Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 23 của 23

Mặc định Re: Rảnh rỗi sinh nông nổi viết tâm sự "TànSátJX - Gia Đình Của Tôi".

Cho mình hỏi với, cướp tiêu ngoài cái thành tựu ra có được gì ko ae? Mình thì ít đi cướp và nói thật là không đi cướp bao giờ, bọn nó toàn pm bảo bang top 1 mà đi đánh con nit thì cũng ngại thật. Còn chủ yếu thì vẫn đi săn cái ông "StarAngle" kia kìa .

Quote Nguyên văn bởi Sting Chanh Xem bài viết
    Cho mình hỏi với, cướp tiêu ngoài cái thành tựu ra có được gì ko ae? Mình thì ít đi cướp và nói thật là không đi cướp bao giờ, bọn nó toàn pm bảo bang top 1 mà đi đánh con nit thì cũng ngại thật. Còn chủ yếu thì vẫn đi săn cái ông "StarAngle" kia kìa .
    Bạn "Nhất Long" kêu cậu mạo danh thành viên Cuồng Sát đi làm xấu hình ảnh của bang đấy! Còn đi săn tớ hả? Nếu ĐỦ TRÌNH ĐỘ thì xin mời nhé KẺ MẠO DANH!
    Quote Nguyên văn bởi nhatlong Xem bài viết
    xin nói trước nha sting chanh ko có trong cuồng sát và dạo gần đây rất nhìu bạn giả danh cuồng sát đi khoe khoang chửi bây nhầm hạ nhục bang , tôi rất bất bình trước tình trạng này , ngày xưa angel từng ở tộc tụ nghĩa - cuồng sát của chúng tôi và biết cách chúng tôi đối xử với vui vẻ hoà đồng ra sao ...và bây giờ cuồng sát đang thắt chặt cách ăn nói lẫn đối xử ..mình mong các bạn hãy nhìn bằng hành động chứ k nhìn bằng ánh mắt ..thân

HK.NhấtLong

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

hjhj anh Nhất Long lên đây làm gì dza ? em Miss Gấu nè. Bức xúc quá hen. ^^ Bang cuồng sát tuy máu chiến nhưng ko phải hở tí là pk hở tí là đi cớp tiêu. Không có chuyện lên kênh chat hay room chửi bới bêu xấu người khác nhá. Trong bang đa số là 8 và chém gió thôi à. Còn pk hay cướp tiêu là khi săn boss và vận tiêu. Cũng ko phải cướp của người khác mà thường là bị đánh trước rồi mới đánh lại. Chỉ đánh kẻ thù chứ những người khác thì cũng ko đụng chạm gì.
    Mà Gấu có đi cướp bao giờ đâu