Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 25

Mặc định Re: Hịch member TànSátJX - Sever Biện Kinh Thái Sơn!

Bài Hịch rất hay và rất tự kiêu . Kêu là kẻ thù ko đội trời trung vs Cuồng Sát mà lại để cái ava ở trong bang cuồng sát. Tại sao??? Tại vì biết thân phận yếu hèn. Khi mà cả một bang ko ăn nổi một mảnh đất cùi của Cuồng Sát. Một bang không đánh nổi một tộc. Được khoảng 1 tuần bọn Thienmahcm nhập bang thì ha oai sang tận đất của Cuồng Sát ks boss. Bị đánh cho dập mặt ra chưa thấy ngại. Ở cái tộc thì nổi tiếng với một mớ cave cái. Đọc cái khen tướng My mà mình tí thì buồn nôn. Tướng với tá kiểu gì 1 team 5 6 thằng để một mình Sting Dâu nó bem chết nổi máu ăn thua vác mồm lên fb chửi bới om sòm. Đéo nhịn được cười :3

Quote Nguyên văn bởi Sting Chanh Xem bài viết
    Bài Hịch rất hay và rất tự kiêu . Kêu là kẻ thù ko đội trời trung vs Cuồng Sát mà lại để cái ava ở trong bang cuồng sát. Tại sao??? Tại vì biết thân phận yếu hèn. Khi mà cả một bang ko ăn nổi một mảnh đất cùi của Cuồng Sát. Một bang không đánh nổi một tộc. Được khoảng 1 tuần bọn Thienmahcm nhập bang thì ha oai sang tận đất của Cuồng Sát ks boss. Bị đánh cho dập mặt ra chưa thấy ngại. Ở cái tộc thì nổi tiếng với một mớ cave cái. Đọc cái khen tướng My mà mình tí thì buồn nôn. Tướng với tá kiểu gì 1 team 5 6 thằng để một mình Sting Dâu nó bem chết nổi máu ăn thua vác mồm lên fb chửi bới om sòm. Đéo nhịn được cười :3
    Đầu đất sao hiểu thế nào là giải trí, thư giãn... Nực cười!

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Cảm ơn ban nhiều lắm .... Bài hịch rất hay ... Đây là lần đầu tiên mình phải đăng nhập vào để Like cho bài viết ...

Quote Nguyên văn bởi TraHoaNu Xem bài viết
    Cảm ơn ban nhiều lắm .... Bài hịch rất hay ... Đây là lần đầu tiên mình phải đăng nhập vào để Like cho bài viết ...
    Khà khà... Thanks cậu nhá!

Rảnh quá sinh ra nông nổi nghịch tí thế thôi thế mà nhiều người giống như con nghiện game ấy lại đưa nó vào trong 1 vấn đề hoàn toàn khác làm cụt cả sướng!

Đây là topic người ta viết cho a e trong bang người ta...tôi thẫy cũng chả động chạm đến cuồng sát của bạn mà bạn phải gào trong đây... ko thích đọc thì next ..game nào cũng vậy có bang mạnh phải có bang yếu bạn ah ....người ta thua không nản thì bên bạn thắng cũng đường kiêu .... bạn nói 1 bang người ta ko thắng nổi 1 tộc bên bạn giữa cái topic này thể hiện hanh động trẻ trâu .... .. Bang thiên môn - Châu giang

Bài hịch rất hay ... hi vọng member trong bang của bạn chủ topic sẽ toả sáng sau bài viết này
    Lần sửa cuối bởi NgoKyLongTL; 21-09-2013 lúc 04:33 PM

mình ở bang cuồng sát ,like cho bác 1 phiếu vì bài viết rất hay

Bạn sting chanh ăn nói kiểu gì vậy. Tuy mình không cùng sever không nắm rõ tình hình của sever đó như nào nhưng mà bạn ăn nói kiểu thế là không ổn rồi.
    Tay mềm như liễu xuân,
    Bước nhẹ như lá sen trong gió,
    Ra tay nhanh như ánh chớp,
    Mà lực mạnh tựa lôi đình.

xin nói trước nha sting chanh ko có trong cuồng sát và dạo gần đây rất nhìu bạn giả danh cuồng sát đi khoe khoang chửi bây nhầm hạ nhục bang , tôi rất bất bình trước tình trạng này , ngày xưa angel từng ở tộc tụ nghĩa - cuồng sát của chúng tôi và biết cách chúng tôi đối xử với vui vẻ hoà đồng ra sao ...và bây giờ cuồng sát đang thắt chặt cách ăn nói lẫn đối xử ..mình mong các bạn hãy nhìn bằng hành động chứ k nhìn bằng ánh mắt ..thân

HK.NhấtLong

Quote Nguyên văn bởi nhatlong Xem bài viết
    xin nói trước nha sting chanh ko có trong cuồng sát và dạo gần đây rất nhìu bạn giả danh cuồng sát đi khoe khoang chửi bây nhầm hạ nhục bang , tôi rất bất bình trước tình trạng này , ngày xưa angel từng ở tộc tụ nghĩa - cuồng sát của chúng tôi và biết cách chúng tôi đối xử với vui vẻ hoà đồng ra sao ...và bây giờ cuồng sát đang thắt chặt cách ăn nói lẫn đối xử ..mình mong các bạn hãy nhìn bằng hành động chứ k nhìn bằng ánh mắt ..thân

HK.NhấtLong
    Mình và ku Bang Chủ của TànSátJX nói là chơi game này thích nhất là Cuồng Sát là Hiếu Chiến, Tinh Nhuệ, Đoàn Kết và đó là lý do mình xin qua Cuồng Sát. Mình cũng nói rất rõ ràng và thẳng thắn là mình qua không phải Spy mà vì lúc đó mình giao lại TànSátJX cho ku New (Hiện tại chơi acc Sở Sở) quản lý do không hài lòng về quan điểm chơi game của AE lúc đó. Và mình sẵn sàng chấp nhận cho các bạn ấy thử nghiệm quan điểm chơi mới, rút lui về hậu trường cho các bạn ấy thỏa sức vẫy vùng bằng việc qua Cuồng Sát ẩn cư. Và mình qua Cuồng Sát 100% không phải lý do Spy, vì chả thằng Spy nào ngu đến nỗi nhận mình là thành viên sáng lập của bang luôn có ý đối nghịch; Hơn nữa, nếu cần spy tớ có khối acc có thể trà trộn vào Cuồng Sát chứ ko nhất thiết phải lấy acc oStarAngelo. Ông bà nào còn nhắc vấn đề này đề nghị "Vắt Chân Lên Trán" nghĩ giùm nhá!

Còn qua Cuồng Sát, cơ bản là AE bên đó rất hòa đồng, vui vẻ, đoàn kết đúng như nhận định ban đầu của mình. Nhưng do TànSátJX xảy ra chuyện khi các bạn trẻ cầm Guild không vượt qua được sức cám dỗ về 01 bang bá đạo, không vượt qua được những món đồ hiếm lấp lánh của boss, và cũng bị phân tâm bởi khả năng up lever nhanh hơn khi tham gia hoạt động trong bang lớn nên các bạn ấy rủ rê nhau về với bang Chiến. Bởi vậy, mình buộc phải rời Cuồng Sát sớm hơn dự tính khá nhiều để về TànSátJX, hỗ trợ cho các bạn MỚI CHƠI, các bạn Lever Thấp, Đồ Cùi vì Bang Chiến hay bất kỳ bang nào khác đều không muốn chứa chấp các bạn ấy.

Nhắn luôn mấy bạn thích lôi kéo mem của TànSátJX 1 câu: Mời các bạn lôi kéo thoải mái, nếu có lòng lôi luôn mấy ông 8x, kính hồng, lăng vân mà các ông lôi vào game này rồi bỏ lại cho tôi cùng các AE khác phải hỗ trợ họ đi giùm. Đấy mới là TÌNH NGHĨA, mới là BẢN LĨNH của người cầm Guild Game. Còn không làm được điều đó mà còn nhân cơ hội cướp tiêu, phá hoại cái nơi mình từng được nâng niu, dìu dắt thì chỉ cần 1 từ thôi: "KHINH".

Khà khà, TànSátJX dù chỉ còn lại hơn 20 mem nhưng cũng đang chơi rất vui; 22/09/2013 vừa qua đánh 1 trận Lãnh Thổ Chiến cũng quậy các bạn Cuồng Sát gần 1 tiếng đồng hồ đã đời. Sorry các bạn Cuồng Sát, nói thật không phải vì mình thù ghét gì các bạn mà nếu không đánh các bạn thì mình cũng chẳng biết dẫn AE đi đánh lãnh thổ nào vì Cuồng Sát nắm nhiều lãnh thổ quá...

Trên chiến trường chúng ta buộc phải làm địch thủ, nhưng ngoài lúc đó ra chúng ta hãy là bạn vui vẻ, tôn trọng, trân trọng lẫn nhau nhé!

Bạn này nói xấu MyMy chắc phải là đàn bà và ghen tị vì độ hot của em ý.