MÌnh thì cảm nhận về HS như này :sogood trong loạn chiến cái sống chết của HS là 65 bỏ qua 70% công kick 4 hệ trừ kim , đây cũng là lý do mà HS có là thánh cũng k đâp đc TV trên dưới 20 công trừ khi nó k biết chơi
Nói về tác dụng thì đơn giản là 10 phát đánh vao HS 7 phát đc bỏ qua tính trong hỗn chiến trên 10 người, đây cũng là lý do mà nhiều người bảo đánh HS k hiện dame, tại nó bị bỏ qua, k tính sau đó thì còn 3 hit, 3 hit này sẽ bi - % cx theo % né của HS nghĩa là vd bạn gì bảo né có 70 thì lên 60% đấy thì là chỉ còn 40% bị trúng 3 hit còn lại thôi, còn k sẽ né

Đấy, đơn giản về HS nó là vậy, nhưng có 1 điều mình khá băn khoăn HS là phải sống chết bám vào né , nghĩa là chả ít thì nhiều, điểm thân pháp cũng phải đạt tối thiểu 4-500 hoặc cao hơn ở lv 9x thế thì k có máu và thêm 1 cái nữa là chính xác và né của game này tính theo % nghĩa là cx 800 điểm đạt 84.15% theo mình test, còn cx 2k3 thì đạt ~ 93 94 % nhưng để đạt 800 cx thì chỉ cần 1 con ngựa có truy ảnh 5 điểm thân mặc định và đeo ngọc hỗ trợ, của mình là 2 lâm hướng nho, 1 hiên viên, hết

Thế thì nếu xét từ 100 có ngựa ht 6 thôi, k nói 7 việc đạt 9x% chính xác là k khó, thêm vào là còn - né tránh thế thì việc đẩy % né cơ bản từ 30 lên 40% là khó, nhưng các phái khác đơn giản sẽ chỉ cần đạt mốc cx 9x% còn sẽ tăng vào máu.

Các bạn chắc cũng xem nhiều clip tàu nó chơi từ thời còn tìm hiểu game rồi đúng không, mình cứ thắc mắc là tại sao bọn nó máu toàn 2 mấy k , và HS mình chơi thì hot, mà bên ý k thấy clip HS khủng đi ct có lẽ vấn đề nằm ở chỗ này