Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 26

Mặc định Re: Chuyển qua Hoa Sơn mà chơi nào ae ơi!

hoa sơn hot hiện nay giống võ đang kiếm bên kiếm thế ngày xưa, nói chung người chơi game thích theo phái hot chứ không phải là có tâm huyết, cũng như sau này có phái nào được sửa skill hot hơn hoa sơn thì có mấy ai chơi hoa sơn nữa

Đúng rồi ai chả thích đè đầu cưỡi cổ người khác
    Mấy phái lúc đầu yếu vất vả cày cuốc sau mới mạnh được lại thấy chúng nó song tu qua ầm ầm kể cũng tức

HaHa chào mừng bạn đến với HS
    sang HS xong đi pk mới bít nó thế nào
    hãy tự cảm nhận cái phái mà bạn cho là bá đạo nhất ngạo kiếm đi

Quote Nguyên văn bởi Gameinlive Xem bài viết
    Skill 100 HOA SƠN
    Cấp 1 skill 100
    1. + 30% lực công cơ bản
    2. Cộng kích mộc 73%

Dame HS lại tăng lên như thế sau này đa số đi toàn gặp HOA SƠN

Còn Côn Luân skill 100 là 1 dòng màu đỏ không có chỉ số gì, dek biết mấy tên dịch thuật biết dịch hay không nữa.
    => Côn Luân sau này có lẻ tuyệt chủng
    Bạn có bít 9 kiếm của HS thì né mất bn kiếm k???????
    nhìn skill ai cũng thích nhưng khi đánh thì mới bít nó thế nào

Nói thì nghe hay lắm.PK rồi pít mấy bác à.
    Chơi game mà ko tâm huyết phái mình thích cứ thích chạy theo phong trào thì chơi làm gì.
    HS có mạnh nhưng ko hẳn là hoàn hảo.Còn ai chơi theo kiểu thích mạnh thì cứ nạp tiền vào là mạnh thôi

Sv Thái Sơn. CL cũng nhiều như lá mùa thu. Nhưng vẫn đang chơi CL ^^. Và ko có ý tưởng sang Hoa Sơn. Cái quan trọng là sự tâm huyết mình bỏ ra cho nhân vật ^^. PK mỗi phái có 1 cái hay riêng.
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT

Quote Nguyên văn bởi Slovanka Hiệp Gà Xem bài viết
    tên nhân vật là gì thế bác.em cũng chuẩn bị chuyển HS đây
    VítVuVơ nhé đag chơi Nga my song tu HS...

Quote Nguyên văn bởi __Marlboro__ Xem bài viết
    Sv Thái Sơn. CL cũng nhiều như lá mùa thu. Nhưng vẫn đang chơi CL ^^. Và ko có ý tưởng sang Hoa Sơn. Cái quan trọng là sự tâm huyết mình bỏ ra cho nhân vật ^^. PK mỗi phái có 1 cái hay riêng.
    Like cho bạn câu này nhé... mình vẫn Chủ tu Nga my chờ ngày skill 100 ra xem sao

Song tu qua rồi biết nhé mấy bạn....Hoa Sơn mà nó nhảy ra nhảy vào đó thì cũng là đồ khủng mới nhảy ra nhảy vào được....chứ đồ cùi bay vào ngậm máu về thành sớm thôi

HS mạnh lắm, mọi người nên qua chơi HS càng đông càng tốt. HS đồ ko cần quá mạnh nhưng vẫn cố thể đạt top 10 chiến trường dễ dàng. Vì 1 sv toàn HS...
    P/s: Mình chơi Thiếu Lâm.

HS mạnh vì các phái chưa đến tầm để mạnh thôi
    Nó né cao nhưng nó k có máu mà chính xác với né tránh trong game tính = % không tính vào điểm
    đến cái ngưỡng nào đó, theo mình tính là 40% né là hết vẹo cực khó để lên nữa ý thì HS với né 40% và máu chỉ + từ đồ chắc cỡ 10 12k gặp các phái với chính xác 85% như bạn kia nói mà máu thì 20 25k như clip của tàu thì chưa biết như nào

1. Hoa Sơn max né có thể lên đến tầm 50%
    2. Hoa Sơn mạnh không phải vì né mà vì bỏ qua công kích - kiểu như có bạn nào đó nói: "Đánh vào nó ko lên damge mà cũng ko hiện chữ né". Nhưng... chỉ bỏ qua công kích khi đông địch... Còn solo thì bỏ không
    3. Bạn trên nói chuẩn - phải đồ mạnh mới nhảy ra nhảy vào đc - nhảy vào hệ kim là ôm rương đến 90% - vì không bỏ qua được công kích Kim.

Ai thích qua Hoa Sơn thì qua thôi. Mình đang chơi HS, công lực cũng hạng chừng 200 server nhưng cảm thấy HS ko mạnh như các bạn ở trên nói.