Trang 3/7 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 61

Mặc định Re: Cày vàng, dễ như chưa từng được dễ

4 -6 vạn vàng khóa Gấu ko tin là có trong vòng 1 tiếng.
    Mở rương hay vào hầm bắt buộc acc chính phải trong pt nhưng vào hầm thủy tinh thì acc chính hốt hết.
    Còn mở bản đồ đánh quái thì acc chính có thể nhặt được hết đồ. kể cả rác bán được bạn mà gom nhiều thì bạc cũng có thể chuyển sang vàng khóa được.
    Còn với 1 pt 1 ngày như thế với 1 tiếng thì ko thể. Cả ngày thì có thể. Nhưng nhiều pt thì khả thi hơn là 1.
    Tuy bất đồng ý nghĩ nhưng sao lại chửi nhau ghê thế ? Bình tĩnh!

Thế đéo nào mà chơi được 30p lại bị dis 1 lần....Bảo trì xong lỗi tùm lum....Yêu cầu NPH cho 1 câu trả lời thỏa đáng....

Cách rất hay nhưng khó mà làm :
    -Hai máy log được 3 acc cũng nặng nề.
    -Một máy 6 acc/2 user.Thì log được 2 lần chắc phải đem ra tiệm.Máy mau xuống lắm bạn ơi.
    -Nhưng cũng là 1 cách khá hay.Thx.

Quote Nguyên văn bởi Bé Gấu Xem bài viết
    4 -6 vạn vàng khóa Gấu ko tin là có trong vòng 1 tiếng.
    Mở rương hay vào hầm bắt buộc acc chính phải trong pt nhưng vào hầm thủy tinh thì acc chính hốt hết.
    Còn mở bản đồ đánh quái thì acc chính có thể nhặt được hết đồ. kể cả rác bán được bạn mà gom nhiều thì bạc cũng có thể chuyển sang vàng khóa được.
    Còn với 1 pt 1 ngày như thế với 1 tiếng thì ko thể. Cả ngày thì có thể. Nhưng nhiều pt thì khả thi hơn là 1.
    Tuy bất đồng ý nghĩ nhưng sao lại chửi nhau ghê thế ? Bình tĩnh!
    Quote Nguyên văn bởi Level_z3r0 Xem bài viết
    Cách rất hay nhưng khó mà làm :
    -Hai máy log được 3 acc cũng nặng nề.
    -Một máy 6 acc/2 user.Thì log được 2 lần chắc phải đem ra tiệm.Máy mau xuống lắm bạn ơi.
    -Nhưng cũng là 1 cách khá hay.Thx.
    1 câu dành cho cả 2 bạn là : "Practice makes perfect". Hay đến đâu thì chưa biết chứ mình thấy tình hình là hết sạch bảo đồ 2 rồi nha cả nhà. Một số còn đặt mua nữa chứ )
    Ráng đợi bảo đồ 8x ít thưa thưa người rồi cùng sẵn sàng dàn acc kiếm tiền nhé các bạn đã đọc bài của mình

Nói ngược nói xuôi thì đây vẫn là cách kiếm Vk nhanh nhất và dễ dàng nhất

http://diendan.duo.vn/threads/150371...-cho-dan-cay--
    Đây là link bài viết ngày trước mình up. Bạn ơi, mình nói nhỏ bạn nghe nè. Cài này mình làm từ xưa xửa xừa xưa rồi. Và bạn nghĩ là 1 tiếng có thể kiếm tới 4-6 vạn á????. Một tiếng bạn đào hết của 5 party á? Mình chỉ ngậm ngùi một câu thôi "chém gió cứt chó bay vào mồm" nhé . Tui làm cái này từ ngày game mở close beta rùi bạn ạ. Bạn nghĩ rằng cứ 1 bảo đồ là được 1 lục á???? Và hơn nữa lại còn 5 party, kiếm số lượng bảo đồ cho acc cùng một map đã khó cho 5 acc rồi chứ đừng nói time di chuyển chạy đi chạy lại. 1 tiếng bạn đào xong 5 party thì thánh quá. Mình có sơ sơ cũng 50 con 7x thôi. Và nói thật mình cũng như bạn đều đặn 5 ngày một lần. Và một lần là hết một buổi chiều. Log ra log vào, giám định bảo đồ, sắp xếp bảo đồ... Còn cái 4-6 vạn thì OK mình cũng có hôm được 3-4 vạn. Nhưng cũng có hôm được 1-2 vạn. bạn 250 cái. Còn mình thì 400 cái đó nhé. Nói nhỏ cho bạn nghe để bạn đỡ nổ, lại còn cả vào hầm acc phụ vào thôi nhé , với mở rương, mở rương (bạn lại phải cho acc chính nhập đội) rồi acc phụ mở lần 1, lần 2 rồi di chuyển acc phụ ra xa, xin lỗi bạn chứ nghe cái 1 tiếng mình thấy ngứa ngứa sao ấy.

No comment gây war đi các bác à .Mà bác Sting Chanh đọc cho kĩ comment của em hay của nó nhé

Quote Nguyên văn bởi To Giang Xem bài viết
    No comment gây war đi các bác à .Mà bác Sting Chanh đọc cho kĩ comment của em hay của nó nhé
    Ý của bác là bác cũng kiếm được 4==>6 vạn trong 1 tiếng ah

Toàn thánh Vậy chắc giờ các bác ỷ thiên hết rồi nhể @@

Quote Nguyên văn bởi Sting Chanh Xem bài viết
    Ý của bác là bác cũng kiếm được 4==>6 vạn trong 1 tiếng ah

Toàn thánh Vậy chắc giờ các bác ỷ thiên hết rồi nhể @@
    Tôi có nói thế bao h đâu , đề nghị đọc lại cho hết đi

Up 1 pic cho anh em phấn đấu làm giàu này
    [IMG][/IMG]