Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Mặc định Re: Hỏi về né của hoa sơn...!

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    vô hiệu hay hóa giải?
    né của HS đối với các hệ khác trừ kim là tầm khoảng 90-95% khi có buff và 20-25% khi ko có buff nên phần lớn hs có buff lao vào đám đông ko có hệ kim thì rất thoải mái, nhưng trong đám đông chập chùng có 1-2 con tv với tl trong đó thì xác định là hs dc ôm thủ khố.
    Do dame trong pk tập thể quá nhìu nên đôi lúc hiện tượng đánh mà ko nhảy dame hay né tránh là rất bình thường nhưng nv bị đánh vẫn ăn đủ số hit mà tập thể đánh vô
    Do dame trong pk tập thể quá nhìu nên đôi lúc hiện tượng đánh mà ko nhảy dame hay né tránh là rất bình thường nhưng nv bị đánh vẫn ăn đủ số hit mà tập thể đánh vô .Ước gì TD cũng đc thế , vào CT đánh chả thèm đánh HS vì đánh k hiện gì hết => nản , do chả thèm đánh HS nên HS càng sống dai . Nếu đánh k thấy gì là bt thì ae nên chuyển wa HS hết đi , còn nếu đó là lỗi thì nên fix ngay . Để còn bít là mình đang đánh HS chứ k phải đánh vào không khí

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    vô hiệu hay hóa giải?
    né của HS đối với các hệ khác trừ kim là tầm khoảng 90-95% khi có buff và 20-25% khi ko có buff nên phần lớn hs có buff lao vào đám đông ko có hệ kim thì rất thoải mái, nhưng trong đám đông chập chùng có 1-2 con tv với tl trong đó thì xác định là hs dc ôm thủ khố.
    Do dame trong pk tập thể quá nhìu nên đôi lúc hiện tượng đánh mà ko nhảy dame hay né tránh là rất bình thường nhưng nv bị đánh vẫn ăn đủ số hit mà tập thể đánh vô
    Bạn ơi, tiện đây cho mình hỏi "Hóa Giải" đó làm sao để có thế - Mình CL tàng hình chém nó mà hiện lần 3 cái "Hóa Giải" ức chế ko chịu đc.

mình cũng chẳng hiểu cái Hóa Giải làm sao mà có nữa, khi mình đánh hoa sơn thì cũng hiện hóa giải, đôi lúc đánh vào thiếu lâm cũng thế, vậy cái dòng hóa giải nó như nào và làm sao để không bị nữa

Quote Nguyên văn bởi Aloner Shy Xem bài viết
    Bạn ơi, tiện đây cho mình hỏi "Hóa Giải" đó làm sao để có thế - Mình CL tàng hình chém nó mà hiện lần 3 cái "Hóa Giải" ức chế ko chịu đc.
    Quote Nguyên văn bởi Mờ Xem bài viết
    mình cũng chẳng hiểu cái Hóa Giải làm sao mà có nữa, khi mình đánh hoa sơn thì cũng hiện hóa giải, đôi lúc đánh vào thiếu lâm cũng thế, vậy cái dòng hóa giải nó như nào và làm sao để không bị nữa
    hóa giải là skill của yên ngựa bạn à Xuân Phong Hóa Vũ

hóa giải là do skill của trang bị Yên ngựa , post hình cho các bạn thấy

ta cũng chơi hoa sơn cùi cùi tý né 1k8 tỷ lệ né 31% kháng thì toàn 300 máu hơn 8k nhưng ta thấy né của hoa sơn ảo lắm.nhiều lúc nhằng cái chết.chồng né lên của hy dực cũng chỉ đc 60% tỷ lệ né là to.nhưng nhiều lúc nó chả hiện gì lên cả có lúc nó ghi 1 loạt né rồi hóa giải cũng chả hiểu sao.nh chơi hoa sơn phải đập đồ nhiều đame to mới kinh.còn cùi cùi gặp hệ hỏa hệ kim hầu như chết.

Quote Nguyên văn bởi TRaiDEp1 Xem bài viết
    Do dame trong pk tập thể quá nhìu nên đôi lúc hiện tượng đánh mà ko nhảy dame hay né tránh là rất bình thường nhưng nv bị đánh vẫn ăn đủ số hit mà tập thể đánh vô .Ước gì TD cũng đc thế , vào CT đánh chả thèm đánh HS vì đánh k hiện gì hết => nản , do chả thèm đánh HS nên HS càng sống dai . Nếu đánh k thấy gì là bt thì ae nên chuyển wa HS hết đi , còn nếu đó là lỗi thì nên fix ngay . Để còn bít là mình đang đánh HS chứ k phải đánh vào không khí
    Tiêu Dao có buf kháng mà.....luật bù trừ thì NK có hết
    cái ko nhảy dame ko phải là lỗi mà khi để hiệu ứng quá nhiều dame chồng lên nhau làm ko thấy dc dame mình có nhãy hay ko thui
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Tên nhân vật: VânVũTịch server:thiên sơn phái: Hoa Sơn
    Đập đồ xong đi CT sướng vê lù vì cái độ né và crit cực cao

đi CT 10 thằng nhảy lên thì trong đó hết 8 thằng là HS

Mình cũng vừa song tu sang HS thì thấy fái này đánh thật thú vị, theo góc nhìn của mình về HS thì thấy cũng chả siêu nhân jì cả bởi điều kiện cần và đủ để HS phát huy sức mạnh là do tụ đám đông, hy đực full (kỹ năng PK) và dàn pháo phía sau hỗ trợ. Thử vào chiến trường mà địch 5 đứa đứng 5 góc hoặc trong team có 1 chú TL,TV thì thấy HS xác cmnd . HS phụ thuộc 70% vào Hy đực vì chiêu này vừa là công vừa thủ, phần lớn ăn mạng là chiêu này, chiu 1x thì yếu wá, 10x thì xuất ra chậm bắn ra thì chúng chạy hết rồi. còn về né của HS thì tính như sau.

BT HS né tầm 1k8 mấy bác không có skill ngựa hay jì đó +% cx thì cx tầm 2k là hết, đánh cũng miss chưa nói đến buff skill. Nói đến đây thì cũng giải thích cho chủ topic về cái ão né của HS. Mình song tu cũng nhiều môn phái thấy mỗi phái đều có chiêu thức hay fải chăng là do vận dụng hợp lý hay ko mà thôi. , để ý thấy trong ct mà chưa có dàn pháo mà ông HS nào tông thẳng vào đám đông thì xcmnd .