huyết chúc bác Star và tansatjx tồn tại lâu dài ....
    Quote Nguyên văn bởi __Marlboro__ Xem bài viết
    Bác Star trình độ văn kiếm hiệp hay quá nha. Ngưỡng mộ đó ^^. Trần Cận Nam- Thái Sơn. Gặp trong game suốt mà toàn trong tình trạng bem nhau nên ít cơ hội trò chuyện. Bài nào của bác viết e cũng đều đọc cả.
    Thanks các bạn!

Trước hồi còn thanh niên (Nhỉnh nhỉ hơn 30 chút) chơi bên Chinh Đồ 1 cũng hay viết lách, làm phóng viên chiến trường lắm nhưng giờ già cả rồi (Có thêm nhiều tóc bạc rồi) sinh ra lười nhác, thỉnh thoảng làm 1 bài gọi là vui vẻ giao lưu với AE thôi...

Trên chiến trường trong game có thể là địch thủ, kết thúc trận đánh chúng ta lại là bạn vậy là vui rồi!

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

có thể kết hh nc, đàm đạo đc k anh starangel. tên nv khanglong. rất vui đc bik a.

già mà không nên nết... 37 tuổi làm trò rẻ rách... cướp tiêu pt cùi ..... đúng là... già mất dạy vô cùng

Quote Nguyên văn bởi BạchBi2408 Xem bài viết
    già mà không nên nết... 37 tuổi làm trò rẻ rách... cướp tiêu pt cùi ..... đúng là... già mất dạy vô cùng
    Bạn ơi, cướp tiêu là tính năng trong game mà và chúng ta phải thích nghi với nó chứ!

Như tôi cứ ủy thác cho nhanh đỡ mất công dắt và cũng không lo ai cướp. Rảnh rỗi rủ AE lên cướp kết hợp tập PK phục vụ cho công tác sau này...

Quote Nguyên văn bởi kháng Long Xem bài viết
    có thể kết hh nc, đàm đạo đc k anh starangel. tên nv khanglong. rất vui đc bik a.
    Rất sẵn lòng bạn nhé...

Chúc chơi game vui vẻ!
    Lần sửa cuối bởi oStarAngelo; 24-09-2013 lúc 01:17 PM

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Quote Nguyên văn bởi BạchBi2408 Xem bài viết
    game này cướp tiêu thế là ít. Game phong thần, chinh đồ thì bạn còn ức chế hơn game này gấp 10 lần kìa. 1 lần vận tiêu là tim đập thình thịch chứ ko như game này đâu. Mình thấy tất cả đều là tính năng của game thôi mà. Đừng cay cú làm gì. Mình cũng từng bị cướp và cũng nhờ thế mà quen thêm được nhiều hảo hữu đó.