Trang 3/10 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 96

Mặc định Re: Vĩnh việt Côn Lôn ( tâm thư )

Quote Nguyên văn bởi BátĐạtNhĩĐa Xem bài viết
    Chém à chú, đây VĐ máu trâu dame to mà gặp HS ngang đồ là chạy thục mạng, đánh đấm cứ toàn né vs né, nó lướt lại phát là có khi đột tử. Côn Luân nếu 1-1 thì ngoài skill tàn hình mà ko dứt điểm dc đối thủ thì có nước ôm khố về thành.
    k hề chém đâu bạn ... CL k hề yếu tại bạn k biết cách PK
    1/ CT mình top 10 là chuyện hàng ngày rồi
    2/ Solo với HS ngang đồ thì ăn khỏe thậm chí lên 100 có skill phá buff thì TD cũng ăn đc nữa là ... cái chính là biết pk hay k ....
    3/ tàng hình thì 1 lần hiện phải 2 thằng trở lên chứ 1-1 thì đợi đến sang năm ban đc top 1
    4/ cứ gặp ai mà xài tàng hình combat tr'c thì k bao zờ ăn đc vì zờ càng ngày ai cũng trâu cả...

Quote Nguyên văn bởi Phan Trung Thiên Xem bài viết
    Thứ nhất có thể bạn đú phải người chơi phái côn lôn
    Thứ hai có thể bạn đang cố tỏ ra nguy hiểm , ai chơi côn lôn cũng thấy cái sự đang phế của côn lôn , người chơi càng lúc càng ít , chiến trường thời may có 1 2 đại gia nạp thẻ mới lên nổi top . Nếu đã chơi côn lôn thì phế thì nói phế , đừng nguy hiểm tỏ ra sĩ diện , nhà phát hành game cứ tưởng là côn lôn mạnh mà không thèm fix cho đâu .
    nói thế thì bạn là đại gia à ... nạp bao nhiu tiền CL 211 mà kêu đú thẻ... k có đam mê thì phái nào cũng íu cả
    còn nếu kêu đại gia đú thẻ thì đây côn lôn CL 18x sv BK thái sơn nhé lúc đó cl max của sv hình như là 26x 27x r`

p/s chỉ là 1 trong 2 lần top 1
    Lần sửa cuối bởi Ninu; 01-10-2013 lúc 05:06 PM

bạn ninu đánh côn lôn top 1 hay mình không bàn nhưng bạn kêu bạn bật được hoa sơn với tiêu dao thì mình khá là ngạc nhiên, chắc hẳn bạn phải có bí quyết, có thể chia sẻ cho mình được không

Pé Zyn noi đúng , do bạn ko biết cách pk nên nói CL phế
    - Mình chơi HS và 2tu qua phái CLôn chơi thử cũg đc 1 tuần, Solo mình bật đc cả thằg Hoa sơn ngang đồ và cả thằg Tiêu Dao, cái chinh ở đây ko phải phái nào yếu , mà là do cái thằng cầm ACc đủ Trình để PK ko hay thôi. đừg ở đo cào phím do đồ Gà mà muốn ăn pro thành phần đo nên về nằm ngủ và mơ !

à mình sẵn sàng chia sẻ ngay thôi :") zữ cũng làm zì đâu các bạn nào cần zì thắc mắc zì cứ qua page này nhé
    diendan.duo.vn/threads/1503422-con-luan-di-chien-truong-da-cai-thien-

Quote Nguyên văn bởi Ninu Xem bài viết
    à mình sẵn sàng chia sẻ ngay thôi :") zữ cũng làm zì đâu các bạn nào cần zì thắc mắc zì cứ qua page này nhé
    quá đã! cám ơn bạn rất nhiều. Này thì 30 kí tự:@

học hỏi để đi đấu phái

mà nói zì thì nói đúng thậc là nên fixx 1 chút cho CL vì lên 100 thấy skill tụi nó toàn skil dame mà mình thì k có zì... fix thì xin fixx skil 95 vì chỉ tác dụng với quái chứ với người chả làm đc zì ai mà skill 100 tụi nó combo mình ngủ lun quá =.=' chứ còn mún fix zì mà to tát hơn nữa thì mình nghĩ .... cái đó bạn nên xem xét lại cách pk của mình :3

k hề chém đâu bạn ... CL k hề yếu tại bạn k biết cách PK
    1/ CT mình top 10 là chuyện hàng ngày rồi
    2/ Solo với HS ngang đồ thì ăn khỏe thậm chí lên 100 có skill phá buff thì TD cũng ăn đc nữa là ... cái chính là biết pk hay k ....
    3/ tàng hình thì 1 lần hiện phải 2 thằng trở lên chứ 1-1 thì đợi đến sang năm ban đc top 1
    4/ cứ gặp ai mà xài tàng hình combat tr'c thì k bao zờ ăn đc vì zờ càng ngày ai cũng trâu cả...

nói thế thì bạn là đại gia à ... nạp bao nhiu tiền CL 211 mà kêu đú thẻ... k có đam mê thì phái nào cũng íu cả
    còn nếu kêu đại gia đú thẻ thì đây côn lôn CL 18x sv BK thái sơn nhé lúc đó cl max của sv hình như là 26x 27x r`

p/s chỉ là 1 trong 2 lần top 1
    Ờ bạn pro , nhân vật của tôi nạp thẻ đến giờ chưa tới 900k , làm gì mà đại gia bạn , toàn tự lực cánh sinh đấy , tiếc là bạn khác sever , chứ cùng sever tui cho bạn biết thế nào là trình pk côn lôn , top 1 tui đây cũng có đừng ngạo đời như thế .
    Vấn đề chính ở đây tui chỉ mong NPH game nhìn vào bài viết này mà có chút chút thay đổi cho anh em côn lôn nhà ta .
    Còn bạn tưởng côn lôn pro à , căng mắt ra chờ lên cấp 100 nhé . Sẽ vui lắm đấy .
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách

Quote Nguyên văn bởi Phan Trung Thiên Xem bài viết
    Ờ bạn pro , nhân vật của tôi nạp thẻ đến giờ chưa tới 900k , làm gì mà đại gia bạn , toàn tự lực cánh sinh đấy , tiếc là bạn khác sever , chứ cùng sever tui cho bạn biết thế nào là trình pk côn lôn , top 1 tui đây cũng có đừng ngạo đời như thế .
    Vấn đề chính ở đây tui chỉ mong NPH game nhìn vào bài viết này mà có chút chút thay đổi cho anh em côn lôn nhà ta .
    Còn bạn tưởng côn lôn pro à , căng mắt ra chờ lên cấp 100 nhé . Sẽ vui lắm đấy .
    1/ ngạo đời ... buồn cười ) bạn hãy so sánh dùm là mình chơi lúc đó nạp đúng 40k )) và lv lúc đó là 90 cách bạn cả 5 lv .... trước đó 8x cũng dã top 1 r`
    2/ k đại gia mà bạn kêu chỉ có đú thẻ mới top 1 đc ... mà ban nạp gấp 20 lần mình rồi còn zì nạp cỡ đó r` mà còn kêu ca thì cái câu đó bạn tử vả vào mồm mình đấy
    3/ cần zì phải cùng sv ... bạn cầm CL bật đc HS TD ngang đồ đi thì hãy nói cho ai cho ai xem trình pk... mình k nói mình pro nhưng dám chắc là hơn bạn )
    4/ bạn k thấy mình đã đính chính ở trên là xin fixx skill 95 thôi à ) còn ban mún fixx toàn bộ skill thì thôi bạn đi phái khác lun cho mau lành chơi cái zì cũng mún phái của mình bá toàn diện thì ai chơi ) nói HS mạnh thực ra mạnh Ct chứ 1-1 chắc zì ăn đc NM chưa )
    5/ chờ 100 à... cần zì phải chờ lâu ) 50% nữa thôi ... bạn chỉ nghĩ skill 100 phải ăn đc đấu phái tóp 1 bạn mới hài lòng nhỉ
    Lần sửa cuối bởi Ninu; 02-10-2013 lúc 02:35 PM

1/ ngạo đời ... buồn cười ) bạn hãy so sánh dùm là mình chơi lúc đó nạp đúng 40k )) và lv lúc đó là 90 cách bạn cả 5 lv .... trước đó 8x cũng dã top 1 r`
    2/ k đại gia mà bạn kêu chỉ có đú thẻ mới top 1 đc ... mà ban nạp gấp 20 lần mình rồi còn zì nạp cỡ đó r` mà còn kêu ca thì cái câu đó bạn tử vả vào mồm mình đấy
    3/ cần zì phải cùng sv ... bạn cầm CL bật đc HS TD ngang đồ đi thì hãy nói cho ai cho ai xem trình pk... mình k nói mình pro nhưng dám chắc là hơn bạn )
    4/ bạn k thấy mình đã đính chính ở trên là xin fixx skill 95 thôi à ) còn ban mún fixx toàn bộ skill thì thôi bạn đi phái khác lun cho mau lành chơi cái zì cũng mún phái của mình bá toàn diện thì ai chơi ) nói HS mạnh thực ra mạnh Ct chứ 1-1 chắc zì ăn đc NM chưa )
    5/ chờ 100 à... cần zì phải chờ lâu ) 50% nữa thôi ... bạn chỉ nghĩ skill 100 phải ăn đc đấu phái tóp 1 bạn mới hài lòng nhỉ
    nạp thẻ nhiều hay ít thì liên quan j ko bạn, nạp ít tốn thời gian cày cuốc hơn thôi
    mình chơi qua côn lôn vẫn có thể thắng hoa sơn và tiêu dao ngang đồ, còn chủ thớt là 1 CL có tiếng sv châu giâng nên bạn đừng bảo bạn đấy ko biêt pk CL
    vấn đề CT top 1 hay top mấy tùy sv và tùy trận nữa bạn qua châu giang xem top1 CT chỉ cho ỷ thiên thôi sv toàn đại gia hoa sơn cái bang TL ĐH VĐ còn đâu chỗ cho CL trong chiến trường ( chủ thớt top1 CT sv châu giang là kì tích rồi đấy )
    Cuối cùng mong NPH fix lại skil 95 chứ ko phế quá