Trang 10/10 ĐầuĐầu ... 8 9 10
Hiện kết quả từ 91 tới 96 của 96
    Banned

Mặc định Re: Vĩnh việt Côn Lôn ( tâm thư )

ertrt 4wrt wrqwtreg 3w4q3q2 á qwe4 se rq34 3fsdf q3e q2321 3rwdfs

Nói chung phái gì cũng có cái mạnh của nó thôi. Chứ HS bá đạo thế thì cả sv chek chỉ có phái HS quá. Vấn đề là bik phát huy cái mạnh của mỗi phái thôi bạn ak

Mấy bố ảo tưởng sức mạnh toàn là server mới, skill nó chưa định hình đầy đủ nên còn ăn được vài mạng tưởng mình pro, chấp làm gì.

chác ac của bác cùi chứ ac CL em đi CT toàn top 1 trừ HS vs Thiên vương còn lại tất cả phái khác e giật đều 1hit TV sống sót nhờ nẩy khiên.thớt nên tìm hiểu rõ skil CL vs cách PK..

Như mình HS công 236 mà gặp VĐ 265 mình vẫn lao vào băm chết cướp boss thủ lĩnh như siêu nhân

mình cũng test thử các phái hết đủ 5 hệ. Nếu nói là hiểu sâu thì ko dám nói. nhưng những gì mình nhận thấy thì trong 5 hệ ngũ hành. mình thấy hệ thổ có phần đuối nhất trong 5 hệ. thổ khắc thủy nhưng bác nào chơi hệ thổ sẽ thấy éo hiểu nổi pk vs nm kiểu gì chém chán chê mê cmn mỏi thì nó đóng băng hồi máu. còn bị khắc bởi mộc thì nói thẳng nhé. Đánh vào miss vkl mấy bố hs nhào vào phát em nói thẳng tay mà cứng ko kịp ăn liên tục thì máu về 0 ngay tức khắc. chết kiểu bất đắc kì tử. ức chế lắm. bác nào đi chiến trường thì thấy điều này rất rõ