Trang 10/12 ĐầuĐầu ... 8 9 10 11 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 91 tới 100 của 115

Mặc định Re: NPH nên mở SV mới....

vừa dc thăng bạn cho add choi game ngao k

Gửi NPH cùng MOD :
    Nói thật từ trước giờ tôi chưa chơi game kiếm hiệp,võ lâm bao giờ. mới đây đc thằng bạn giới thiệu game NKVS.Mới chơi thử bên sv linh giang.tôi thấy tôi thich game này.nhưng khổ nổi tôi mới làm quen thể loại game này nên ko giám đầu tư.giờ chỉ mong NPT thêm 1 sv mới trong năm nay nữa thôi. xem như tạo cơ hội cho những a e mới chơi như tôi được 1 lần biết đc game kiếm hiệp cũng như đc 1 lần tranh đua công bằng với các a e khác.XIN HẾT
    LỜI CUỐI: CHỈ XIN THẤU HIỂU VÀ LẮNG NGHE. GẠCH ĐÁ XIN NHẬN

minh thay game NguyetAnhTruyenThuyet cung dk do' ae fix thu xem . doi sv moi chac la mua nay nam sau

bất đầu từ khi mở sv mới khoản hơn 15 ngày sau là mở thêm sv khác Ví dụ đây: đây là sv Linh Giang'' 10h00 sáng thứ 5, ngày 12/09/2013
    KHAI MỞ MÁY CHỦ: LINH GIANG '' còn đây là sv Vạn Sơn '' 10h00 sáng thứ bảy, ngày 28/09/2013
    KHAI MỞ MÁY CHỦ: VẠN SƠN '' 2 SV chỉ cách nhau có 17 ngày. bây giờ gần 1 tháng mở SV Vạn Sơn rồi mà ko thấy tung tích SV mới đâu nữa, liệu NPH định ko mở thêm SV mới nữa chăng,

Game này giờ nhàm rồi, skill thì lèo tèo, phái thì đã ít lại còn tuyệt chủng, giờ tìm thiếu lâm, thiên vương, côn lôn, tiêu dao như mò kim đáy bể. Sang nguyệt ảnh hoặc về kiếm thế private hay hơn

Mặc định Re: Bao giờ mới ra SV moi đây

Quote Nguyên văn bởi Kông_fu_PandA Xem bài viết
    vấn đề sv mới là cái gây chết của game đơn giản chỉ có vậy
    tùy từng suy nghĩ mỗi người . những men lần đầu chơi nkvs thì rất cần 1 sever mới .nếu mới 6 sever đã là quá nhìu với NPH NKVS thì so với những NPH khác nhu VNG thì sao KT ,VLTK ..đều gần 40 sever còn web game như ải mỹ nhân , tiên hiêp truyền kỳ ... hơn 100 sever thì sao ????????????? các bác cứ hay lo việc bao đồng

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Để tránh tình trạng loãng sever, nên khi nào ra sever mới BQT sẽ thông báo trên trang chủ là nkvs.vn bạn nhé. Bạn hãy truy cập vào đó để biết thêm những thông tin mới nhất.
    Thân.
    Mới 6 sever mà đã lo loãng sever . NPH chỉ co 1 game NKVS là sp đầu tiên .Trong khi NPH game khác có nhìu thể loại game và mở mấy chục sever thì loãng chổ nào . phải chăng năng lực của NPH quá yếu kém .......
    Lần sửa cuối bởi firstlove; 24-10-2013 lúc 09:41 AM

e cũng đang đợi 1 sv để lếch vào ...nhờ thag bạn giới thiệu mới biết game này giờ tui nó 8x e đu k kịp ...

nguyên nhóm bạn (5 người), người chơi trước, người chơi sau, lại khác sv, cũng đang cần 1 sv mới để vô chơi chung

Tốt nhất là mỡ chức năng chuyển Sv cho khỏe .
    Khỏi mỡ Sv mới

Ra sv mới rùi đã biết đc thông tin chính thức xin hãy kiên nhẫn

ANH EM THỜI GIAN RA SV MỚI SẮP TỚI RÙI .ANH EM ĐÃ ĐỢI CẢ 1 -2 TUẦN THI THÊM CÓ VÀI NGÀY RA NỮA THÌ SỢ GÌ MÀ KO ĐỢI. MÌNH CHỈ TIẾC LỘ LÀ SV MỚI SẼ ĐÔNG VUI VÀ SV MỚI NÀY CÁC BẠN LƯU Ý ĐẦU TƯ VỮNG MẠNH KO THÌ SV SAU NỮA SẼ LÂU RA LẮM ĐÓ HEHE.