Trang 4/12 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 115

Mặc định Re: NPH nên mở SV mới....

Quote Nguyên văn bởi Phá Thiên Xem bài viết
    Xàm vừa thôi, chỉ cần 2 đến 3 tuần là quá đủ để bạn đi pb 1 mình chứ đừng nói đến 3 tháng. Mà cái tầm ra đc 1 tháng thì thà mua acc còn hơn tự cầy. nhưng acc mua và acc tự cầy nó khác nhau nhiều lắm. 3 tháng bạn có hiểu đc không ?
    Ai, tộc nào, bang nào thì mình không rõ. Nhưng với bản thân mình và thành viên của TànSátJX sever Biện Kinh Thái Sơn, cứ khoảng 9h00' AM giờ VN mình lại gào kênh tộc tuyển mem đi Bí Cảnh, TVP; Lúc chưa mở Bí Cảnh 100 thì mình pt cả AE 7X trong tộc đi bình thường; TVP thì thoải mái vì chỉ cần có 01 Nga Mi là ok hết kể cả không qua full 5 ải. Trong TànSátJX, AE là thành viên luôn được ưu tiên đi chung mọi người. Thậm chí, đi train nếu AE trong tộc lever thấp, kính hồng nhưng đủ nhận Exp từ quái train vẫn không bao giờ bị kick khỏi pt cả... Với TànSátJX bạn nào muốn vào tộc kể cả BÂY GIỜ MỚI TẠO ACCOUNT CHƠI & tộc còn slot, chỉ cần chịu khó và có ý chí vươn lên, tích cực hoạt động cùng tộc trên Game, Facebook Group của Tộc, CSM Talk thì luôn được hỗ trợ nhiệt tình và tối đa. Còn cái loại đã lever thấp, đồ cùi bắp mà còn lười nhác thì miễn bình bàn...

Nếu bạn có 01 nhóm chơi tốt, 01 gia tộc biết tương trợ lẫn nhau và không quá coi trọng những thành tựu về lever, đồ đạc, boss biếc thì những điều đó trở nên rất bình thường thôi bạn.

P/s: Bổ xung thêm thông tin, hiện tại TànSátJX vẫn còn khoảng 5 Slot nhưng chỉ dành cho gamer thật sự; Không quá coi trọng về lever, đồ đạc và boss biếc nhé. Chơi với tinh thần game để giải trí đúng nghĩa thôi...
    Lần sửa cuối bởi oStarAngelo; 15-10-2013 lúc 06:22 PM

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Còn cái loại đã lever thấp, đồ cùi bắp mà còn lười nhác thì miễn bình bàn...

Nếu bạn có 01 nhóm chơi tốt, 01 gia tộc biết tương trợ lẫn nhau và không quá coi trọng những thành tựu về lever, đồ đạc, boss biếc thì những điều đó trở nên rất bình thường thôi bạn.
    Xin lỗi bạn nhé, thằng nào mới chơi mà lv cao, đồ ngon ? Còn về lười nhác ai cũng có cuộc sống ngoài. game chỉ là để giải trí. Tôi cũng chỉ chơi đc 1 tiếng buổi trưa rồi 2 3 tiếng buổi tối chứ đâu phải thế loại cắm đầu cắm cổ vào game.
    Còn về tuyển vào tộc, bạn có nói hơi quá không khí sẵn sàng tuyển người mới chơi vào hay chỉ tuyền K5 K6 trở lên ?
    Vạn Sơn mới mở nhất, tôi vào test thử 3 acc khi mọi người 8x. và 6x tôi đi pb 1 mình, cũng may có 2 ac K 3 4 nên cũng mất có khoảng 30p mới qua đc cái pb 4x./.

Xin lỗi bạn nhé, thằng nào mới chơi mà lv cao, đồ ngon ? Còn về lười nhác ai cũng có cuộc sống ngoài. game chỉ là để giải trí. Tôi cũng chỉ chơi đc 1 tiếng buổi trưa rồi 2 3 tiếng buổi tối chứ đâu phải thế loại cắm đầu cắm cổ vào game.
    Còn về tuyển vào tộc, bạn có nói hơi quá không khí sẵn sàng tuyển người mới chơi vào hay chỉ tuyền K5 K6 trở lên ?
    Vạn Sơn mới mở nhất, tôi vào test thử 3 acc khi mọi người 8x. và 6x tôi đi pb 1 mình, cũng may có 2 ac K 3 4 nên cũng mất có khoảng 30p mới qua đc cái pb 4x./.
    Xin lỗi bạn, tôi cũng đi làm và không những làm 1 công ty mà làm 2 cty lận. Hiện tại khi đang comment trên đây tôi cũng đang phải đi công tác mà ko online được game nhưng nhờ những AE khác cắm train giùm. Hoạt động thì nếu rảnh thì làm, bận thì 5' ủy thác là xong hết... Game để giải trí, là niềm đam mê nhưng nếu là Gamer đích thực thì dù bận mấy vẫn luôn có giải pháp để không quá thua thiệt lever so với mặt bằng chung. Vì bạn bận do đi làm nên chắc chắn bạn sẽ có thể có tiền nạp thẻ nhiều hơn những người thất nghiệp chỉ dành time cho game, bạn cần chập nhận bỏ ra chút ít nào đó cho niềm vui giải trí của mình chứ đừng nghĩ KHÔNG BỎ THỜI GIAN và cũng CHẲNG BỎ TIỀN thì bạn sẽ được GIẢI TRÍ THOẢI MÁI; Cái gì cũng có giá của nó hết...

Khó khăn thì luôn luôn có nhưng quan trọng là việc tìm ra các giải pháp tối ưu nhất giải quyết những khó khăn đó... Đừng lôi sự khó khăn ra để biện hộ cho sự yếu kém của bản thân, khó tiến bộ lắm!

Xin lỗi bạn, tôi cũng đi làm và không những làm 1 công ty mà làm 2 cty lận. Hiện tại khi đang comment trên đây tôi cũng đang phải đi công tác mà ko online được game nhưng nhờ những AE khác cắm train giùm. Hoạt động thì nếu rảnh thì làm, bận thì 5' ủy thác là xong hết... Game để giải trí, là niềm đam mê nhưng nếu là Gamer đích thực thì dù bận mấy vẫn luôn có giải pháp để không quá thua thiệt lever so với mặt bằng chung. Vì bạn bận do đi làm nên chắc chắn bạn sẽ có thể có tiền nạp thẻ nhiều hơn những người thất nghiệp chỉ dành time cho game, bạn cần chập nhận bỏ ra chút ít nào đó cho niềm vui giải trí của mình chứ đừng nghĩ KHÔNG BỎ THỜI GIAN và cũng CHẲNG BỎ TIỀN thì bạn sẽ được GIẢI TRÍ THOẢI MÁI; Cái gì cũng có giá của nó hết...

Khó khăn thì luôn luôn có nhưng quan trọng là việc tìm ra các giải pháp tối ưu nhất giải quyết những khó khăn đó... Đừng lôi sự khó khăn ra để biện hộ cho sự yếu kém của bản thân, khó tiến bộ lắm!
    Bạn có người cắm train, bạn có người hđ dùm có thể bạn cùng 1 số ae chơi. Hoặc bạn chơi từ đầu nên ae trong bang trong tộc có sự tin tưởng. Còn với 1 người mới chơi kể cả có vào tộc hay vào bang cũng k bao giờ có sự tin tưởng đấy, à mà làm gì có slot vào bang tộc cho những đứa chơi sau đến gần tháng. mà 1 khi đã chậm 1 tháng thì bạn nghĩ bao lâu sẽ đuổi kịp.
    Tôi thì tôi sẽ không bao giờ chọn cách đấy, game onl thì đang ào ạt về trong tháng 10. Lý do gì để không mở sv mới để cạnh tranh người chơi với những game khác. Hay định cứ để cho người mới chơi sv cũ bị đì đọt cho đến khi 1 game khác mở cửa. Nếu cứ giữ tình trạng đấy thì đảm bảo 1 số lượng gamer sẽ từ bỏ và chuyển qua game khác mới mở.
    Còn về mở sv mới, NPH Ngạo Kiếm chắc chắn sẽ mở, tôi cũng chưa quan trọng là mở sớm hay không. Đơn giản vì giờ tôi vẫn test để chọn phái thích hợp.

Bạn có người cắm train, bạn có người hđ dùm có thể bạn cùng 1 số ae chơi. Hoặc bạn chơi từ đầu nên ae trong bang trong tộc có sự tin tưởng. Còn với 1 người mới chơi kể cả có vào tộc hay vào bang cũng k bao giờ có sự tin tưởng đấy, à mà làm gì có slot vào bang tộc cho những đứa chơi sau đến gần tháng. mà 1 khi đã chậm 1 tháng thì bạn nghĩ bao lâu sẽ đuổi kịp.
    Tôi thì tôi sẽ không bao giờ chọn cách đấy, game onl thì đang ào ạt về trong tháng 10. Lý do gì để không mở sv mới để cạnh tranh người chơi với những game khác. Hay định cứ để cho người mới chơi sv cũ bị đì đọt cho đến khi 1 game khác mở cửa. Nếu cứ giữ tình trạng đấy thì đảm bảo 1 số lượng gamer sẽ từ bỏ và chuyển qua game khác mới mở.
    Còn về mở sv mới, NPH Ngạo Kiếm chắc chắn sẽ mở, tôi cũng chưa quan trọng là mở sớm hay không. Đơn giản vì giờ tôi vẫn test để chọn phái thích hợp.
    Tôi thì chọn cách luôn chơi chung với những AE, bạn bè đã gắn bó nhiều game và nhờ vậy sự tương hỗ rất dễ tìm kiếm. Mình cũng là người chơi sau, trong tộc cũng khối người chơi sau mọi người hơn 1 tháng chứ ko phải 1 tháng nhé; Và hiện tại họ đã ngang ngang lever mình và nhiều người khác trong sever...

Tôi thì chọn cách luôn chơi chung với những AE, bạn bè đã gắn bó nhiều game và nhờ vậy sự tương hỗ rất dễ tìm kiếm. Mình cũng là người chơi sau, trong tộc cũng khối người chơi sau mọi người hơn 1 tháng chứ ko phải 1 tháng nhé; Và hiện tại họ đã ngang ngang lever mình và nhiều người khác trong sever...
    Bạn chơi muộn nhưng còn có bạn bè chơi cùng thì việc chậm vài ngày không là gì, bạn đi so sánh với những người có 1-2 người chơi mà bạn nói được, bạn thử 1 mình vào Vạn Sơn xem, bạn HĐ được bao nhiêu 1 ngày, hay là đi BC phải đứng đợi dài cổ.

ok Chính xác là như thế, xin vào tộc được là cả 1 vấn đề, vào rồi thì tộc cả ngày không thấy được cái HĐ nào ngoài trồng cây
    Lần sửa cuối bởi HoàngPhi; 15-10-2013 lúc 09:29 PM

mình cùng cơ số ae mới nghỉ game dị kiếm đang test thử trò này.thấy cũng okie rồi đang đợi sv mới ra để đua top.thực ra dù chơi sv cũ mà có tiền thì top nào cũng đua đc thôi nhưng thích cái cảm giác cùng 1 điểm xuất phát hơn là phải đuổi.còn cái vụ tộc thì thường ng ta chỉ tuyển ng mạnh vào thì mới giúp đỡ đc nhau trong các hoạt động và chiến bang thôi.chứ cái vụ vui vẻ thì phải cùng đẳng cấp nó mới có sự tôn trọng nhất định chứ bảo cùi cũng cho vào vui vẻ thì mình chả tin đâu.

Quote Nguyên văn bởi Thần Long Xem bài viết
    mình cùng cơ số ae mới nghỉ game dị kiếm đang test thử trò này.thấy cũng okie rồi đang đợi sv mới ra để đua top.thực ra dù chơi sv cũ mà có tiền thì top nào cũng đua đc thôi nhưng thích cái cảm giác cùng 1 điểm xuất phát hơn là phải đuổi.còn cái vụ tộc thì thường ng ta chỉ tuyển ng mạnh vào thì mới giúp đỡ đc nhau trong các hoạt động và chiến bang thôi.chứ cái vụ vui vẻ thì phải cùng đẳng cấp nó mới có sự tôn trọng nhất định chứ bảo cùi cũng cho vào vui vẻ thì mình chả tin đâu.
    Vấn đề chính ở cái chỗ ai cũng nghĩ "Tộc là phải tuyển mem mạnh" nên mới vậy... Và chính vì thế, TànSátJX ở Biện Kinh Thái Sơn là 01 tộc CÁ BIỆT

Thôi, mình ko luận nữa; Chúc AE chơi game vui vẻ, chỉ mong NPH đừng ra sever liên tọi như Web Game để AE đỡ chán mà phải kiếm game khác chơi...

Mặc định Re: Bao giờ mới ra SV moi đây

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Để tránh tình trạng loãng sever, nên khi nào ra sever mới BQT sẽ thông báo trên trang chủ là nkvs.vn bạn nhé. Bạn hãy truy cập vào đó để biết thêm những thông tin mới nhất.
    Thân.
    xin thưa với ad là 8 sever loãng sao được game. các chò khác như mở cả chục sever cùng 1 lúc mà vẫn đông người chơi đấy thui

xin thưa với bạn là các game khác mở cả chục sever cùng 1 lúc người chơi vẫn đông như thường bạn k có máu cầy lại nhưng bạn nghĩ cho người khác nữa nói gì cũng chỉ biết mình đéo nghĩ cho người khác
    Lần sửa cuối bởi Dragon93; 18-10-2013 lúc 12:19 PM

Tình hình là càng ngày càng nản muốn kiếm game khác mà chơi, đợi cả tuần ra cái event mà không có sever mới.