Trang 5/5 ĐầuĐầu ... 3 4 5
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 50

Mặc định Re: Phải chăng event Thiên Giáng Hồng Phúc dành cho đại gia !!!

Tui thì tui thấy cái này cày bạc là ngon nhất .Ngại gì vết bẩn =]]]

ai mở được vật phẩm gì ngon từ cái hộp ấy chưa ! show cho anh em xem với nào

Ngày đầu 50 hộp Lam 5 viên, mảnh tử 7 cái, vàng khóa 7k, bạc 15v, 1 day bat thu bạc. Ngày 2 lam 15 , mảnh tử 4, 1 toái cùi,+6k vang khóa. MXin kíu để tiền nuôi ngựa cho mập vậy

Mình đã test thử 100 hộp ! kết quả cũng chỉ bằng mua nguyên liệu or thủy tinh không khóa phi shop ! Nói chung là treo giải thưởng cho game thủ hoa mắt vậy chứ chả ai được cái gì giá trị >2k vàng khóa !!!!!!!!!!!!!!!! Ko ham ko ham

Huhu mua HL giá rẻ thôi cũng đắt đỏ mua 1 lần gần hết vàng quay CPCV hết luôn - ngày mai ko có mà nuốt HL giá "RẺ"

các bác chả bít suy nghĩ gì, thằng giàu nó thiếu gì cách úp đồ ngon, ko có cái Thiên Giáng Hông Phúc nó cũng vẫn đầy đủ
    mà theo mọi ng nói event cùi nên giàu mà ăn max chắc cũng ko được lợi gì lớn
    cái này là tính năng game mãi mãi, tự nhiên anh em ta có bạc ko khóa xài tốt quá còn gì

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    các bác chả bít suy nghĩ gì, thằng giàu nó thiếu gì cách úp đồ ngon, ko có cái Thiên Giáng Hông Phúc nó cũng vẫn đầy đủ
    mà theo mọi ng nói event cùi nên giàu mà ăn max chắc cũng ko được lợi gì lớn
    cái này là tính năng game mãi mãi, tự nhiên anh em ta có bạc ko khóa xài tốt quá còn gì
    Bạc ko khóa dùng để làm gì ??? Có giá trị bằng vàng khóa ko ???

Quote Nguyên văn bởi Tiểu Yến Xem bài viết
    Bạc ko khóa dùng để làm gì ??? Có giá trị bằng vàng khóa ko ???
    để đập đồ bác ạ, với người bít cày vàng khóa, thì kiếm thủy tinh quá dễ, nhưng bạc vs bạc khóa lại là bài toán khó ko đủ để đập đồ, họ toàn phải mua thỏi bạc đó
    nếu bác dư bạc khóa thì có thể đem bạc ko khóa đi bán, mua găng tay vàng hái sâm mà
    với em ai thích max event thì max, e ko đú nổi ko ghen tị, mình có thêm chút xíu bạc và đc mở free 2 rương là ngon rồi

các bạn cứ quan niệm game hút máu mình thấy chả có gì phải lăn tăn với nó cả time ngồi bình luận hút máu nên đi nghiên cứu cách pk với phái mình tâm huyết thì hay hơn. Còn NPH nào mở game mà ko muốn lợi nhuận chắc gì đến thời điểm này người ta đã thu hồi đủ vốn mua game mà lỡ đủ rồi thì ai ko muốn kiếm thêm, bạn có kinh doanh bạn mới biết nếu con người chịu dừng lại khi đã đủ thì chẳng phải cắn xé nhau trong cuộc sống rồi. Cái này là tính năng chứ ko phải event mà kêu hút máu có tiền thì chơi ko có thì tà tà mà đi (nhiều bạn nói dành cho đại gia nhưng mình nói thật cái số đại gia nó chỉ bằng 1/10 cái số bình dân thôi) P/s nhiều bạn lên đây kếu hút máu nhưng chắc là tay thì đang cào thẻ để mở hộp

tính năng game này đắt quá, mở 30 ngày tốn mẹ nửa tháng lương của bố rồi