Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 18 của 18

Mặc định Re: Không vào game được từ hôm qua tời giờ

Bạn vui lòng reset modem > cài đặt modem và thử lại. Nếu vẫn không được bạn hãy cung cấp thêm hình ảnh lỗi. Ngoài ra, bạn có thể cho biết là bạn đã thử kết nối bằng mạng khác ngoài VNPT chưa nhé.
    Thân!

Hà nội VNPT cũng hóng. đang bị lỗi file clientx86 đăng nhập 5p bị đis ra. gửi bài báo lỗi không gửi dc

Quote Nguyên văn bởi ViVi Nguyễn Xem bài viết
    Hà nội VNPT cũng hóng. đang bị lỗi file clientx86 đăng nhập 5p bị đis ra. gửi bài báo lỗi không gửi dc
    Nếu bạn gặp lỗi clientx86 not responding là do CPU, Ram hoặc nhiệt độ máy tính của bạn đang bị đẩy lên quá cao. Bạn nên tắt các chương trình không cần thiết khi tham gia các hoạt động có nhiều người ở trong game.

mình đã thư chuyễn qua mang fpt vẫn vào game bình thường mà. cái này là do máy chủ game ko kết nối đc với mạng vnpt chứ ko phải do may tính hay cpu hay ram gì hết

Bạn reset lại modem và cài đặt lại tất cả các cài đặt mạng trên máy tính về mặc định nhé (DNS).

Hiện tại mình cũng bị bạn ạ khu vực tphcm đây vào client game click cái khung xác nhận kích cỡ màn hình xong đơ cmnr !
    Hỏng lẽ bão quá nên megavnn nó bị hư trời

Quote Nguyên văn bởi LăngVân Xem bài viết
    Hiện tại mình cũng bị bạn ạ khu vực tphcm đây vào client game click cái khung xác nhận kích cỡ màn hình xong đơ cmnr !
    Hỏng lẽ bão quá nên megavnn nó bị hư trời
    Đây là do độ phân giải màn hình đang không hợp với độ phân giải điều chỉnh trong client, đâu liên quan đến mạng VNPT đâu bạn

oh thế nhiều người bị thế ah,zậy mà cứ tưởng có mình mình alo cho mấy thằng bạn nó chơi ầm ầm. Chắc lỗi của anh PH rồi chứ mấy thằng bạn toàn mạng VNPT 165k/1t có sao đâu. Mà còn điều này nữa vào game không được gọi 19006073 chả ma nào nhắc máy, chăm sóc KH thế thì ko biết bao lâu nữa thi phải giải tàn đây.